T3 T4 T5 สายไฟฟ้าทองเหลือง SPTE 5.6g/M2 สายเหล็กทองเหลือง
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อสินค้า:: | T3 T4 T5 โล่เหล็กกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ | การเคลือบผิว:: | 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6 ก./ตร.ม. |
|---|---|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว:: | B(สว่าง) R(หิน) S(เงิน) | ความหนา:: | 0.1-4.5มม.,0.2มม.~4.0มม |
| ความอดทน:: | ± 1% | การใช้งาน:: | บรรจุภัณฑ์โลหะ, กระป๋องอาหาร, กระป๋องทาสี, กระป๋องดีบุก |
| อารมณ์โกรธ:: | T-2, T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 | ท่าเรือ:: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| เน้น |
ขดลวดชุบดีบุกด้วยไฟฟ้า,สเปตทองเหลือง,5.6g/m2 สายสอยเหล็กทองเหลือง |
||
คําอธิบายสินค้า
| ชื่อสินค้า: | T3 T4 T5 โล่เหล็กกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ |
|---|---|
| การเคลือบ: | 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6 กรัม/ม2 |
| ปลายผิว: | B ((สดใส) R ((หิน) S ((เงิน) |
| ความหนา: | 0.1-4.5 มิลลิเมตร0.2mm ~4.0mm |
| ความอดทน: | ± 1% |
| การใช้งาน: | การบรรจุโลหะ กระปุกอาหาร กระปุกสี กระปุกกระปุก |
| ความร้อน: | T-2,T2.5 T-3,T-4,T-5, DR-7,DR8,DR9 |
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
รอลล์กระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ SPTE (กระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษและชั้นของหมึกหรือเหล็กหมึกถูกเคลือบบนพื้นผิวของมันอย่างเท่าเทียมกันโดยการเคลือบไฟฟ้าและกระบวนการอื่น ๆโครงสร้างนี้ทําให้ม้วนหมึกมีทั้งความแข็งแรงและความแข็งแรงของเหล็กและความทนทานต่อการกัดสนองที่ดีและคุณสมบัติพื้นผิวที่ดีที่นํามาโดยชั้นหมึก
- ความทนทานต่อการกัดกร่อนที่ดี:ชั้นทองเหลืองสามารถป้องกันการติดต่อระหว่างอากาศ ความชื้น และกรดและอัลคาลิสในอาหารกับแผ่นเหล็กได้อย่างมีประสิทธิภาพ โดยป้องกันแผ่นเหล็กจากการสนิมและกัดกรอง
- การปิดดี:ถังบรรจุที่ทําจากม้วนกระดาษหมึกสามารถบรรลุการปิดดี ซึ่งสามารถป้องกันสิ่งสกปรกจากภายนอก, จุลินทรีย์, ฯลฯ ได้อย่างมีประสิทธิภาพจากการเข้าบรรจุ
- ไม่เป็นพิษและไม่มีรสชาติ:ทั้งชั้นหมึกและพื้นฐานสแตนเลสที่มีคาร์บอนต่ํา ไม่เป็นพิษและไม่มีรส และจะไม่ส่งผลกระทบต่อรสชาติและคุณภาพของอาหาร
- อัตราการผลิตที่ดีมันมีความยืดหยุ่นและสามารถพิมพ์ได้ดี และง่ายในการแปรรูปเป็นถังบรรจุอาหารในรูปทรงต่างๆ
ส่วนใหญ่ใช้สําหรับการเก็บและขนส่งบรรจุอาหารหลายชนิด ใช้อย่างแพร่หลายในการบรรจุอาหารกระป๋อง เช่น เนื้อปลา ผลไม้และผักที่สามารถรักษารสชาติและสารอาหารเดิมของอาหารได้ดี.ยังเหมาะสําหรับการบรรจุอาหารแห้ง เช่น บิสกิต, เค้ก, และขนมปูน เพื่อป้องกันอาหารจากการได้รับความชื้นและออกซิเดน
| ชื่อ | T3 T4 T5 โล่เหล็กกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, bs, DIN, GB, JIS เป็นต้น |
| เกรด | SGCC, DX51D DX52D DX53D, CS G230-550 เป็นต้น |
| ความหนา | 0.12-6.0mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง | 600-1500mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| น้ําหนักโค้ล | 3-10 ตัน หรือตามความต้องการ |
| ขนาดของโค้ล | ID: 508mm หรือ 610mm |
| อุณหภูมิ | T1, T2, T3, T4, T5, DR7, DR8, DR9, TH550, TH580, TH620, TH660 |
| การเคลือบ ((g/m2) | 10.1/1, 2.0/2.0, 2.8/2.8, 2.8/5.6, 5.6/5.6, 8.4/8.4, 11.2/11.2 ((g/m2) ฯลฯ หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ปลายผิว | สีสันสดใส/หิน/เงิน ปรับปรุงด้วยการปรับปรุง passivation, DOS น้ํามัน |
| การบรรจุ | การบรรจุส่งออกมาตรฐาน หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| การจ่ายเงิน | T/T, D/A, D/P, L/C, Western Union, MoneyGram หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ตัวอย่าง | สามารถให้ตัวอย่างได้ |
| การจัดส่ง | โดยปกติภายใน 7 วัน ระยะเวลาขึ้นอยู่กับจํานวนสินค้า |
| ใบรับรอง | ISO 9001-2008,CE,ect |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมบรรจุโลหะอย่างแพร่หลาย เช่น การทํากระป๋องสําหรับอาหาร ชา น้ํามัน สี เคมี แอร์โซล ของขวัญ การพิมพ์ |
| ข้อดี |
|
A:ทองเหลืองทองเหลืองเป็นส่วนใหญ่ใช้สําหรับกระป๋องอาหาร แพคเกจเครื่องดื่ม กระป๋องระบายน้ําอากาศ และวัสดุใช้ในครัวเรือนเนื่องจากความทนทานต่อการกัดกรองและความสามารถในการปรับปรุง
A:
- คุณภาพสูงสุดในราคาที่แข่งขัน
- การควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวด เพื่อให้ผลงานได้อย่างต่อเนื่อง
- ส่งไว (5-7 วันหลังจากฝาก)
- ขนาดและเคลือบที่สามารถปรับแต่งได้
A:เรายอมรับการสั่งซื้อทดลอง (ชุดเล็ก) และการซื้อจํานวนมาก ติดต่อเราเพื่อรายละเอียด
A:
- ≤ $1000:การชําระเงินล่วงหน้า 100%
- > 1000 ดอลลาร์เงินฝาก 30% เงินสมดุลก่อนการจัดส่ง (T/T หรือ LC เมื่อเห็น)
A:ใช่ครับ ตัวอย่างมีตามคําขอ
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
T3 T4 T5 สายไฟฟ้าทองเหลือง SPTE 5.6g/M2 สายเหล็กทองเหลือง ชื่อสินค้า: T3 T4 T5 โล่เหล็กกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ การเคลือบ: 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6 กรัม/ม2 ปลายผิว: B ((สดใส) R ((หิน) S ((เงิน) ความหนา: 0.1-4.5 มิลลิเมตร0.2mm ~4.0mm ความอดทน: ± 1% ...
เหล็กวิลาด MR SPCC หนา 0.5 มม. เกรดอาหาร กระป๋องเคลือบผิว เหล็กวิลาดเคลือบดีบุก 0.15 มม.
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
เหล็กวิลาดป้องกันสนิม T1 ถึง T5 สำหรับกระป๋องเครื่องดื่ม เคลือบ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
0.28 มม. DR8 แผ่นเหล็กชุบดีบุกด้วยไฟฟ้าสำหรับกระป๋องนมผงสูตรสำหรับทารก
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
แผ่นเหล็กวิลาด T4 0.28 มม. 2.8 / 2.8 สำหรับกระป๋องอาหารทะเล, คอยล์เหล็กวิลาดด้วยไฟฟ้าที่ผ่านการรับรอง JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด