DR9 DR9M Vòng bọc thép bọc thép chất lượng thực phẩm cho lon bia
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | DR9 DR9M Tinplate Roll Food Grade Cho lon bia | Lớp áo:: | 2,8/2,8 5,6/2,8 5,6/5,6g/㎡ |
|---|---|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện:: | B(Sáng) R(Đá) S(Bạc) | độ dày:: | 0,1-4,5mm,0,2mm ~ 4,0mm |
| Sự khoan dung:: | ± 1% | Ứng dụng:: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| nóng nảy:: | T-2, T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 | Hải cảng:: | cảng thượng hải |
| Làm nổi bật |
cuộn thiếc dr9m,cuộn thiếc loại thực phẩm,cuộn thép thiếc loại thực phẩm |
||
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | DR9 DR9M Bảng giấy nhựa, loại thực phẩm cho lon bia |
| Lớp phủ | 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6g/m2 |
| Xét bề mặt | B ((Bright) R ((Stone) S ((Silver) |
| Độ dày | 0.1-4.5mm,0.2mm~4.0mm |
| Sự khoan dung | ± 1% |
| Ứng dụng | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| Nhiệt độ | T-2,T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 |
| Cảng | Cảng Thượng Hải |
Tinplate coil là một vật liệu kim loại bao gồm một tấm thép được phủ một lớp mỏng thiếc.Có sẵn dưới dạng tấm thép thiếc ngâm nóng hoặc tấm thép thiếc điện áp, vật liệu này cung cấp khả năng chống ăn mòn tuyệt vời, chống oxy hóa và độ dẻo dai, làm cho nó lý tưởng cho lon thực phẩm, lon sơn và thùng chứa hóa chất.
| Tiêu chuẩn | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS, vv |
| Thể loại | SGCC, DX51D DX52D DX53D, CS G230-550, vv |
| Độ dày | 0.12-6.0mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 600-1500mm hoặc tùy chỉnh |
| Trọng lượng cuộn dây | 3-10 tấn hoặc theo yêu cầu |
| Kích thước cuộn dây | ID: 508mm hoặc 610mm |
| Nhiệt độ | T1-T5, DR7-DR9, TH550-TH660 |
| Lớp phủ (g/m2) | 1.1/1 đến 11.2/11.2 hoặc tùy chỉnh |
| Xét bề mặt | Bright/Stone/Silver với điều trị thụ động, dầu DOS |
- Ước gìGiá cạnh tranh với chất lượng cao nhất
- Ước gìSưu trữ đầy đủ để giao hàng nhanh
- Ước gìKinh nghiệm chuỗi cung ứng rộng rãi và dịch vụ đáng tin cậy
Tinplate chủ yếu được sử dụng choCác hộp thực phẩm, bao bì đồ uống, thùng chứa aerosol và các vật dụng gia dụngdo khả năng chống ăn mòn và hình thành vượt trội.
- Chất lượng hàng đầu với giá cả cạnh tranh
- Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt cho hiệu suất nhất quán
- Giao hàng nhanh (5-7 ngày sau khi gửi tiền)
- Kích thước & lớp phủ tùy chỉnh
Chúng tôi chấp nhận cả hai đơn đặt hàng thử nghiệm (lớp nhỏ) và mua hàng lớn. Liên hệ với chúng tôi để yêu cầu số lượng cụ thể.
- Đơn đặt hàng ≤ 1000 USD: 100% thanh toán trước
- Đơn đặt hàng > $1000: 30% tiền đặt cọc, số dư trước khi vận chuyển (T/T hoặc LC khi nhìn thấy)
Vâng, các mẫu có sẵn theo yêu cầu để kiểm tra chất lượng.
Điểm nổi bật của sản phẩm
DR9 DR9M Bảng giấy nhựa, loại thực phẩm cho lon bia Thông số kỹ thuật sản phẩm Tên sản phẩm DR9 DR9M Bảng giấy nhựa, loại thực phẩm cho lon bia Lớp phủ 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6g/m2 Xét bề mặt B ((Bright) R ((Stone) S ((Silver) Độ dày 0.1-4.5mm,0.2mm~4.0mm Sự khoan dung ± 1% Ứng dụng Bao bì kim loại, ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.