0,16mm 0,18mm 0,22mm 0,45mm Tấm thiếc điện phân T57 T61 T65 DR550 DR620 DR660 T4
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | 0,16mm 0,18mm 0,22mm 0,45mm Tấm thiếc điện phân T57 T61 T65 DR550 DR620 DR660 T4 | Lớp phủ thiếc:: | 1.1/1.1,2.0/2.0,2.8/2.8,5.6/5.6, v.v. hoặc được khách hàng hóa |
|---|---|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện:: | Sáng, Đá, Mờ, Bạc, Đá thô | Sử dụng:: | lon thực phẩm, lon thịt, lon cà chua, bình xịt, lon sữa, v.v. |
| Chiều rộng:: | 600-1010mm, 853mm, 858mm, 948mm, tùy chỉnh | Bao gồm:: | bảo vệ sắt với pallet gỗ bốc khói hoặc tùy chỉnh |
| độ dày:: | 0,16mm-0,45mm | độ cứng:: | T49, T53, T57,T61, T65, TH520, TH550, TH580, TH620. |
| Làm nổi bật |
0.18mm thép bọc thép,0.18mm Electrolytic Tin Plate,Thép điện phân |
||
Mô tả sản phẩm
Có sẵn ở độ dày: 0,16mm, 0,18mm, 0,22mm, 0,45mm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Lớp phủ thiếc | 1.1/1.12,0/2.0, 2.8/2.8, 5.6/5.6, hoặc tùy chỉnh |
| Xét bề mặt | Đá sáng, Đá mờ, Đá bạc, Đá thô |
| Ứng dụng | Các hộp thức ăn, hộp thịt, hộp cà chua, hộp aerosol, hộp sữa |
| Chiều rộng | 600-1010mm (kích thước tiêu chuẩn: 853mm, 858mm, 948mm) hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Bảo vệ sắt với pallet gỗ khói hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày | 0.16mm-0.45mm |
| Độ cứng | T49, T53, T57, T61, T65, TH520, TH550, TH580, TH620 |
Tinplate là một tấm thép mỏng hoặc băng thép có carbon thấp được cán lạnh bằng thiếc tinh khiết để sử dụng thương mại.nó cung cấp một vật liệu lý tưởng cho các ứng dụng thùng khác nhau.
- Chống ăn mòn và rỉ sét tuyệt vời
- Không độc hại và an toàn cho thực phẩm
- Sức mạnh và độ dẻo dai cao
- Khả năng hàn tốt
- Dáng vẻ đẹp
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ dày | 0.12mm-0.55mm |
| Chiều rộng | 200mm-1250mm |
| Chiều dài | Thẻ tùy chỉnh hoặc cuộn |
| Độ cứng | T1-T5, DR-8, DR-7M |
| Trọng lượng lớp phủ thiếc | 1.1g/m2-8.4g/m2 |
| Tiêu chuẩn | JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI |
| Vật liệu | MR, SPCC |
| Kết thúc. | Đá, sáng, vàng sơn |
- Chất lượng hàng đầu với giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm rộng rãi với dịch vụ hậu mãi tuyệt vời
- Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt ở mọi giai đoạn sản xuất
- Nhóm đóng gói chuyên nghiệp đảm bảo vận chuyển an toàn
- Các lệnh thử nghiệm hoàn thành trong vòng một tuần
- Các mẫu tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
Đĩa thiếc điện phân T57 T61 T65 DR550 DR620 DR660 T4 Có sẵn ở độ dày: 0,16mm, 0,18mm, 0,22mm, 0,45mm Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Lớp phủ thiếc 1.1/1.12,0/2.0, 2.8/2.8, 5.6/5.6, hoặc tùy chỉnh Xét bề mặt Đá sáng, Đá mờ, Đá bạc, Đá thô Ứng dụng Các hộp thức ăn, hộp thịt, hộp cà chua, ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.