Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | 0,5mm MR thép MR bằng thiếc cấp thực phẩm có thể vật liệu | Vật liệu:: | MR, SPCC, mạ thiếc / TFS |
|---|---|---|---|
| Lớp phủ thiếc:: | 1.1/1.1, 2.8/2.8,5.6/5.6, v.v. hoặc được khách hàng hóa | Bề mặt:: | Sáng, Đá, Mờ, Bạc, Đá thô |
| độ dày:: | 0,15-0,50mm | độ cứng:: | TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 |
| Tiêu chuẩn:: | JIS DIN ASTM GB EN AISI | ||
| Làm nổi bật |
Tôn thiếc thép MR 0.5mm,Tôn thiếc thép SPCC,Tôn thiếc tráng điện phân 0.15mm |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | 0.5mm MR Thép Tinplate vật liệu hộp chất lượng thực phẩm |
| Vật liệu | MR, SPCC, prime Tinplate / TFS |
| Lớp phủ thiếc | 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, vv hoặc tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đá sáng, Đá mờ, Đá bạc, Đá thô |
| Độ dày | 0.15-0.50mm |
| Độ cứng | TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 |
| Tiêu chuẩn | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
- Bảng mỏng chất lượng cao với chất lượng bề mặt tuyệt vời và phẳng cho in chính xác
- Lớp bọc thiếc đồng nhất với khả năng chống ăn mòn và oxy hóa vượt trội
- Hiệu suất xử lý xuất sắc để dễ dàng cắt, dán và hình thành
- Lý tưởng cho các vật liệu tiêu thụ in khác nhau bao gồm lon và nhãn
| Độ dày | 0.12mm-0.55mm |
| Chiều rộng | 200mm-1250mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng hoặc cuộn |
| Độ cứng | T1, T2, T2.5, T3, T4, T5, DR-8, DR-7M |
| Lớp phủ thiếc | 2.0/2.0, 2.2/2.2, 2.8/2.8, 5.6/5.6 |
| Trọng lượng lớp phủ thiếc | 1.1g/m2-8.4g/m2 |
| Ứng dụng | Các hộp hóa chất, hộp thức ăn, hộp trà và các ứng dụng thùng khác |
| Bao bì | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm tuyệt vời với dịch vụ sau bán hàng
- Mỗi quy trình được kiểm tra bởi QC có trách nhiệm để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Nhóm đóng gói chuyên nghiệp để đảm bảo giao hàng an toàn
- Các lệnh thử nghiệm hoàn thành trong vòng một tuần
- Các mẫu theo yêu cầu của bạn
Điểm nổi bật của sản phẩm
0.5mm MR Thép Tinplate vật liệu hộp chất lượng thực phẩm Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm 0.5mm MR Thép Tinplate vật liệu hộp chất lượng thực phẩm Vật liệu MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Lớp phủ thiếc 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, vv hoặc tùy chỉnh Bề mặt Đá sáng, Đá mờ, Đá b...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.