Mái tôn tấm thép mạ kẽm sóng 4FT X 8FT, tấm kim loại mạ kẽm 26 Gauge
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | 26 thước 4ft x 8ft tấm tấm thép mạ kẽ | Cấp:: | SGCC /GX51D |
|---|---|---|---|
| Dịch vụ xử lý:: | Hàn, đục lỗ, cắt, uốn | Ứng dụng:: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| Việc mạ kẽm:: | Z30-275g | lấp lánh:: | Lớn Trung bình Nhỏ Không |
| Vật mẫu:: | Có sẵn | Điêu khoản mua ban:: | EXW FOB CIF CFR |
| Làm nổi bật |
tấm thép mạ kẽm sóng,mái tôn tấm thép mạ kẽm,tấm kim loại mạ kẽm sóng 26 gauge |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tấm lợp kim loại tấm thép mạ kẽm sóng 26 Gauge 4FT X 8FT |
| Cấp | SGCC /GX51D |
| Dịch vụ xử lý | Hàn, Đột, Cắt, Uốn |
| Ứng dụng | Bao bì kim loại, Hộp đựng thực phẩm, Hộp thiếc, Hộp thiếc |
| Lớp phủ kẽm | Z30-275g |
| Đốm | Lớn Vừa Nhỏ Không |
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều khoản thương mại | EXW Fob CIF CFR |
Tấm thép mạ kẽm sóng 26 gauge của chúng tôi mang lại độ bền vượt trội và khả năng chống ăn mòn cho các ứng dụng mái và tường. Mặc dù lớp phủ mạ kẽm mang lại sự bảo vệ lâu dài, nhưng chúng vẫn có thể dễ bị sứt mẻ và trầy xước trong môi trường có tác động mạnh.
Mạ kẽm nhúng nóng mang lại khả năng bảo vệ chống ăn mòn hiệu quả về chi phí và các tấm thép này có thể được sơn để có thêm các lợi ích bao gồm tăng cường tính thẩm mỹ, ngụy trang hoặc mục đích an toàn, đồng thời kéo dài tuổi thọ của kết cấu.

| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | JIS AS EN ASTM |
| Cấp | Q195 Q235 Q345 SGCC SGCH SGC340 SGC400 SGC440 SGC490 SGC570 SGHC SGH340 SGH400 SGH440 SGH490 SGH540 DX51D DX52D DX53D DX54D DX55D DX56D DX57D S220GD S250GD S280GD S320GD S350GD S400GD S500GD S550GD SS230 SS250 SS275 |
| Lớp phủ kẽm | 30-275g/m2 |
| Độ dày | 0,125mm đến 3,5mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 600-2000mm hoặc tùy chỉnh |
| Trọng lượng cuộn | 3 tấn đến 6 tấn |
| ID cuộn | 508mm hoặc 610mm |
| Xử lý bề mặt | Unoil, Khô, Bị thụ động cromat, Bị thụ động không cromat |
| Đốm | Đốm thông thường, Đốm tối thiểu, Đốm lớn, Đốm không |
| Thời gian giao hàng | 7-15 ngày |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm tuyệt vời rộng rãi với dịch vụ sau bán hàng
- Mọi quy trình đều được kiểm tra bởi QC có trách nhiệm để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Đội ngũ đóng gói chuyên nghiệp đảm bảo vận chuyển an toàn
- Đơn đặt hàng dùng thử hoàn thành trong vòng một tuần
- Mẫu có sẵn theo yêu cầu của bạn
Điểm nổi bật của sản phẩm
Tấm lợp kim loại tấm thép mạ kẽm sóng 26 Gauge 4FT X 8FT Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Tấm lợp kim loại tấm thép mạ kẽm sóng 26 Gauge 4FT X 8FT Cấp SGCC /GX51D Dịch vụ xử lý Hàn, Đột, Cắt, Uốn Ứng dụng Bao bì kim loại, Hộp đựng thực phẩm, Hộp thiếc, Hộp thiếc Lớp phủ kẽm ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.