Thép tráng thiếc hoàn thiện mờ điện phân 1.1 / 1.1 Đóng gói lon thiếc điện phân thực phẩm và đồ uống
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Bảng mỏng cao cấp cho bao bì đồ uống thực phẩm | Vật liệu:: | MR, SPCC, mạ thiếc / TFS |
|---|---|---|---|
| Lớp phủ thiếc:: | 1.1/1.1, 2.8/2.8,5.6/5.6, v.v. hoặc được khách hàng hóa | Bề mặt:: | Sáng, Đá, Mờ, Bạc, Đá thô |
| độ dày:: | 0,15-0,50mm | độ cứng:: | TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 |
| Tiêu chuẩn:: | JIS DIN ASTM GB EN AISI | ||
| Làm nổi bật |
Thép tráng thiếc điện phân cho thực phẩm và đồ uống,Thép tráng thiếc điện phân hoàn thiện mờ 1.1 / 1.1,Thép tráng thiếc điện phân dùng cho bao bì lon |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Vật liệu | MR, SPCC, PRIMENPLATE / TFS |
| Lớp phủ thiếc | 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, v.v. hoặc tùy chỉnh |
| Bề mặt | Sáng, đá, mờ, bạc, đá thô |
| Độ dày | 0,15-0,50mm |
| Độ cứng | TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 |
| Tiêu chuẩn | Jis din astm gb en aisi |
Các tấm bằng thiếc hoàn thiện điện phân cao cấp của chúng tôi được thiết kế đặc biệt cho thực phẩm và đồ uống có thể đóng gói, cung cấp chất lượng bảo vệ và bảo quản vượt trội.
- Bao bì thực phẩm:Lý tưởng cho thịt đóng hộp, cá, rau, trái cây, đồ uống có ga, nước ép, đồ uống trà, sô cô la, kẹo và sữa bột. Cung cấp rào cản tuyệt vời chống lại không khí và độ ẩm để duy trì độ tươi và giá trị dinh dưỡng.
- Bao bì y tế:Thích hợp cho bao bì thuốc có thể tích đơn bao gồm chất lỏng và tiêm. Đảm bảo sự ổn định và an toàn của thuốc trong quá trình lưu trữ và vận chuyển.
- Bao bì hóa học:Được sử dụng cho thuốc thử hóa học ăn mòn yếu và sơn đóng gói nhỏ. Cung cấp khả năng chống ăn mòn đáng tin cậy để ngăn ngừa rò rỉ và suy giảm.
- Các ứng dụng khác:Hiệu quả để đóng gói các bộ phận phần cứng nhỏ, các thành phần điện tử và công cụ. Cung cấp bảo vệ chống lại tác động và oxy hóa trong quá trình vận chuyển và lưu trữ.
| Độ dày | 0,12mm-0,55mm |
| Chiều rộng | 200mm-1250mm |
| Chiều dài | Tùy chỉnh hoặc cuộn dây |
| Độ cứng | T1, T2, T2.5, T3, T4, T5, DR-8, DR-7M |
| Lớp phủ thiếc | 2.0/2.0, 2.2/2.2, 2.8/2.8, 5.6/5.6 |
| Trọng lượng lớp phủ | 1.1g/m2-8.4g/m2 |
| Hoàn thành | Đá, tươi sáng, sơn mài vàng |

- Sản phẩm chất lượng chính với giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm sâu rộng với dịch vụ sau bán hàng tuyệt vời
- Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt ở mọi giai đoạn sản xuất
- Các nhóm đóng gói chuyên nghiệp đảm bảo vận chuyển an toàn
- Đơn đặt hàng thử nghiệm hoàn thành trong vòng một tuần
- Các mẫu tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
Phim hoàn thiện điện phân cao cấp cho đồ uống thực phẩm có thể đóng gói Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Vật liệu MR, SPCC, PRIMENPLATE / TFS Lớp phủ thiếc 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, v.v. hoặc tùy chỉnh Bề mặt Sáng, đá, mờ, bạc, đá thô Độ dày 0,15-0,50mm Độ cứng TS230, TS245, TS260, ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.