Đá dầu SPTE ắc quy Tinplate Coil Bright Finish Tinplate Sheet Coil 0,15mm
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Tấm tráng thiếc bằng đá có dầu Cuộn hoàn thiện sáng Thép SPTE Điện phân 0,15mm | Lớp phủ:: | 2,8/2,8 5,6/2,8 5,6/5,6g/㎡ |
|---|---|---|---|
| Trọng lượng cuộn dây:: | 3-5 tấn hoặc theo yêu cầu | Độ dày:: | 0,1-4,5mm,0,2mm ~ 4,0mm |
| Sức chịu đựng:: | ± 1% | Ứng dụng:: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| Ôn hòa:: | T-2, T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 | Hải cảng:: | Cảng Thượng Hải |
| Làm nổi bật |
Cuộn dây điện phân,Vòng bọc thép sáng,SPTE Tinplate Sheet Coil |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Dầu đá Tinplate tấm cuộn kết thúc sáng SPTE thép điện phân 0.15mm |
| Lớp phủ | 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6g/m2 |
| Trọng lượng cuộn dây | 3-5 tấn hoặc theo yêu cầu |
| Độ dày | 0.1-4.5mm,0.2mm~4.0mm |
| Sự khoan dung | ± 1% |
| Ứng dụng | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| Nhiệt độ | T-2,T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 |
| Cảng | Cảng Thượng Hải |
- Tính chất kim loại tái chế 100%:Băng nhựa điện phân (băng nhựa) là một vật liệu kim loại với thiếc trên bề mặt của một chất nền thép carbon thấp.Không có sự phân hủy vật liệu trong quá trình tái chế và nó có thể được tái chế vô hạn.
- Quá trình tái chế hiệu quả và tải trọng môi trường thấp:Không cần phân loại phức tạp trong quá trình tái chế. Loại tách từ có thể tách kim loại và các tạp chất khác.làm giảm đáng kể lượng khí thải carbon.
- Hiệu quả kinh tế của vật liệu và sản xuất:Các thông số kỹ thuật mỏng (0,14-0,5mm) của tấm thiếc điện phân có thể đáp ứng các yêu cầu về độ bền của bao bì thực phẩm.Tiêu thụ vật liệu thấp hơn 80% so với bao bì thủy tinh với cùng khối lượng, và chi phí vận chuyển được giảm hơn 30%.
- Tối ưu hóa chi phí ẩn do thời gian sử dụng dài và mất mát thấp:Cấu trúc composite được hình thành bởi lớp bọc thiếc và nền thép có khả năng chống ăn mòn tuyệt vời.ẩm và ăn mòn axit và kiềm thực phẩm, để thời gian sử dụng thực phẩm đóng hộp có thể kéo dài đến 2-3 năm.
- Vòng lặp tái chế và tái sử dụng kinh tế:Bạch kim tái chế có thể được sử dụng trực tiếp làm nguyên liệu thô cho thép, thay thế một phần quặng sắt.nhưng sự ổn định của nó cao hơn so với các vật liệu tái chế nhựa.
- An toàn và tái chế được thống nhất:Lớp bọc thiếc an toàn và vô hại khi tiếp xúc với thực phẩm và quá trình tái chế không ảnh hưởng đến độ tinh khiết của vật liệu,đảm bảo rằng sản phẩm tái chế vẫn có thể được sử dụng trong lĩnh vực đóng gói thực phẩm.
- Cân bằng giữa chi phí và bảo vệ môi trường:So với bao bì nhựa, tấm thiếc điện phân có những lợi thế đáng kể về nguy cơ ô nhiễm chất thải biển và sự ổn định hóa học ở nhiệt độ cao.
| Tên | Dầu đá Tinplate tấm cuộn kết thúc sáng SPTE thép điện phân 0.15mm |
| Tiêu chuẩn | AISI, ASTM, bs, DIN, GB, JIS, vv |
| Thể loại | SGCC, DX51D DX52D DX53D, CS G230-550, vv |
| Độ dày | 0.12-6.0mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Chiều rộng | 600-1500mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Trọng lượng cuộn dây | 3-10 tấn hoặc theo yêu cầu |
| Kích thước cuộn dây | ID: 508mm hoặc 610mm |
| Nhiệt độ | T1, T2, T3, T4, T5, DR7, DR8, DR9, TH550, TH580, TH620, TH660 |
| Lớp phủ ((g/m2) | 1.1/1, 2.0/2.0, 2.8/2.8, 2,8/5.6, 5.6/5.6, 8.4/8.4, 11.2/11.2 ((g/m2), vv hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Xét bề mặt | Kết thúc sáng / Đá / Bạc với điều trị thụ động, dầu DOS |
| Bao bì | Bao bì xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Thanh toán | T/T, D/A, D/P, L/C, Western Union, MoneyGram hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Các mẫu | Có thể cung cấp các mẫu |
| Giao hàng | Thông thường trong vòng 7 ngày, thời gian phụ thuộc vào số lượng sản phẩm |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001-2008, CE, vv |
| Ứng dụng | Được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp đóng gói kim loại. Ví dụ như làm lon thực phẩm, trà, dầu, sơn, hóa chất, khí phun, quà tặng, in |
- Giá hợp lý với chất lượng tuyệt vời
- Sở hữu đầy đủ và giao hàng nhanh chóng
- Kinh nghiệm cung cấp và xuất khẩu phong phú, dịch vụ chân thành

A:Tinplate chủ yếu được sử dụng choCác hộp thực phẩm, bao bì đồ uống, thùng chứa aerosol và các vật dụng gia dụngdo khả năng chống ăn mòn và có thể hình thành.
- Chất lượng hàng đầu với giá cả cạnh tranh
- QC nghiêm ngặt cho hiệu suất nhất quán
- Giao hàng nhanh (5-7 ngày sau khi gửi tiền)
- Kích thước & lớp phủ tùy chỉnh
A:Chúng tôi chấp nhận các đơn đặt hàng thử nghiệm (các lô nhỏ) và mua hàng loạt.
A:
- ≤ $1000:100% tiền mặt
- > 1000 USD:30% tiền đặt cọc, số dư trước khi vận chuyển (T/T hoặc LC khi nhìn thấy)
A:Vâng, các mẫu có sẵn theo yêu cầu.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Đá dầu SPTE ắc quy Tinplate Coil Bright Finish Tinplate Sheet Coil 0,15mm Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Dầu đá Tinplate tấm cuộn kết thúc sáng SPTE thép điện phân 0.15mm Lớp phủ 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6g/m2 Trọng lượng cuộn dây 3-5 tấn hoặc theo yêu cầu Độ dày 0.1-4.5mm,0...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.