Tôn thiếc thép loại T2 Bề mặt nhẵn Hộp kim loại Sơn màu Tôn
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | T2 lớp bằng thép trơn bề mặt mịn cho các thùng chứa kim loại | Vật liệu:: | MR, SPCC, mạ thiếc / TFS |
|---|---|---|---|
| Lớp phủ thiếc:: | 1.1/1.1, 2.8/2.8,5.6/5.6, v.v. hoặc được khách hàng hóa | Bề mặt:: | Sáng, Đá, Mờ, Bạc, Đá thô |
| độ dày:: | 0,15-0,50mm | độ cứng:: | TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 |
| Tiêu chuẩn:: | JIS DIN ASTM GB EN AISI | ||
| Làm nổi bật |
Tôn thiếc thép loại T2 0.5mm,Tôn thép 0.5mm Bề mặt nhẵn,Tôn sơn màu hộp kim loại |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bề mặt mịn cho thùng chứa kim loại bằng thép lớp T2 |
| Vật liệu | MR, SPCC, prime Tinplate / TFS |
| Lớp phủ thiếc | 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, V.V. Hoặc tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đá sáng, Đá mờ, Đá bạc, Đá thô |
| Độ dày | 0.15-0.50mm |
| Độ cứng | TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 |
| Tiêu chuẩn | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
- Bảng mỏng chất lượng cao với chất lượng bề mặt tuyệt vời và phẳng cho in chính xác
- Lớp bọc thiếc đồng đều cung cấp khả năng chống ăn mòn và oxy hóa vượt trội
- Hiệu suất chế biến tuyệt vời để dễ dàng cắt, đóng dấu và hình thành
- Lý tưởng cho các vật liệu tiêu thụ in khác nhau bao gồm lon, nhãn và bao bì
- Chính sách đặt hàng linh hoạt phù hợp với cả đơn đặt hàng số lượng nhỏ và lớn
- Các đơn đặt hàng lô nhỏ có sẵn để sản xuất mẫu và thử nghiệm
- Các tùy chọn tùy chỉnh cho các thông số kỹ thuật kích thước, số lượng mạ thiếc và bao bì
- Chuỗi cung ứng ổn định đảm bảo giao hàng kịp thời cho các đơn đặt hàng lớn
| Độ dày | 0.12mm-0.55mm |
| Chiều rộng | 200mm-1250mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng hoặc cuộn |
| Độ cứng | T1, T2, T2.5, T3, T4, T5, DR-8, DR-7M |
| Lớp phủ thiếc | 2.0/2.0, 2.2/2.2, 2.8/2.8, 5.6/5.6 |
| Trọng lượng lớp phủ thiếc | 1.1g/m2-8.4g/m2 |
| Tiêu chuẩn | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
| Vật liệu | MR, SPCC |
| Kết thúc. | Đá, sáng, vàng sơn |
| Ứng dụng | Các hộp hóa chất, hộp thức ăn, hộp trà và các thùng chứa khác |
| Bao bì | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm tuyệt vời với dịch vụ sau bán hàng
- Mỗi quy trình được kiểm tra bởi kiểm soát chất lượng
- Các nhóm đóng gói chuyên nghiệp
- Hoàn thành lệnh thử nghiệm trong vòng một tuần
- Các mẫu tùy chỉnh có sẵn
Điểm nổi bật của sản phẩm
Bề mặt mịn cho thùng chứa kim loại bằng thép lớp T2 Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Bề mặt mịn cho thùng chứa kim loại bằng thép lớp T2 Vật liệu MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Lớp phủ thiếc 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, V.V. Hoặc tùy chỉnh Bề mặt Đá sáng, Đá mờ, Đá bạc, Đá th...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.