2,8-5,6g/m2 Tùy chọn lớp phủ thiếc cho tấm thiếc điện phân ETP TFS
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | 2,8-5,6g/m2 Tùy chọn lớp phủ thiếc cho tấm thiếc điện phân ETP TFS | Lớp phủ thiếc:: | 1.1/1.1,2.0/2.0,2.8/2.8,5.6/5.6, v.v. hoặc được khách hàng hóa |
|---|---|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện:: | Sáng, Đá, Mờ, Bạc, Đá thô | Sử dụng:: | lon thực phẩm, lon thịt, lon cà chua, bình xịt, lon sữa, v.v. |
| Chiều rộng:: | 600-1010mm, 853mm, 858mm, 948mm, tùy chỉnh | Bao gồm:: | bảo vệ sắt với pallet gỗ bốc khói hoặc tùy chỉnh |
| độ dày:: | 0,16mm-0,45mm | độ cứng:: | T1-T5,DR9,DR8 |
| Làm nổi bật |
Thép điện phân,t1 ván thép,t1 tấm thiếc điện phân |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | 2.8-5.6g/m² Tùy Chọn Lớp Phủ Thiếc Cho Tấm Thiếc Điện Phân ETP TFS |
| Lớp phủ thiếc | 1.1/1.1, 2.0/2.0, 2.8/2.8, 5.6/5.6, V.v. Hoặc Tùy chỉnh |
| Bề mặt hoàn thiện | Sáng bóng, Đá, Mờ, Bạc, Đá thô |
| Sử dụng | Hộp đựng thực phẩm, Hộp đựng thịt, Hộp đựng cà chua, Bình xịt, Hộp đựng sữa, V.v. |
| Chiều rộng | 600-1010mm, 853mm, 858mm, 948mm, Tùy chỉnh |
| Đóng gói | Tấm chắn sắt với Pallet gỗ hun trùng hoặc Theo yêu cầu |
| Độ dày | 0.16mm-0.45mm |
| Độ cứng | T1-T5, DR9, DR8 |
Tấm thiếc điện phân (ETP/TFS) của chúng tôi với các tùy chọn lớp phủ thiếc 2.8-5.6g/m² mang lại hiệu suất vượt trội cho các ứng dụng đóng gói khác nhau.
Các đặc tính tuyệt vời của thiếc làm cho nó trở nên lý tưởng cho các sản phẩm xuất khẩu, với khoảng 70% được sử dụng trong bao bì thực phẩm và đồ uống bao gồm lon bia và hộp đựng thực phẩm. Nó cũng đóng vai trò là vật liệu đóng gói thiết yếu cho các ngành công nghiệp hóa chất, dược phẩm, điện cơ và phần cứng.
Thương mại toàn cầu ngày càng tăng đã làm tăng nhu cầu về bao bì thiếc trên toàn thế giới. Các công ty bia thủ công ở Trung Quốc, Hoa Kỳ, Đức và các quốc gia khác sử dụng rộng rãi bao bì thiếc để thích ứng với các yêu cầu của chuỗi cung ứng quốc tế.
- Bảo vệ sản phẩm:Độ bền, khả năng chống ẩm, bảo vệ chống oxy hóa và các đặc tính niêm phong của thiếc cho phép các giải pháp đóng gói tùy chỉnh bảo vệ các sản phẩm nhạy cảm trong quá trình vận chuyển và lưu trữ.
- Tính bền vững về môi trường:Có thể tái chế 100% với tỷ lệ tái chế toàn cầu vượt quá 75% (hơn 90% ở một số quốc gia phát triển). Quá trình tái chế tiết kiệm năng lượng hơn so với thủy tinh, phù hợp với các tiêu chuẩn đóng gói xanh quốc tế.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ dày | 0.12mm-0.55mm |
| Chiều rộng | 200mm-1250mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng hoặc dạng cuộn |
| Độ cứng | T1, T2, T2.5, T3, T4, T5, DR-8, DR-7M |
| Lớp phủ thiếc | 2.0/2.0, 2.2/2.2, 2.8/2.8, 5.6/5.6 |
| Trọng lượng lớp phủ thiếc | 1.1g/m²-8.4g/m² |
| Tiêu chuẩn | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
| Vật liệu | MR, SPCC |
| Hoàn thiện | Đá, Sáng bóng, Mạ vàng |
| Ứng dụng | Lon hóa chất, lon thực phẩm, lon trà và các loại hộp đựng khác |
| Đóng gói | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
- Sản phẩm chất lượng hàng đầu với giá cả cạnh tranh
- Kinh nghiệm phong phú với dịch vụ hậu mãi toàn diện
- Quy trình kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt cho mọi giai đoạn sản xuất
- Đội ngũ đóng gói chuyên nghiệp đảm bảo vận chuyển an toàn
- Đơn đặt hàng thử nghiệm được hoàn thành trong vòng một tuần
- Mẫu tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
2.8-5.6g/m² Tùy Chọn Lớp Phủ Thiếc Cho Tấm Thiếc Điện Phân ETP TFS Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm 2.8-5.6g/m² Tùy Chọn Lớp Phủ Thiếc Cho Tấm Thiếc Điện Phân ETP TFS Lớp phủ thiếc 1.1/1.1, 2.0/2.0, 2.8/2.8, 5.6/5.6, V.v. Hoặc Tùy chỉnh Bề mặt hoàn thiện Sáng bóng, Đá, Mờ, ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.