Thép tấm thiếc loại T1 cứng để sản xuất thùng phuy hóa chất bằng kim loại
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Sản xuất thùng hóa chất loại T1 cứng T1 | Vật liệu:: | MR, SPCC, mạ thiếc / TFS |
|---|---|---|---|
| Lớp phủ thiếc:: | 1.1/1.1, 2.8/2.8,5.6/5.6, v.v. hoặc được khách hàng hóa | Bề mặt:: | Sáng, Đá, Mờ, Bạc, Đá thô |
| độ dày:: | 0,15-0,50mm | độ cứng:: | T1-T5,DR9,DR8 |
| Tiêu chuẩn:: | JIS DIN ASTM GB EN AISI | ||
| Làm nổi bật |
Thép tấm thiếc cứng,Thép tấm thiếc loại T1,Kim loại thiếc tấm SPCC |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Sản xuất thùng hóa học bằng ván mạ loại cứng T1 |
| Vật liệu | MR, SPCC, prime Tinplate / TFS |
| Lớp phủ thiếc | 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, vv hoặc tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đá sáng, Đá mờ, Đá bạc, Đá thô |
| Độ dày | 0.15-0.50mm |
| Độ cứng | T1-T5, DR9, DR8 |
| Tiêu chuẩn | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
- Bảng mỏng chất lượng cao với chất lượng bề mặt tuyệt vời và phẳng đảm bảo in rõ ràng và chính xác
- Lớp bọc thiếc đồng đều cung cấp khả năng chống ăn mòn và oxy hóa vượt trội
- Hiệu suất xử lý xuất sắc để dễ dàng cắt, dán và hình thành
- Lý tưởng cho các vật liệu tiêu thụ in khác nhau bao gồm lon và nhãn
- Chính sách đặt hàng linh hoạt phù hợp với cả đơn đặt hàng số lượng nhỏ và lớn
- Các đơn đặt hàng lô nhỏ có sẵn cho sản xuất mẫu và chạy thử nghiệm
- Các tùy chọn tùy chỉnh cho các thông số kỹ thuật kích thước, số lượng mạ thiếc và bao bì
- Chuỗi cung ứng ổn định đảm bảo giao hàng kịp thời cho các đơn đặt hàng lớn
| Độ dày | 0.12mm-0.55mm |
| Chiều rộng | 200mm-1250mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng hoặc cuộn |
| Độ cứng | T1, T2, T2.5, T3, T4, T5, DR-8, DR-7M |
| Lớp phủ thiếc | 2.0/2.0, 2.2/2.2, 2.8/2.8, 5.6/5.6 |
| Trọng lượng lớp phủ thiếc | 1.1g/m2-8.4g/m2 |
| Tiêu chuẩn | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
| Vật liệu | MR, SPCC |
| Kết thúc. | Đá, sáng, vàng sơn |
| Ứng dụng | Các hộp hóa chất, hộp thức ăn, hộp trà và các thùng chứa khác |
| Bao bì | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm rộng rãi với dịch vụ sau bán hàng tuyệt vời
- Mỗi quy trình kiểm tra chất lượng để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Các nhóm đóng gói chuyên nghiệp đảm bảo đóng gói an toàn
- Các lệnh thử nghiệm hoàn thành trong vòng một tuần
- Các mẫu có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
Sản xuất thùng hóa học bằng ván mạ loại cứng T1 Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Sản xuất thùng hóa học bằng ván mạ loại cứng T1 Vật liệu MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Lớp phủ thiếc 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, vv hoặc tùy chỉnh Bề mặt Đá sáng, Đá mờ, Đá bạc, Đá thô Độ dày 0...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.