AZ100 Zinc Prepainted Galvanized Coil Green Chest Freezer Ppgl Bảng phủ màu
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Thép cuộn mạ kẽm Ppgi Tấm lợp phủ màu Ppgl chuẩn bị cho tủ đông ngực | Chiều rộng:: | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ/xanh/xanh/đen/trắng/xám/ral | Xử lý bề mặt:: | tráng |
| Việc mạ kẽm: | Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 | Dịch vụ xử lý: | Hàn, đấm, cắt, uốn, decoiling |
| Ứng dụng: | Xây dựng \ Xây dựng \ lợp \ CARUGATED | Điều trị bề mặt: | tráng |
| Chi tiết đóng gói:: | Bao bì tùy chỉnh | ||
| Làm nổi bật |
Vòng xoắn ốc galvanized màu xanh lá cây,Tủ đông ngực ppgl tấm phủ màu,az100 cuộn dây galvanized sơn trước |
||
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | PPGI Ống thép galvanized cuộn Prepainted PPGL màu phủ mái cho tủ đông |
| Chiều rộng: | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ/Xanh/Xanh/Đen/T trắng/Xám/RAL |
| Xử lý bề mặt: | Bọc |
| Lớp phủ kẽm: | Z80,Z100,AZ100,AZ120,AZ150 |
| Dịch vụ xử lý: | hàn, đâm, cắt, uốn cong, tháo |
| Ứng dụng: | Xây dựng/Xây dựng/Màn mái/Màn hình sóng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì tùy chỉnh |
Vòng cuộn phủ màu có trọng lượng nhẹ, ngoại hình hấp dẫn và hiệu suất chống ăn mòn tuyệt vời.Những cuộn dây này đã sẵn sàng để chế biến trực tiếp và được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, công nghiệp xây dựng, thiết bị gia dụng, thiết bị điện, đồ nội thất và vận chuyển.
Cuộn dây thép kẽm đặc biệt phù hợp cho các ứng dụng mái nhà do lớp phủ chống gió.Có sẵn ở nhiều kích thước khác nhau để đáp ứng các yêu cầu khác nhau của dự án.
| Thể loại | CGCC, CGCH, DX52D, DX53D, G550, DX51D |
| Thời hạn thanh toán | 30% T/T như tiền đặt cọc, 70% số dư |
| Điều trị bề mặt | Ống mạ phủ/được sơn trước |
| Lớp phủ bề mặt | PE, SMP, ADP, PVDF |
| Lớp phủ kẽm | 30g đến 275g/m2 |
| Trọng lượng cuộn dây | 3-8 tấn |
| Độ dày | 0.18-2.0mm |
| Chiều rộng | 800~1250mm |
| Màu sắc | Tất cả mã RAL hoặc như mẫu của khách hàng |
| Chiều dài | Cuộn dây hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Chi tiết đóng gói | Giấy chống nước + phim nhựa + bao bì sắt + liên kết hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 15-25 ngày sau khi nhận được tiền gửi |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm tuyệt vời với dịch vụ sau bán hàng
- Mỗi quy trình được kiểm tra bởi QC có trách nhiệm để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Nhóm đóng gói chuyên nghiệp để đảm bảo vận chuyển an toàn
- Hoàn thành lệnh thử nghiệm trong vòng một tuần
- Các mẫu tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
PPGI Ống thép galvanized cuộn Prepainted PPGL màu phủ mái cho tủ đông Thông số kỹ thuật sản phẩm Tên sản phẩm: PPGI Ống thép galvanized cuộn Prepainted PPGL màu phủ mái cho tủ đông Chiều rộng: 600mm-1250mm, 800~1250mm Màu sắc: Màu đỏ/Xanh/Xanh/Đen/T trắng/Xám/RAL Xử lý bề mặt: Bọc Lớp phủ kẽm: Z80...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.