DR8 TH550 Điện trở rỉ sét Tấm thiếc bề mặt sáng 03mm SPTE TFS SPTE TFS
Chi tiết sản phẩm
| Product Name:: | DR8 TH550 Rust Resistance Electrolytic Tin Plate Bright Surface 0.23mm Tinplate SPTE TFS | Tin Coating:: | 1.1/1.1,2.0/2.0,2.8/2.8,5.6/5.6, Etc. Or Customerized |
|---|---|---|---|
| Surface Finish:: | Bright,Stone,Matte, Sliver, Rough Stone | Use:: | Food Can, Meat Can, Tomato Can, Aerosol Can, Dairy Can Etc |
| Width:: | 600-1010mm,853mm, 858mm, 948mm, Customized | Package:: | Rust-proof Paper+metal Cover+metal Angles+straps+pallet Or Customized |
| Thickness:: | 0.16mm-0.45mm | Hardness:: | T49, T53, T57,T61, T65, TH520, TH550, TH580, TH620. |
| Làm nổi bật |
tấm thiếc điện phân sáng,Thép điện phân,Bàn thép thô sáng |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | DR8 TH550 Kháng gỉ tấm thiếc điện phân bề mặt sáng 0,23mm tấm thiếc SPTE TFS |
| Lớp phủ thiếc | 1.1/1.12,0/2.0, 2.8/2.8, 5.6/5.6, V.V. Hoặc tùy chỉnh |
| Xét bề mặt | Đá sáng, Đá mờ, Đá bạc, Đá thô |
| Sử dụng | Các hộp thức ăn, hộp thịt, hộp cà chua, hộp aerosol, hộp sữa vv |
| Chiều rộng | 600-1010mm, 853mm, 858mm, 948mm, tùy chỉnh |
| Gói | Giấy chống rỉ sét + phủ kim loại + góc kim loại + dây đeo + pallet hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày | 0.16mm-0.45mm |
| Độ cứng | T49, T53, T57, T61, T65, TH520, TH550, TH580, TH620 |
SPTE (bảng thép bọc thép) TFS (bảng thép không bọc thép) bọc thép chống kiềm là một tấm bọc thép điện phân được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng đóng gói thực phẩm.Sản xuất bằng cách sử dụng nền thép carbon thấp chất lượng cao với lớp phủ thiếc đồng nhất được áp dụng thông qua quá trình điện phân, hoặc lớp phủ hữu cơ cho loại TFS, đảm bảo hiệu suất vượt trội cho nhu cầu đóng gói.
- Kháng ăn mòn:Chống kiềm tuyệt vời bảo vệ chống xói mòn hàm lượng thực phẩm.ngăn ngừa rỉ sét và đảm bảo tính toàn vẹn của bao bì trong quá trình lưu trữ và vận chuyển.
- Phòng vệ sinh và an toàn:Phù hợp với các tiêu chuẩn vệ sinh thực phẩm.
- Hiệu suất xử lý:Tính dẻo dai và độ dẻo dai tuyệt vời cho phép dễ dàng đóng dấu, kéo dài và uốn cong các hoạt động để tạo ra các hình dạng thùng khác nhau.
- Chất lượng bề mặt:bề mặt mịn, phẳng với độ bóng tốt cung cấp nền tảng tối ưu cho các ứng dụng in và sơn.
| Độ dày | 0.12mm-0.55mm |
| Chiều rộng | 200mm-1250mm |
| Chiều dài | Thẻ tùy chỉnh hoặc cuộn |
| Độ cứng | T1, T2, T2.5, T3, T4, T5, DR-8, DR-7M |
| Lớp phủ thiếc | 2.0/2.0, 2.2/2.2, 2.8/2.8, 5.6/5.6 |
| Tiêu chuẩn | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
| Vật liệu | MR, SPCC |
| Kết thúc. | Đá, sáng, vàng sơn |
Lý tưởng cho các loại đóng gói thực phẩm khác nhau bao gồm rau đóng hộp, trái cây, thịt, khẩu phần quân sự và dự trữ thực phẩm khẩn cấp.
- Sản phẩm chất lượng hàng đầu với giá cả cạnh tranh
- Kinh nghiệm sâu rộng với dịch vụ sau bán hàng đáng tin cậy
- Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt ở mọi giai đoạn sản xuất
- Nhóm đóng gói chuyên nghiệp đảm bảo vận chuyển an toàn
- Quá trình chuyển đổi nhanh chóng cho các đơn đặt hàng thử nghiệm (trong vòng một tuần)
- Các mẫu tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
DR8 TH550 Kháng gỉ tấm thiếc điện phân bề mặt sáng 0,23mm tấm thiếc SPTE TFS Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm DR8 TH550 Kháng gỉ tấm thiếc điện phân bề mặt sáng 0,23mm tấm thiếc SPTE TFS Lớp phủ thiếc 1.1/1.12,0/2.0, 2.8/2.8, 5.6/5.6, V.V. Hoặc tùy chỉnh Xét bề mặt Đá sáng, ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.