Cuộn thép mạ màu 800mm ~ 1250mm 2.0mm Cuộn thép mạ kẽm nhúng nóng
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Prime RAL màu sắc mới Prepainted thép kẽm cuộn PPGI / PPGL lạnh cán tấm thép | Chiều rộng:: | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ/xanh/xanh/đen/trắng/xám/ral | Xử lý bề mặt:: | tráng |
| Việc mạ kẽm: | Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 | Dịch vụ xử lý: | Hàn, đấm, cắt, uốn, decoiling |
| Ứng dụng: | Xây dựng \ Xây dựng \ lợp \ CARUGATED | Điều trị bề mặt: | tráng |
| Chi tiết đóng gói:: | Bao bì tùy chỉnh | ||
| Làm nổi bật |
1250mm coil galvanized được sơn trước,coil galvanized được sơn trước 2,0mm |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Prime RAL màu mới Prepainted thép galvanized cuộn PPGI / PPGL lạnh cán tấm thép |
| Chiều rộng | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
| Màu sắc có sẵn | Màu đỏ/Xanh/Xanh/Đen/T trắng/Xám/RAL |
| Điều trị bề mặt | Bọc |
| Lớp phủ kẽm | Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 |
| Dịch vụ xử lý | hàn, đâm, cắt, uốn cong, tháo |
| Ứng dụng | Xây dựng, xây dựng, mái nhà |
| Bao bì | Bao bì tùy chỉnh có sẵn |
Các cuộn dây thép phủ màu của chúng tôi có cấu trúc nhẹ, ngoại hình hấp dẫn và tính chất chống ăn mòn tuyệt vời.và gạch đỏ, những cuộn dây này sẵn sàng để chế biến trực tiếp và lý tưởng cho quảng cáo, xây dựng, thiết bị gia dụng, đồ nội thất và ngành công nghiệp giao thông.
Các cuộn dây thép kẽm đặc biệt phù hợp với các ứng dụng mái nhà do lớp phủ chống gió của chúng.Có sẵn ở nhiều kích thước khác nhau để đáp ứng các yêu cầu khác nhau của dự án.
| Thể loại | CGCC, CGCH, DX52D, DX53D, G550, DX51D |
| Lớp phủ bề mặt | PE, SMP, ADP, PVDF |
| Lớp phủ kẽm | 30g đến 275g/m2 |
| Trọng lượng cuộn dây | 3-8 tấn |
| Độ dày | 0.18-2.0mm |
| Tùy chọn màu sắc | Tất cả mã RAL hoặc mẫu tùy chỉnh |
| Bao bì | Giấy chống nước + phim nhựa + bao bì bằng sắt + gói |
- Sản phẩm chất lượng hàng đầu với giá cả cạnh tranh
- Kinh nghiệm rộng rãi với dịch vụ hậu mãi tuyệt vời
- Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt ở mọi giai đoạn sản xuất
- Nhóm đóng gói chuyên nghiệp đảm bảo vận chuyển an toàn
- Các lệnh thử nghiệm hoàn thành trong vòng một tuần
- Các mẫu tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
Prime RAL Color Prepainted Galvanized Steel Coil (PPGI/PPGL) Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Chi tiết Tên sản phẩm Prime RAL màu mới Prepainted thép galvanized cuộn PPGI / PPGL lạnh cán tấm thép Chiều rộng 600mm-1250mm, 800~1250mm Màu sắc có sẵn Màu đỏ/Xanh/Xanh/Đen/T trắng/Xám/RAL Điều trị bề ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.