JIS GB T3 Temper SPTE Tinplate Coil gói thực phẩm 0.15mm - 0.7mm dày
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Jis GB T3 Temper SPTE thiếc cho gói thực phẩm dày 0,15mm-0,7mm | Lớp áo:: | 2,8/2,8 5,6/2,8 5,6/5,6g/㎡ |
|---|---|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện:: | B(Sáng) R(Đá) S(Bạc) | độ dày:: | 0,1-4,5mm,0,2mm ~ 4,0mm |
| Sự khoan dung:: | ± 1% | Ứng dụng:: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| nóng nảy:: | T-2, T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 | Hải cảng:: | cảng thượng hải |
| Làm nổi bật |
chỉ bằng mực,chỉ là cuộn bọc thép,gb mực mỏng |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Jis GB T3 Temper SPTE thiếc cho gói thực phẩm dày 0,15mm-0,7mm |
| Lớp phủ: | 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6g/ |
| Bề mặt hoàn thiện: | B (sáng) r (đá) S (bạc) |
| Độ dày: | 0,1-4,5mm, 0,2mm ~ 4.0mm |
| Sức chịu đựng: | ± 1% |
| Ứng dụng: | Bao bì kim loại, lon thức ăn, lon sơn, hộp thiếc hộp |
| Ôn hòa: | T-2, T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 |
| Cổng: | Cảng Thượng Hải |
- Tính chất kim loại có thể tái chế 100%:Tấm thiếc điện phân là một tài nguyên hoàn toàn có thể tái chế mà không bị suy giảm vật liệu trong quá trình tái chế.
- Quá trình tái chế hiệu quả:Chỉ cần phân tách từ tính với mức tiêu thụ năng lượng chỉ 1/3-1/4 của sản xuất thép gốc, làm giảm đáng kể lượng khí thải carbon.
- Hiệu quả vật chất:Thông số kỹ thuật mỏng (0,14-0,5mm) đáp ứng các yêu cầu về sức mạnh trong khi giảm 80% mức tiêu thụ vật liệu so với bao bì thủy tinh.
- Ưu điểm sản xuất:Quá trình công nghiệp trưởng thành với mạ thiếc đồng đều và niêm phong hàn tốt, dẫn đến chi phí sản xuất đơn vị thấp hơn 15% -20% so với lon nhôm.
- Thời hạn sử dụng dài:Khả năng chống ăn mòn tuyệt vời cho phép thời hạn sử dụng 2-3 năm cho thực phẩm đóng hộp, giảm chất thải.
- Kinh tế tái chế:Tái chế bằng thiếc trực tiếp thay thế quặng sắt trong sản xuất thép với giá thị trường ổn định.
- An toàn thực phẩm:Lớp mạ thiếc an toàn cho tiếp xúc với thực phẩm không có vấn đề tinh khiết vật chất trong quá trình tái chế.
- Cân bằng môi trường:Bao bì vượt trội so với nhựa trong các mảnh vụn biển rủi ro và độ ổn định nhiệt độ cao với chi phí vòng đời đầy đủ thấp hơn.
| Tên | Jis GB T3 Temper SPTE thiếc cho gói thực phẩm dày 0,15mm-0,7mm |
| Tiêu chuẩn | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS, v.v. |
| Cấp | SGCC, DX51D DX52D DX53D, CS G230-550, v.v. |
| Độ dày | 0,12-6.0mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 600-1500mm hoặc tùy chỉnh |
| Trọng lượng cuộn dây | 3-10 tấn hoặc theo yêu cầu |
| Kích thước cuộn dây | ID: 508mm hoặc 610mm |
| Tính khí | T1, T2, T3, T4, T5, DR7, DR8, DR9, TH550, TH580, TH620, TH660 |
| Lớp phủ (G/M2) | 1.1/1, 2.0/2.0, 2.8/2.8, 2.8/5.6, 5.6/5.6, 8.4/8.4, 11.2/11.2 hoặc tùy chỉnh |
| Bề mặt hoàn thiện | Kết thúc sáng/đá/bạc với xử lý thụ động, dầu dos |
| Bao bì | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| Sự chi trả | T/T, D/A, D/P, L/C, Western Union, MoneyGram hoặc Tùy chỉnh |
| Mẫu | Có sẵn theo yêu cầu |
| Vận chuyển | Thường trong vòng 7 ngày (phụ thuộc vào số lượng) |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001-2008, CE, v.v. |
| Ứng dụng | Lon thực phẩm, trà, dầu, sơn, hóa chất, khí dung, quà tặng, in ấn |
- Giá cả hợp lývới chất lượng tuyệt vời
- Cổ phiếu phong phúvà giao hàng nhanh chóng
- Kinh nghiệm cung cấp phong phúvới dịch vụ chân thành
✔Chất lượng chính với giá cạnh tranh
✔QC nghiêm ngặt cho hiệu suất nhất quán
✔Giao hàng nhanh (5-7 ngày sau khi gửi tiền)
✔Kích thước & Lớp phủ có thể tùy chỉnh
• $ 1000:Khoản thanh toán trước 100%
•> $ 1000:30% tiền gửi, số dư trước khi giao hàng (T/T hoặc LC khi nhìn thấy)
Điểm nổi bật của sản phẩm
Gói thực phẩm cuộn dây Template Template của JIS GB T3 Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm: Jis GB T3 Temper SPTE thiếc cho gói thực phẩm dày 0,15mm-0,7mm Lớp phủ: 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6g/ Bề mặt hoàn thiện: B (sáng) r (đá) S (bạc) Độ dày: 0,1-4,5mm, 0,2mm ~ 4.0mm Sức chịu đựng: ± 1% Ứng dụng: Bao bì ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.