Cuộn thép mạ kẽm DX51D+Z100 0.5mm×1000mm chống bám vân tay không dầu cho ống gió HVAC
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Cuộn dây mạ kẽm DX51D + Z100 cho ống dẫn HVAC 0,5mm × 1000mm Chống vân tay không dầu | Nhãn hiệu: | DC51D+Z, DC52D+Z,DC53D+Z,DC54D+Z,S220GD+Z,S250GD+Z,S80GD+Z,S320GD+Z,S350GD+Z,S400GD+Z,S500GD+Z,S550G |
|---|---|---|---|
| Chiều rộng:: | Trên 50mm -1010mm (dung sai -0/+3 mm) | độ dày:: | 0,12-6,00mm, hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Loại lớp phủ:: | Thép mạ kẽm nhúng nóng (HDGI) | Việc mạ kẽm:: | 30-275g/m2 |
| Cấu trúc bề mặt:: | Lớp phủ có vết loang bình thường (NS), Lớp phủ có vết loang tối thiểu (MS), Không có vết loang (FS) | Bưu kiện: | Giấy chống nước là đóng gói bên trong, thép mạ kẽm hoặc tấm thép được tráng là đóng gói bên ngoài, t |
| Thị trường xuất khẩu: | Châu Âu, Châu Phi, Trung Á, Đông Nam Á, Trung Đông, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, v.v. | ||
| Làm nổi bật |
Cuộn thép mạ kẽm chống vân tay,Cuộn dây HDGI 0,5mm × 1000mm |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | ASTM A653 Z120 GI Coil 1.0mm Spangle-Free |
| Thương hiệu | DC51D+Z, DC52D+Z, DC53D+Z, DC54D+Z, S220GD+Z, S250GD+Z, S80GD+Z, S320GD+Z, S350GD+Z, S400GD+Z, S500GD+Z, S550GD+Z |
| Chiều rộng | Trên 50mm-1010mm (dung sai -0/+3 mm) |
| Độ dày | 0.12-6.00mm, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Loại lớp phủ | Thép mạ kẽm nhúng nóng (HDGI) |
| Lớp phủ kẽm | 30-275g/m² |
| Cấu trúc bề mặt | Lớp phủ vảy thông thường (NS), lớp phủ vảy tối thiểu (MS), không vảy (FS) |
| Đóng gói | Đóng gói bên trong bằng giấy chống thấm nước, đóng gói bên ngoài bằng thép mạ kẽm hoặc thép tấm phủ, tấm chắn cạnh, quấn bằng bảy đai thép, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Thị trường xuất khẩu | Châu Âu, Châu Phi, Trung Á, Đông Nam Á, Trung Đông, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, v.v. |
- Ngành xây dựng: Các bộ phận kết cấu cho các công trình xây dựng thấp tầng, kết cấu thép mỏng nhẹ, tấm panel, lớp lót đường ống nhiệt, hệ thống cách nhiệt, tấm lợp kim loại, tấm lợp định hình, ống cống, tấm ốp cửa, thang máy, thanh gia cố cho cửa sổ PVC và cửa nhựa, và phụ kiện cho tấm thạch cao
- Ngành ô tô: Các bộ phận thân xe bên ngoài và bên trong, các bộ phận sửa chữa thân xe phương tiện công cộng cho xe buýt và xe điện
- Chế tạo máy & Thiết bị đo đạc: Vỏ thiết bị điện và cơ khí, thiết bị gia dụng, thiết bị đo lường và bao bì
- Sản xuất đồ gia dụng: Dao kéo, bát, xô, thùng, bồn tắm và các vật dụng gia đình khác
- Sản xuất thép phủ: Vật liệu nền cho thép cuộn sơn màu và các loại thép cuộn phủ khác
| Tham số | Chi tiết |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM, EN, JIS, GB |
| Mác thép | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S550GD; SGCC, SGHC, dòng SGCH; hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Độ dày | 0.10-2mm (có thể tùy chỉnh) |
| Chiều rộng | 600mm-1500mm (có thể tùy chỉnh) |
| Xử lý bề mặt | Thụ động hóa, bôi dầu, niêm phong vecni, photphat hóa, chưa xử lý |
| Bề mặt | Vảy thông thường, vảy tối thiểu, sáng bóng |
| Trọng lượng cuộn | 2-15 tấn mét mỗi cuộn |
| Ứng dụng | Xây dựng kết cấu, lưới thép, dụng cụ |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm phong phú với dịch vụ hậu mãi toàn diện
- Mọi quy trình đều được kiểm soát chất lượng
- Đội ngũ đóng gói chuyên nghiệp
- Hoàn thành đơn hàng thử nghiệm trong vòng một tuần
- Mẫu có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
Cuộn thép mạ kẽm DX51D+Z100 cho ống gió HVAC 0.5mm × 1000mm Không dầu chống vân tay Thép mạ kẽm bao gồm các cuộn cán nguội và cán nóng với lớp phủ kẽm giúp bảo vệ tuyệt vời chống ăn mòn khí quyển. Các cuộn này lý tưởng cho các ngành công nghiệp yêu cầu khả năng chống ăn mòn, độ bền, độ bền và tính ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.