DR10 สีสว่าง ทองเหลืองทองเหลืองทองเหลืองทองเหลืองทองเหลืองทองเหลืองทองเหลืองทองเหลืองทองเหลืองทองเหลือง
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อสินค้า:: | DR10 ผิวสว่าง สายกลมทองเหลืองสําหรับอาหารและเครื่องดื่ม | การเคลือบผิว:: | 2.8/2.8, 5.6/5.6, 8.4/8.4g/m2 หรือตามความต้องการ |
|---|---|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว:: | B(สว่าง) R(หิน) S(เงิน) | ความหนา:: | 0.1-4.5มม.,0.2มม.~4.0มม |
| ความอดทน:: | ± 1% | การใช้งาน:: | บรรจุภัณฑ์โลหะ, กระป๋องอาหาร, กระป๋องทาสี, กระป๋องดีบุก |
| อารมณ์โกรธ:: | T-2, T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 | ท่าเรือ:: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| เน้น |
สายลวดกระดาษหมึกสว่าง,เครื่องดื่มกระป๋องทองเหลือง,dr10 สายม้วนทองเหลือง |
||
คําอธิบายสินค้า
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | DR10 ผิวสว่าง สายม้วนกระดาษหมึกสําหรับอาหารและเครื่องดื่ม |
| การเคลือบ | 2.8 / 28, 5.6/5.6, 8.4/8.4g/m2 หรือตามความต้องการ |
| ปลายผิว | B ((สดใส) R ((หิน) S ((เงิน) |
| ความหนา | 0.1-4.5 มิลลิเมตร, 0.2 มิลลิเมตร ~ 4.0 มิลลิเมตร |
| ความอดทน | ± 1% |
| การใช้งาน | แพคเกจโลหะ กระป๋องอาหาร กระป๋องสี กระป๋องกระป๋อง |
| อุณหภูมิ | T-2, T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 |
| ท่าเรือ | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
สายพับทองเหลืองเป็นวัสดุโลหะที่มีคุณภาพสูง ประกอบด้วยแผ่นเหล็กที่เคลือบด้วยชั้นบางของทองเหลือง. การเคลือบทองเหลืองให้การป้องกันการกัดสนิมและสนิมที่ดีเยี่ยม.มีให้เลือกเป็นแผ่นสแตนเลสหมึกหมึกร้อน หรือแผ่นสแตนเลสหมึกหมึกไฟฟ้า, วัสดุนี้มีความทนทานต่อการกัดกรอง, การทนต่อการออกซิเดชั่น, และความยืดหยุ่นที่ดีเยี่ยม ทําให้มันเหมาะสมสําหรับกระป๋องอาหาร, กระป๋องสี, และถังสารเคมี
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS เป็นต้น |
| เกรด | SGCC, DX51D DX52D DX53D, CS G230-550 เป็นต้น |
| ความหนา | 0.12-6.0 มิลลิเมตร หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง | 600-1500mm หรือตามความต้องการ |
| น้ําหนักโค้ล | 3-10 ตัน หรือตามความต้องการ |
| ขนาดของโค้ล | ID: 508mm หรือ 610mm |
| อุณหภูมิ | T1-T5, DR7-DR9, TH550-TH660 |
| การเคลือบ (g/m2) | 1.1/1 ถึง 11.2/11.2 หรือตามความต้องการ |
| ปลายผิว | สีสดใส/หิน/เงินที่มีการรักษา passivation น้ํามัน DOS |
- ราคาที่แข่งขันกับคุณภาพสูงสุด
- อุปกรณ์พอเพียงเพื่อการจัดส่งเร็ว
- ประสบการณ์ด้านโซ่การจัดจําหน่ายและการส่งออก
✔ คุณภาพสูงสุดในราคาที่สามารถแข่งขันได้
✔ การควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวด เพื่อให้ผลงานได้อย่างต่อเนื่อง
✔ ส่งไว (5-7 วันหลังจากฝากเงิน)
✔ สามารถปรับขนาดและเคลือบได้
- ≤ $1000: การชําระเงินล่วงหน้า 100%
- > 1000 ดอลลาร์: เงินฝาก 30% เงินสมดุลก่อนการจัดส่ง (T/T หรือ LC เมื่อเห็น)
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
DR10 ผิวสว่าง สายม้วนกระดาษหมึกสําหรับอาหารและเครื่องดื่ม รายละเอียดสินค้า คุณสมบัติ มูลค่า ชื่อสินค้า DR10 ผิวสว่าง สายม้วนกระดาษหมึกสําหรับอาหารและเครื่องดื่ม การเคลือบ 2.8 / 28, 5.6/5.6, 8.4/8.4g/m2 หรือตามความต้องการ ปลายผิว B ((สดใส) R ((หิน) S ((เงิน) ความหนา 0.1-4.5 มิลลิเมตร, 0.2 มิลลิเมตร ~ ...
เหล็กวิลาด MR SPCC หนา 0.5 มม. เกรดอาหาร กระป๋องเคลือบผิว เหล็กวิลาดเคลือบดีบุก 0.15 มม.
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
เหล็กวิลาดป้องกันสนิม T1 ถึง T5 สำหรับกระป๋องเครื่องดื่ม เคลือบ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
0.28 มม. DR8 แผ่นเหล็กชุบดีบุกด้วยไฟฟ้าสำหรับกระป๋องนมผงสูตรสำหรับทารก
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
แผ่นเหล็กวิลาด T4 0.28 มม. 2.8 / 2.8 สำหรับกระป๋องอาหารทะเล, คอยล์เหล็กวิลาดด้วยไฟฟ้าที่ผ่านการรับรอง JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด