Tấm tấm thiếc điện phân cho in thạch bản in hình vuông hộp kẹo thiếc chống gỉ
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Tấm tấm thiếc điện phân cho in thạch bản in hình vuông hộp kẹo thiếc chống gỉ | Lớp phủ thiếc:: | 1.1/1.1,2.0/2.0,2.8/2.8,5.6/5.6, v.v. hoặc được khách hàng hóa |
|---|---|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện:: | Sáng, Đá, Mờ, Bạc, Đá thô | Sử dụng:: | lon thực phẩm, lon thịt, lon cà chua, bình xịt, lon sữa, v.v. |
| Chiều rộng:: | 600-1010mm, 853mm, 858mm, 948mm, tùy chỉnh | Bao gồm:: | bảo vệ sắt với pallet gỗ bốc khói hoặc tùy chỉnh |
| độ dày:: | 0,16mm-0,45mm | độ cứng:: | T1-T5,DR9,DR8 |
| Làm nổi bật |
Thép điện phân,t1 ván thép,t1 tấm thiếc điện phân |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tấm thiếc mạ điện cho in thạch bản Hộp thiếc vuông Đựng kẹo Chống gỉ |
| Lớp mạ thiếc | 1.1/1.1, 2.0/2.0, 2.8/2.8, 5.6/5.6, v.v. Hoặc Tùy chỉnh |
| Bề mặt hoàn thiện | Sáng bóng, Đá, Mờ, Bạc, Đá thô |
| Công dụng | Hộp đựng thực phẩm, Hộp đựng thịt, Hộp đựng cà chua, Bình xịt, Hộp đựng sữa, v.v. |
| Chiều rộng | 600-1010mm, 853mm, 858mm, 948mm, Tùy chỉnh |
| Đóng gói | Tấm bảo vệ bằng sắt với Pallet gỗ hun trùng hoặc Theo yêu cầu |
| Độ dày | 0.16mm-0.45mm |
| Độ cứng | T1-T5, DR9, DR8 |
Thiếc cung cấp các đặc tính tuyệt vời, làm cho nó trở nên lý tưởng cho các sản phẩm xuất khẩu. Khoảng 70% vật liệu thiếc được sử dụng để đóng gói thực phẩm và đồ uống, bao gồm lon bia và hộp đựng thực phẩm. Nó cũng đóng vai trò là vật liệu đóng gói phổ biến cho các ngành công nghiệp hóa chất, dược phẩm, điện cơ và phần cứng.
- Nhu cầu thị trường toàn cầu: Thương mại quốc tế ngày càng tăng đã làm tăng nhu cầu về bao bì thiếc trên toàn thế giới, đặc biệt là trong ngành công nghiệp bia thủ công ở Trung Quốc, Hoa Kỳ và Đức.
- Bảo vệ vượt trội: Độ bền của thiếc mang lại khả năng chống ẩm, bảo vệ chống oxy hóa và các đặc tính niêm phong tuyệt vời, lý tưởng cho thực phẩm, mỹ phẩm và các sản phẩm nhạy cảm khác.
- Thân thiện với môi trường: Có thể tái chế 100% với tỷ lệ tái chế toàn cầu vượt quá 75%, đáp ứng các tiêu chuẩn môi trường quốc tế về các giải pháp đóng gói bền vững.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ dày | 0.12mm-0.55mm |
| Chiều rộng | 200mm-1250mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng hoặc dạng cuộn |
| Độ cứng | T1, T2, T2.5, T3, T4, T5, DR-8, DR-7M |
| Lớp mạ thiếc | 2.0/2.0, 2.2/2.2, 2.8/2.8, 5.6/5.6 |
| Trọng lượng lớp mạ thiếc | 1.1g/m²-8.4g/m² |
| Tiêu chuẩn | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
| Vật liệu | MR, SPCC |
| Hoàn thiện | Đá, Sáng bóng, Mạ vàng |
| Ứng dụng | Lon hóa chất, lon thực phẩm, lon trà và các loại hộp đựng khác |
| Đóng gói | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm phong phú với dịch vụ hậu mãi tuyệt vời
- Kiểm soát chất lượng ở mọi giai đoạn sản xuất
- Đội ngũ đóng gói chuyên nghiệp đảm bảo giao hàng an toàn
- Đơn đặt hàng thử nghiệm hoàn thành trong vòng một tuần
- Mẫu tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
Tấm thiếc mạ điện cho in thạch bản Hộp thiếc vuông Đựng kẹo Chống gỉ Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Tấm thiếc mạ điện cho in thạch bản Hộp thiếc vuông Đựng kẹo Chống gỉ Lớp mạ thiếc 1.1/1.1, 2.0/2.0, 2.8/2.8, 5.6/5.6, v.v. Hoặc Tùy chỉnh Bề mặt hoàn thiện Sáng bóng, Đá, M...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.