Cuộn thép lá thiếc in điện tử cho bao bì, cuộn TFS thép lá thiếc 0.12mm - 0.55mm
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | In cuộn dây điện tử điện tử TFS cuộn dây thép 0.12mm-0,55mm | Lớp áo:: | 2,8/2,8 5,6/2,8 5,6/5,6g/㎡ |
|---|---|---|---|
| Trọng lượng cuộn dây:: | 3-5 tấn hoặc theo yêu cầu | độ dày:: | 0,1-4,5mm,0,2mm ~ 4,0mm |
| Sự khoan dung:: | ± 1% | Ứng dụng:: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| nóng nảy:: | T-2, T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 | Hải cảng:: | cảng thượng hải |
| Làm nổi bật |
bao bì thép lá thiếc điện tử,cuộn thép lá thiếc tfs,cuộn thép lá thiếc 0.12mm |
||
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Cuộn thép tráng thiếc in điện tử Cuộn thép tráng thiếc TFS 0.12mm-0.55mm |
|---|---|
| Lớp phủ: | 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6g/㎡ |
| Khối lượng cuộn: | 3-5 Tấn Hoặc Theo Yêu Cầu |
| Độ dày: | 0.1-4.5mm,0.2mm~4.0mm |
| Dung sai: | ±1% |
| Ứng dụng: | Bao bì kim loại, Hộp đựng thực phẩm, Hộp sơn, Hộp thiếc |
| Độ cứng: | T-2,T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7,DR8, DR9 |
| Cảng: | Cảng Thượng Hải |
- Rào cản vật lý tuyệt vời: Lớp nền kim loại chắc chắn và có thể chống lại sự ép và va chạm. Lớp thiếc tạo thành một lớp cách ly dày đặc để cách ly oxy, độ ẩm, ánh sáng và vi sinh vật, ngăn chặn thực phẩm bị oxy hóa, ẩm hoặc hư hỏng. Nó đặc biệt thích hợp cho thịt, cá, thực phẩm đóng hộp và các loại thực phẩm khác cần được bảo quản trong thời gian dài.
- Khả năng chịu nhiệt độ cao và ổn định hóa học: Nó có thể chịu được các quy trình khử trùng ở nhiệt độ cao (chẳng hạn như khử trùng đóng hộp). Lớp thiếc có tính chất hóa học ổn định và không phản ứng với axit, muối và các thành phần khác trong thực phẩm, tránh di chuyển ion kim loại và đảm bảo an toàn thực phẩm.
- Hiệu suất niêm phong chính xác: Bao bì kín được thực hiện thông qua các quy trình như uốn và hàn để tạo thành một "môi trường chân không", kéo dài thời hạn sử dụng của thực phẩm và ngăn chặn rò rỉ nội dung. Nó phù hợp với thực phẩm dạng lỏng và bán rắn (chẳng hạn như đồ uống và nước sốt).
- Vật liệu nền thân thiện với môi trường: Tính chất kim loại có thể tái chế vô hạn, khả năng tái chế 100% và chu kỳ không mất mát. Vật liệu nền của thiếc (tấm thép tráng thiếc) là thép và lớp thiếc là thiếc kim loại nguyên chất. Cả hai đều là vật liệu có thể tái chế hoàn toàn.
- Hiệu quả tái chế và tiết kiệm năng lượng: Mức tiêu thụ năng lượng của thiếc tái chế chỉ bằng 30%-40% so với thép nguyên bản. Mỗi tấn thiếc tái chế có thể tiết kiệm khoảng 3 tấn quặng sắt và 1,2 tấn than, đồng thời giảm 60% ô nhiễm không khí và 40% lượng nước tiêu thụ.
| Tên | Cuộn thép tráng thiếc in điện tử Cuộn thép tráng thiếc TFS 0.12mm-0.55mm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | AISI, ASTM, bs, DIN, GB, JIS, v.v. |
| Cấp | SGCC, DX51D DX52D DX53D, CS G230-550, v.v. |
| Độ dày | 0.12-6.0mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Chiều rộng | 600-1500mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Khối lượng cuộn | 3-10Tấn hoặc theo yêu cầu |
| Kích thước cuộn | ID: 508mm hoặc 610mm |
| Độ cứng | T1, T2, T3, T4, T5, DR7, DR8, DR9, TH550, TH580, TH620, TH660 |
| Lớp phủ(g/m2) | 1.1/1, 2.0/2.0, 2.8/2.8, 2.8/5.6, 5.6/5.6, 8.4/8.4, 11.2/11.2(g/m2), v.v. hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Bề mặt hoàn thiện | Bề mặt sáng/Đá/Bạc với xử lý thụ động, dầu DOS |
| Đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Thanh toán | T/T, D/A, D/P, L/C, Western Union, MoneyGram hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Mẫu | Có thể cung cấp mẫu |
| Giao hàng | Thông thường trong vòng 7 ngày, thời gian phụ thuộc vào số lượng sản phẩm |
| Chứng chỉ | ISO 9001-2008, CE, v.v. |
| Ứng dụng | Được sử dụng rộng rãi trong ngành bao bì kim loại. Chẳng hạn như làm lon cho thực phẩm, trà, dầu, sơn, hóa chất, bình xịt, quà tặng, in ấn |
| Ưu điểm |
|
✔ Chất lượng hàng đầu với giá cả cạnh tranh
✔ Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt để có hiệu suất ổn định
✔ Giao hàng nhanh (5-7 ngày sau khi đặt cọc)
✔ Kích thước & lớp phủ có thể tùy chỉnh
- ≤ $1000: Thanh toán trước 100%
- > $1000: Đặt cọc 30%, số dư trước khi giao hàng (T/T hoặc LC trả ngay)
Điểm nổi bật của sản phẩm
Cuộn thép tráng thiếc in điện tử Cuộn thép tráng thiếc TFS 0.12mm - 0.55mm Thuộc tính sản phẩm Tên sản phẩm: Cuộn thép tráng thiếc in điện tử Cuộn thép tráng thiếc TFS 0.12mm-0.55mm Lớp phủ: 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6g/㎡ Khối lượng cuộn: 3-5 Tấn Hoặc Theo Yêu Cầu Độ dày: 0.1-4.5mm,0.2mm~4.0mm Dung sai: ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.