Tấm thiếc điện phân mờ 0,2mm-0,8mm cho nắp
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Tấm thiếc điện phân mờ 0,2mm-0,8mm cho nắp | Vật liệu:: | SPCC,MR |
|---|---|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện:: | B(Sáng) R(Đá) S(Bạc) | Sử dụng:: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| độ dày:: | 0,15-0,50mm | Màu sắc:: | vàng, đồng bằng |
| Tiêu chuẩn:: | JIS DIN ASTM GB EN AISI | độ cứng:: | T1-T5,DR9,DR8 |
| Làm nổi bật |
tôn tráng thiếc điện phân 0.2mm,thiếc điện phân 0.2mm,tôn tráng thiếc điện phân 0.8mm |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Matte Electrolytic Tinplate 0.2mm-0.8mm cho Nắp |
| Vật liệu | SPCC, MR |
| Xét bề mặt | B (Hàu sáng), R (Đá), S (Bạc) |
| Sử dụng | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| Độ dày | 0.15-0.50mm |
| Màu sắc | Vàng, đơn giản |
| Tiêu chuẩn | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
| Độ cứng | T1-T5, DR9, DR8 |
Bảng thép điện phân mat của chúng tôi là một tấm thép chất lượng cao với lớp phủ thép được áp dụng thông qua lắng đọng điện phân.Quá trình này tạo ra một vật liệu bền vững lý tưởng cho các ứng dụng đóng gói khác nhau.
- Có thể tái chế:Dễ dàng tách khỏi chất thải bằng công nghệ tách từ tính, đạt hiệu quả tái chế lên đến 80%
- Lợi ích môi trường:Giảm lượng chất thải và hỗ trợ các giải pháp đóng gói bền vững
- Ứng dụng đa năng:Thích hợp cho lon thực phẩm, thùng chứa hóa chất, lon trà và các loại bao bì kim loại khác nhau
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ dày | 0.12mm-0.55mm |
| Chiều rộng | 200mm-1250mm |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng hoặc được cung cấp trong cuộn |
| Độ cứng | T1, T2, T2.5, T3, T4, T5, DR-8, DR-7M |
| Lớp phủ thiếc | 2.0/2.0, 2.2/2.2, 2.8/2.8, 5.6/5.6 |
| Trọng lượng lớp phủ thiếc | 1.1g/m2-8.4g/m2 |
- Sản phẩm chất lượng hàng đầu với giá cả cạnh tranh
- Kinh nghiệm rộng rãi với dịch vụ hậu mãi tuyệt vời
- Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt ở mọi giai đoạn sản xuất
- Các nhóm đóng gói chuyên nghiệp đảm bảo an toàn sản phẩm
- Phản hồi nhanh cho các đơn đặt hàng thử nghiệm (trong vòng một tuần)
- Các mẫu tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
Matte Electrolytic Tinplate 0.2mm-0.8mm cho Nắp Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Matte Electrolytic Tinplate 0.2mm-0.8mm cho Nắp Vật liệu SPCC, MR Xét bề mặt B (Hàu sáng), R (Đá), S (Bạc) Sử dụng Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc Độ dày 0.15-0.50mm Màu sắc ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.