DR10 Vòng bọc thép sáng Vòng bọc thép đồ uống có thể Bọc thép
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | DR10 Bề mặt sáng Tinplate Coil cho thực phẩm có thể và đồ uống có thể | Lớp áo:: | 2,8/2,8, 5,6/5,6, 8,4/8,4g/m2 hoặc theo yêu cầu |
|---|---|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện:: | B(Sáng) R(Đá) S(Bạc) | độ dày:: | 0,1-4,5mm,0,2mm ~ 4,0mm |
| Sự khoan dung:: | ± 1% | Ứng dụng:: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| nóng nảy:: | T-2, T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 | Hải cảng:: | cảng thượng hải |
| Làm nổi bật |
Vòng cuộn bằng thiếc sáng,đồ uống có thể thiếc bọc thép tấm,dr10 cuộn bọc thép |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | DR10 Cuộn dây thiếc bề mặt sáng cho thực phẩm có thể và đồ uống có thể |
| Lớp phủ | 2.8/2.8, 5.6/5.6, 8.4/8.4g/m2 hoặc như các yêu cầu |
| Bề mặt hoàn thiện | B (sáng) r (đá) S (bạc) |
| Độ dày | 0,1-4,5mm, 0,2mm ~ 4.0mm |
| Sức chịu đựng | ± 1% |
| Ứng dụng | Bao bì kim loại, lon thức ăn, lon sơn, hộp thiếc hộp |
| Tính khí | T-2, T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 |
| Cổng | Cảng Thượng Hải |
Cuộn dây thiếc là một vật liệu kim loại chất lượng cao bao gồm một tấm thép được phủ một lớp thiếc mỏng. Lớp phủ thiếc cung cấp sự ăn mòn tuyệt vời và phòng ngừa rỉ sét. Có sẵn dưới dạng tấm thép thiếc nhúng nóng hoặc tấm thép thiếc mạ điện, vật liệu này cung cấp khả năng chống ăn mòn vượt trội, khả năng chống oxy hóa và độ dẻo, làm cho nó trở nên lý tưởng cho thực phẩm, lon sơn và thùng chứa hóa chất.
| Tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS, v.v. |
| Cấp | SGCC, DX51D DX52D DX53D, CS G230-550, v.v. |
| Độ dày | 0,12-6.0mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 600-1500mm hoặc tùy chỉnh |
| Trọng lượng cuộn dây | 3-10 tấn hoặc theo yêu cầu |
| Kích thước cuộn dây | ID: 508mm hoặc 610mm |
| Tính khí | T1-T5, DR7-DR9, TH550-TH660 |
| Lớp phủ (g/m -m²) | 1.1/1 đến 11.2/11.2 hoặc tùy chỉnh |
| Bề mặt hoàn thiện | Sáng/Đá/Bạc bằng cách xử lý thụ động, Dầu DOS |
- Giá cả cạnh tranh với chất lượng cao
- Hàng tồn kho rộng rãi để giao hàng nhanh
- Chuỗi cung ứng mở rộng và kinh nghiệm xuất khẩu
✔ Chất lượng chính với giá cả cạnh tranh
QC nghiêm ngặt cho hiệu suất nhất quán
✔ Giao hàng nhanh (5-7 ngày sau khi gửi tiền)
Kích thước & lớp phủ có thể tùy chỉnh
- ≤ $ 1000: Khoản thanh toán trước 100%
-> $ 1000: 30% tiền gửi, số dư trước khi giao hàng (T/T hoặc LC khi nhìn thấy)
Điểm nổi bật của sản phẩm
DR10 Cuộn dây thiếc bề mặt sáng cho thực phẩm có thể và đồ uống có thể Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm DR10 Cuộn dây thiếc bề mặt sáng cho thực phẩm có thể và đồ uống có thể Lớp phủ 2.8/2.8, 5.6/5.6, 8.4/8.4g/m2 hoặc như các yêu cầu Bề mặt hoàn thiện B (sáng) r (đá) S (bạc...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.