แผ่นเหล็กวิลาด SPTE เคลือบดีบุก T3 T4 2.8/2.8 ม้วนเหล็กวิลาด วัสดุ MR SPCC
Product Details
| ชื่อสินค้า:: | เคลือบดีบุก SPTE T3 T4 2.8 / 2.8 วัสดุดีบุกคอยล์ MR SPCC | การเคลือบผิว:: | 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6 ก./ตร.ม. |
|---|---|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว:: | B(สว่าง) R(หิน) S(เงิน) | ความหนา:: | 0.1-4.5มม.,0.2มม.~4.0มม |
| ความอดทน:: | ± 1% | การใช้งาน:: | บรรจุภัณฑ์โลหะ, กระป๋องอาหาร, กระป๋องทาสี, กระป๋องดีบุก |
| อารมณ์โกรธ:: | T-2, T2.5 T-3, T-4, T-5, DR-7, DR8, DR9 | ท่าเรือ:: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| เน้น |
แผ่นเหล็กวิลาด spte t3,แผ่นเหล็กวิลาด spte เคลือบดีบุก,ม้วนแผ่นเหล็กวิลาด spte |
||
คําอธิบายสินค้า
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | SPTE T3 T4 2.8/2.8 หมุนหมึกหมึก MR SPCC วัสดุ |
| การเคลือบ | 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6 กรัม/ม2 |
| ปลายผิว | B ((สดใส) R ((หิน) S ((เงิน) |
| ความหนา | 0.1-4.5 มิลลิเมตร0.2mm ~4.0mm |
| ความอดทน | ± 1% |
| การใช้งาน | แพคเกจโลหะ กระป๋องอาหาร กระป๋องสี กระป๋องกระป๋อง |
| อุณหภูมิ | T-2,T2.5 T-3,T-4,T-5, DR-7,DR8,DR9 |
| ท่าเรือ | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
รอลล์กระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ SPTE (กระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษที่มีชั้นเดียวกันของหมึกหรือเหล็กเหล็กหมึกที่เคลือบด้วยไฟฟ้าบนผิวของมันการผสมผสานนี้ให้ทั้งความแข็งแรงของเหล็กและความต้านทานต่อการกัดกรองที่ดี
- ความทนทานต่อการกัดกร่อนที่ดี:ชั้นหมึกป้องกันจากสนิมและกัดรัง ทําให้ปลอดภัยของอาหารระหว่างการเก็บและขนส่ง
- การปิดดี:ป้องกันการปนเปื้อนและขยายอายุการใช้อาหาร
- ไม่เป็นพิษและไม่มีรสชาติ:ตอบสนองกับมาตรฐานด้านอนามัยและความปลอดภัยของอาหาร
- อัตราการผลิตที่ดีง่ายต่อการสร้างเป็นถังบรรจุต่างๆ โดยไม่แตกหรือบิดรูป
ใช้เป็นหลักในการบรรจุอาหารรวมถึงเนื้อกระป๋อง ปลา ผลไม้ ผัก และอาหารแห้ง เช่น บิสกิต และนมสับยังเหมาะสําหรับการเก็บอาหารทางทหารและฉุกเฉินที่ต้องการการรักษานาน.
| ชื่อ | SPTE T3 T4 2.8/2.8 หมุนหมึกหมึก MR SPCC วัสดุ |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS เป็นต้น |
| เกรด | SGCC, DX51D DX52D DX53D, CS G230-550 เป็นต้น |
| ความหนา | 0.12-6.0 มิลลิเมตร หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง | 600-1500mm หรือตามความต้องการ |
| น้ําหนักโค้ล | 3-10 ตัน หรือตามความต้องการ |
| ขนาดของโค้ล | ID: 508mm หรือ 610mm |
| อุณหภูมิ | T1-T5, DR7-DR9, TH550-TH660 |
| การเคลือบ (g/m2) | 1.1/1 ถึง 11.2/11.2 หรือตามความต้องการ |
| ปลายผิว | สีสดใส/หิน/เงินที่มีการรักษา passivation น้ํามัน DOS |
| การบรรจุ | การบรรจุส่งออกแบบมาตรฐาน หรือตามความต้องการ |
| ใบรับรอง | ISO 9001-2008, CE เป็นต้น |
- ราคาที่แข่งขันและคุณภาพดีเยี่ยม
- สต็อคพอสําหรับการจัดส่งอย่างรวดเร็ว
- ประสบการณ์ด้านการจําหน่ายและการส่งออก

- คุณภาพสูงสุดในราคาที่แข่งขัน
- การควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวด เพื่อให้ผลงานได้อย่างต่อเนื่อง
- ส่งไว (5-7 วันหลังจากฝาก)
- ขนาดและเคลือบที่สามารถปรับแต่งได้
- ≤ $1000:การชําระเงินล่วงหน้า 100%
- > 1000 ดอลลาร์เงินฝาก 30% เงินสมดุลก่อนการจัดส่ง (T/T หรือ LC เมื่อเห็น)
Product Highlights
SPTE T3 T4 2.8/2.8 หมุนหมึกหมึก MR SPCC วัสดุ รายละเอียดสินค้า คุณสมบัติ มูลค่า ชื่อสินค้า SPTE T3 T4 2.8/2.8 หมุนหมึกหมึก MR SPCC วัสดุ การเคลือบ 2.8/2.8 5.6/2.8 5.6/5.6 กรัม/ม2 ปลายผิว B ((สดใส) R ((หิน) S ((เงิน) ความหนา 0.1-4.5 มิลลิเมตร0.2mm ~4.0mm ความอดทน ± 1% การใช้งาน แพคเกจโลหะ กระป๋องอาหา...
เหล็กวิลาด MR SPCC หนา 0.5 มม. เกรดอาหาร กระป๋องเคลือบผิว เหล็กวิลาดเคลือบดีบุก 0.15 มม.
0.5mm MR สแตนเลส ทินทองเหลือง วัสดุอาหารเกรดกระป๋อง รายละเอียดสินค้า คุณสมบัติ มูลค่า ชื่อสินค้า 0.5mm MR สแตนเลส ทินทองเหลือง วัสดุอาหารเกรดกระป๋อง วัสดุ MR, SPCC, พริม ทินปลาท / TFS การเคลือบหมึก 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, เป็นต้น หรือตามความต้องการ พื้นที่ หินสดใส หินแมท หินเงิน หินหินหยาบ ความหน...
เหล็กวิลาดป้องกันสนิม T1 ถึง T5 สำหรับกระป๋องเครื่องดื่ม เคลือบ DR9
เครื่องดื่มสำหรับการผลิตเหล็กที่มีความทนทาน ข้อกำหนดผลิตภัณฑ์ คุณลักษณะ ค่า ชื่อผลิตภัณฑ์ เครื่องดื่มสำหรับการผลิตเหล็กที่มีความทนทาน วัสดุ MR, SPCC, Prime Tinplate / TFS การเคลือบดีบุก 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6 ฯลฯ หรือปรับแต่ง แอปพลิเคชัน กระป๋องมะเขือเทศวางกระป๋องผลไม้กระป๋องผักกระป๋องเนื้อกระป๋อ...
อาหารเกรด Electrolytic Tin Plate 0.18 มิลลิเมตร - 0.8 มิลลิเมตร สําหรับกระปุก
หมึกอิเล็กทรอลิตส์เกรดอาหาร 0.18mm-0.8mm สําหรับกระป๋อง รายละเอียดสินค้า คุณสมบัติ มูลค่า ชื่อสินค้า หมึกอิเล็กทรอลิตส์เกรดอาหาร 0.18mm-0.8mm สําหรับกระป๋อง การเคลือบหมึก 1.1/1.1, 2.0/2.0, 2.8/2.8, 5.6/5.6ฯลฯ ปลายผิว B ((สดใส) R ((หิน) S ((เงิน) การใช้ แพคเกจโลหะ กระป๋องอาหาร กระป๋องสี กระป๋องกระป๋อ...
0.2 มม ถึง 0.8 มม พล็อตหมึกอิเล็กทรอลิธ สแตนเลสเคลือบหมึกอิเล็กทรอลิธ สําหรับกระป๋องระบายอากาศ
0.2mm-0.8 มม. อิเล็กโทรไลต์อิเล็กโทรไลติกสำหรับกระป๋องสเปรย์ ข้อกำหนดผลิตภัณฑ์ คุณลักษณะ ค่า ชื่อผลิตภัณฑ์ 0.2mm-0.8 มม. อิเล็กโทรไลต์อิเล็กโทรไลติกสำหรับกระป๋องสเปรย์ วัสดุ SPCC, MR พื้นผิวเสร็จสิ้น B (สว่าง) r (หิน) S (เงิน) ใช้ บรรจุภัณฑ์โลหะกระป๋องอาหารกระป๋องทาสีดีบุกกระป๋องกล่องดีบุก ความหนา 0...
Please use our online inquiry contact form below if you have any questions, our team will get back to you as soon as possible.