DX51d 0.2mm Prepainted Galvanized Coil 600mm - 1250mm Cold Rolling Galvanized Coils
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Chất lượng cao DX51d 0.2mm lạnh cán tấm kim loại kẽm dây chuyền cho bán | Chiều rộng:: | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ/xanh/xanh/đen/trắng/xám/ral | Xử lý bề mặt:: | tráng |
| Việc mạ kẽm: | Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 | Dịch vụ xử lý: | Hàn, đấm, cắt, uốn, decoiling |
| Ứng dụng: | Xây dựng \ Xây dựng \ lợp \ CARUGATED | Điều trị bề mặt: | tráng |
| Chi tiết đóng gói:: | Bao bì tùy chỉnh | ||
| Làm nổi bật |
0.2mm cuộn kẽm sơn trước,cuộn dây galvanized được sơn trước 600mm,1250mm dây chuyền galvanized cán lạnh |
||
Mô tả sản phẩm
| Chiều rộng | 600mm-1250mm, 800 ~ 1250mm |
|---|---|
| Tùy chọn màu sắc | Màu đỏ/xanh/xanh/đen/trắng/xám/ral |
| Xử lý bề mặt | Tráng |
| Lớp phủ kẽm | Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 |
| Dịch vụ xử lý | Hàn, đấm, cắt, uốn, khử trùng |
| Ứng dụng | Xây dựng, xây dựng, lợp, nếp gấp |
| Bao bì | Bao bì tùy chỉnh có sẵn |
Cuộn dây phủ màu của chúng tôi có cấu trúc nhẹ, ngoại hình hấp dẫn và các đặc tính chống ăn mòn tuyệt vời. Những vật liệu sẵn sàng để xử lý này có sẵn với các màu tiêu chuẩn bao gồm màu xám, trắng, xanh biển và màu đỏ gạch, làm cho chúng trở nên lý tưởng cho quảng cáo, xây dựng, thiết bị, đồ nội thất và các ngành công nghiệp giao thông.
Cuộn dây thép mạ kẽm đặc biệt phù hợp cho các ứng dụng lợp do lớp phủ chống thời tiết. Sự rỉ sét tự nhiên và kháng ăn mòn làm cho chúng hoàn hảo để sử dụng ngoài trời. Có sẵn trong các kích thước khác nhau để đáp ứng các yêu cầu dự án khác nhau.
| Cấp | CGCC, CGCH, DX52D, DX53D, G550, DX51D |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% t/t, cân bằng 70% |
| Lớp phủ bề mặt | PE, SMP, ADP, PVDF |
| Lớp phủ kẽm | 30g đến 275g/ |
| Trọng lượng cuộn dây | 3-8 tấn |
| Độ dày | 0,18-2.0mm |
| Tùy chọn màu sắc | Tất cả các mã RAL hoặc các mẫu tùy chỉnh |
| Chi tiết đóng gói | Giấy không thấm nước + Phim nhựa + Đóng gói sắt + Bunding |
| Thời gian giao hàng | 15-25 ngày sau khi nhận tiền gửi |
Chúng tôi là một nhà sản xuất chuyên nghiệp chuyên về các tấm/đường ống/cuộn/thanh tròn bằng thép không gỉ, cũng như các tấm/ống/cuộn nhôm/cuộn dây.
- Sản phẩm chất lượng chính với giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm sâu rộng với dịch vụ sau bán hàng tuyệt vời
- Kiểm soát chất lượng ở mọi giai đoạn sản xuất
- Các nhóm đóng gói chuyên nghiệp đảm bảo giao hàng an toàn
- Đơn đặt hàng thử nghiệm hoàn thành trong vòng một tuần
- Các mẫu tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
Đối với các khoản thanh toán ≤ $ 1000 USD: 100% trước. Đối với các khoản thanh toán ≥ $ 1000 USD: 30% t/t trước, cân bằng dựa trên bản sao BL hoặc LC khi nhìn thấy.
Là một nhà sản xuất định hướng nhà máy, chúng tôi cung cấp giá cả cạnh tranh cao. Liên hệ với chúng tôi để biết báo giá sản phẩm cụ thể.
Thời gian giao hàng thay đổi theo sản phẩm, với hầu hết các đơn đặt hàng được vận chuyển trong vòng 5 ngày sau khi nhận được tiền gửi trong khi vẫn duy trì các tiêu chuẩn chất lượng nghiêm ngặt.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Chất lượng cao dx51d 0,2mm cuộn kim loại mạ kẽm lạnh Thông số kỹ thuật sản phẩm Chiều rộng 600mm-1250mm, 800 ~ 1250mm Tùy chọn màu sắc Màu đỏ/xanh/xanh/đen/trắng/xám/ral Xử lý bề mặt Tráng Lớp phủ kẽm Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 Dịch vụ xử lý Hàn, đấm, cắt, uốn, khử trùng Ứng dụng Xây dựng, xây d...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.