Thép cuộn mạ kẽm CGCC sơn sẵn 0.18mm - 2.0mm cho xây dựng
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | RAL 9003 0,45 mm PPGL mạ kẽm màu PPGI Chuẩn bị PPGI để xây dựng | Chiều rộng:: | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ/xanh/xanh/đen/trắng/xám/ral | Xử lý bề mặt:: | Tráng |
| Lớp phủ kẽm: | Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 | Dịch vụ xử lý: | Hàn, đấm, cắt, uốn, decoiling |
| Ứng dụng: | Xây dựng \ Xây dựng \ lợp \ CARUGATED | Xử lý bề mặt: | Tráng |
| Chi tiết đóng gói:: | Bao bì tùy chỉnh | ||
| Làm nổi bật |
Thép cuộn mạ kẽm 2.0mm,thép cuộn sơn sẵn cgcc,thép cuộn mạ kẽm cgcc |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | RAL 9003 0,45 mm PPGL mạ kẽm màu PPGI Chuẩn bị PPGI để xây dựng |
| Chiều rộng | 600mm-1250mm, 800 ~ 1250mm |
| Màu sắc | Màu đỏ/xanh/xanh/đen/trắng/xám/ral |
| Xử lý bề mặt | Tráng |
| Lớp phủ kẽm | Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 |
| Dịch vụ xử lý | Hàn, đấm, cắt, uốn, khử trùng |
| Ứng dụng | Xây dựng/Xây dựng/Tấm lợp/Lọ |
| Chi tiết đóng gói | Bao bì tùy chỉnh |
Cuộn dây phủ màu có trọng lượng nhẹ, ngoại hình hấp dẫn và đặc tính chống ăn mòn tuyệt vời. Có sẵn các màu tiêu chuẩn bao gồm màu xám, trắng, xanh biển và màu đỏ gạch, các cuộn dây này đã sẵn sàng để xử lý trực tiếp và được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, xây dựng, thiết bị gia dụng, thiết bị điện, đồ nội thất và ngành công nghiệp vận tải.
Cuộn dây thép mạ kẽm đặc biệt phù hợp cho các ứng dụng lợp do lớp phủ chống thời tiết. Khả năng kháng tự nhiên của vật liệu đối với rỉ sét và ăn mòn làm cho nó lý tưởng cho việc sử dụng ngoài trời, có sẵn trong các kích thước khác nhau để đáp ứng các yêu cầu dự án khác nhau.
| Cấp | CGCC, CGCH, DX52D, DX53D, G550, DX51D |
| Thời hạn thanh toán | 30% t/t làm tiền gửi, cân bằng 70% |
| Xử lý bề mặt | Tráng/chuẩn bị mạ kẽm |
| Lớp phủ bề mặt | PE, SMP, ADP, PVDF |
| Lớp phủ kẽm | 30g đến 275g/ |
| Trọng lượng cuộn dây | 3-8 tấn |
| Độ dày | 0,18-2.0mm |
| Chiều rộng | 800 ~ 1250mm |
| Màu sắc | Tất cả mã ral hoặc làm mẫu của khách hàng |
| Chi tiết đóng gói | Giấy không thấm nước+Phim nhựa+Đóng gói sắt+Bunding hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 15-25 ngày sau khi nhận tiền gửi |
- Chất lượng chính và giá cả hợp lý
- Trải nghiệm tuyệt vời với dịch vụ sau bán hàng
- Mọi quy trình được kiểm tra bởi QC có trách nhiệm để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Các nhóm đóng gói chuyên nghiệp để đảm bảo vận chuyển an toàn
- Hoàn thành đơn đặt hàng trong vòng một tuần
- Các mẫu có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
RAL 9003 0,45 mm PPGL mạ kẽm màu PPGI Chuẩn bị PPGI để xây dựng Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm RAL 9003 0,45 mm PPGL mạ kẽm màu PPGI Chuẩn bị PPGI để xây dựng Chiều rộng 600mm-1250mm, 800 ~ 1250mm Màu sắc Màu đỏ/xanh/xanh/đen/trắng/xám/ral Xử lý bề mặt Tráng Lớp phủ kẽm ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.