ขดลวดบรรจุภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์พิมพ์ลายดีบุก TFS Tinplate Steel Coil 0.12mm - 0.55mm
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อสินค้า:: | ขดลวด Tinplate อิเล็กทรอนิกส์ที่พิมพ์ออกมา Tinplate เหล็กคอยล์ 0.12 มม | การเคลือบผิว:: | 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6 ก./ตร.ม. |
|---|---|---|---|
| น้ำหนักคอยล์:: | 3-5 ตันหรือตามความต้องการ | ความหนา:: | 0.1-4.5มม.,0.2มม.~4.0มม |
| ความอดทน:: | ± 1% | การใช้งาน:: | บรรจุภัณฑ์โลหะ, กระป๋องอาหาร, กระป๋องทาสี, กระป๋องดีบุก |
| อารมณ์โกรธ:: | T-2, T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 | ท่าเรือ:: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| เน้น |
บรรจุภัณฑ์ดีบุกอิเล็กทรอนิกส์,ขดลวดเหล็กเคลือบดีบุก tfs,ขดลวดเหล็กเคลือบดีบุก 0.12mm |
||
คําอธิบายสินค้า
| ชื่อสินค้า: | พิมพ์อิเล็กทรอนิกส์ทองเหลืองทองเหลือง TFS ทองเหลืองทองเหลือง 0.12mm-0.55mm |
|---|---|
| การเคลือบ: | 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6 กรัม/ม2 |
| น้ําหนักโค้ล: | 3-5 ตัน หรือตามความต้องการ |
| ความหนา: | 0.1-4.5 มิลลิเมตร0.2mm ~4.0mm |
| ความอดทน: | ± 1% |
| การใช้งาน: | แพคเกจโลหะ กระป๋องอาหาร กระป๋องสี กระป๋องกระป๋อง |
| ความร้อน: | T-2,T2.5 T-3,T-4,T-5, DR-7,DR8,DR9 |
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
- ป้องกันทางกายภาพได้ดีพื้นฐานโลหะแข็งแกร่ง และสามารถทนต่อการดึงออกและการชนกัน ชั้นหมึกเป็นชั้นแยกหนาหนา เพื่อแยกออกซิเจน ความชื้น แสงและจุลินทรีย์ ป้องกันอาหารจากการออกซิเดน,ความชื้นหรือความเสื่อมสภาพ เหมาะสําหรับเนื้อปลา อาหารกระป๋อง และอาหารอื่นๆ ที่ต้องเก็บรักษาเป็นเวลานาน
- ทนต่ออุณหภูมิสูงและความมั่นคงทางเคมี:มันสามารถทนต่อกระบวนการกําจัดโรคในอุณหภูมิสูง (เช่นการกําจัดโรคในกระป๋อง) ชั้นหมึกมีคุณสมบัติทางเคมีที่มั่นคงและไม่ปฏิกิริยากับกรดเกลือและส่วนประกอบอื่น ๆ ในอาหารการป้องกันการย้ายยอนโลหะและการรับประกันความปลอดภัยของอาหาร
- ผลประกอบการปักที่แม่นยํา:การบรรจุอาหารที่ปิดได้โดยใช้กระบวนการ เช่น การบดและผสม เพื่อสร้าง "สภาพแวดล้อมว่าง" ช่วยยืดอายุการใช้ของอาหารและป้องกันการรั่วไหลของเนื้อหาเหมาะสําหรับอาหารเหลวและอาหารครึ่งแข็ง (เช่นเครื่องดื่มและซอส).
- วัสดุพื้นฐานที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม:คุณสมบัติของโลหะที่สามารถนําไปใช้อีกได้อย่างไม่สิ้นเชิง, สามารถนําไปใช้อีกได้ 100% และรอบสูญเสียศูนย์. วัสดุพื้นฐานของกระเบื้องเหล็ก (กระเบื้องเหล็กเคลือบกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องทั้งคู่เป็นวัสดุที่สามารถนําไปใช้ใหม่ได้อย่างสมบูรณ์.
- ประสิทธิภาพการรีไซเคิลและการประหยัดพลังงานการบริโภคพลังงานของทองเหลืองอัดแปลงเป็นเพียง 30% - 40% ของเหล็กเดิม แต่ละตันของทองเหลืองอัดแปลงสามารถประหยัดประมาณ 3 ตันของแร่เหล็กและ 1.2 ตันของถ่านหินขณะที่ลดการปนเปื้อนอากาศ 60% และการใช้น้ํา 40%.
| ชื่อ | พิมพ์อิเล็กทรอนิกส์ทองเหลืองทองเหลือง TFS ทองเหลืองทองเหลือง 0.12mm-0.55mm |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, bs, DIN, GB, JIS เป็นต้น |
| เกรด | SGCC, DX51D DX52D DX53D, CS G230-550 เป็นต้น |
| ความหนา | 0.12-6.0mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง | 600-1500mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| น้ําหนักโค้ล | 3-10 ตัน หรือตามความต้องการ |
| ขนาดของโค้ล | ID: 508mm หรือ 610mm |
| อุณหภูมิ | T1, T2, T3, T4, T5, DR7, DR8, DR9, TH550, TH580, TH620, TH660 |
| การเคลือบ ((g/m2) | 10.1/1, 2.0/2.0, 2.8/2.8, 2.8/5.6, 5.6/5.6, 8.4/8.4, 11.2/11.2 ((g/m2) ฯลฯ หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ปลายผิว | ปลายสว่าง/หิน/เงิน พร้อมการรักษา passivation น้ํามัน DOS |
| การบรรจุ | การบรรจุส่งออกแบบมาตรฐาน หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| การจ่ายเงิน | T/T, D/A, D/P, L/C, Western Union, MoneyGram หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ตัวอย่าง | สามารถให้ตัวอย่างได้ |
| การจัดส่ง | ปกติภายใน 7 วัน เวลาขึ้นอยู่กับจํานวนของสินค้า |
| ใบรับรอง | ISO 9001-2008, CE เป็นต้น |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมบรรจุโลหะอย่างแพร่หลาย เช่น การทํากระป๋องสําหรับอาหาร ชา น้ํามัน สี เคมี แอร์โซล ของขวัญ การพิมพ์ |
| ข้อดี |
|
✔ คุณภาพสูงสุดในราคาที่สามารถแข่งขันได้
✔ การควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวด เพื่อให้ผลงานได้อย่างต่อเนื่อง
✔ ส่งไว (5-7 วันหลังจากฝากเงิน)
✔ สามารถปรับขนาดและเคลือบได้
-≤ $1000:การชําระเงินล่วงหน้า 100%
-> 1000 ดอลลาร์เงินฝาก 30% เงินสมดุลก่อนการจัดส่ง (T/T หรือ LC เมื่อเห็น)
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
พิมพ์อิเล็กทรอนิกส์หม้อบรรจุกระดาษหม้อ TFS กระดาษหม้อเหล็ก 0.12mm - 0.55mm คุณสมบัติสินค้า ชื่อสินค้า: พิมพ์อิเล็กทรอนิกส์ทองเหลืองทองเหลือง TFS ทองเหลืองทองเหลือง 0.12mm-0.55mm การเคลือบ: 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6 กรัม/ม2 น้ําหนักโค้ล: 3-5 ตัน หรือตามความต้องการ ความหนา: 0.1-4.5 มิลลิเมตร0.2mm ~4.0mm ...
เหล็กวิลาด MR SPCC หนา 0.5 มม. เกรดอาหาร กระป๋องเคลือบผิว เหล็กวิลาดเคลือบดีบุก 0.15 มม.
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
เหล็กวิลาดป้องกันสนิม T1 ถึง T5 สำหรับกระป๋องเครื่องดื่ม เคลือบ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
0.28 มม. DR8 แผ่นเหล็กชุบดีบุกด้วยไฟฟ้าสำหรับกระป๋องนมผงสูตรสำหรับทารก
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
แผ่นเหล็กวิลาด T4 0.28 มม. 2.8 / 2.8 สำหรับกระป๋องอาหารทะเล, คอยล์เหล็กวิลาดด้วยไฟฟ้าที่ผ่านการรับรอง JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด