4FT X 8FT โครงเหล็กเหล็กกระบวนกระบวน หลังคา 26 Gauge โครงเหล็กกระบวนแผ่น
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อสินค้า:: | 26 เกจ 4ft x 8ft แผ่นงานเหล็กชุบสังกะสีแบบลูกฟูก | ระดับ:: | SGCC /GX51D |
|---|---|---|---|
| บริการประมวลผล:: | เชื่อม, เจาะ, ตัด, ดัด | การใช้งาน:: | บรรจุภัณฑ์โลหะ, กระป๋องอาหาร, กระป๋องทาสี, กระป๋องดีบุก |
| การเคลือบสังกะสี:: | Z30-275g | แพรวพราว:: | ใหญ่ กลาง เล็ก ศูนย์ |
| ตัวอย่าง:: | มี | ระยะเวลาการค้า:: | EXW FOB CIF CFR |
| เน้น |
ผนังเหล็กเหล็กกระปุก,หลังคาแผ่นเหล็กกระปุก,โลหะเหล็กกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ |
||
คําอธิบายสินค้า
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 26 Gauge 4FT X 8FT Sheets กระบอกเหล็กเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษโลหะหลังคากระเบื้องผนัง |
| เกรด | สินค้าที่ได้รับการจัดหางาน |
| บริการรับรอง | การเชื่อม, การเจาะ, การตัด, การบิด |
| การใช้งาน | แพคเกจโลหะ กระป๋องอาหาร กระป๋องสี กระป๋องกระป๋อง |
| การเคลือบซีนก | Z30-275 กรัม |
| สเปนเกิล | ขนาดใหญ่ ขนาดกลาง ขนาดเล็ก 0 |
| ตัวอย่าง | มี |
| ระยะเวลาการค้า | EXW FOB CIF CFR |
โลหะเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กพวกเขายังคงมีความเปราะบางต่อการฉีกและขีดข่วน ในสภาพแวดล้อมที่มีผลกระทบสูง.
การกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับขณะที่ขยายอายุการใช้งานของโครงสร้าง.

| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| มาตรฐาน | JIS AS EN ASTM |
| เกรด | Q195 Q235 SGCC SGCH SGC340 SGC400 SGC440 SGC490 SGC570 SGHC SGH340 SGH400 SGH440 SGH490 SGH540 DX51D DX52D DX53D DX54D DX55D S220GD S250GD S280GD S320GD S350GD S400GD S500GD S550 SS230 SS250 |
| การเคลือบซีนก | 30-275 กรัม/ม2 |
| ความหนา | 0.125mm ถึง 3.5mm หรือตามต้องการ |
| ความกว้าง | 600-2000mm หรือตามความต้องการ |
| น้ําหนักโค้ล | 3 ตัน ถึง 6 ตัน |
| ID สายวง | 508mm หรือ 610mm |
| การบํารุงผิว | ไม่ใช้น้ํามัน, แห้ง, โครเมท Passivated, ไม่โครเมท Passivated |
| สเปนเกิล | สเปงเกิลปกติ สเปงเกิลขั้นต่ํา สเปงเกิลใหญ่ สเปงเกิลศูนย์ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง | 7-15 วัน |
- คุณภาพดีและราคาถูก
- ประสบการณ์ที่ดีมากกับบริการหลังการขาย
- ทุกกระบวนการที่ตรวจสอบโดย QC ที่รับผิดชอบ เพื่อรับรองคุณภาพสินค้า
- ทีมงานบรรจุสินค้ามืออาชีพ รับรองการขนส่งที่ปลอดภัย
- คําสั่งการทดลองสําเร็จภายใน 1 สัปดาห์
- ตัวอย่างตามความต้องการของคุณ
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
26 Gauge 4FT X 8FT Sheets กระบอกเหล็กเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษโลหะหลังคากระเบื้องผนัง รายละเอียดสินค้า คุณสมบัติ มูลค่า ชื่อสินค้า 26 Gauge 4FT X 8FT Sheets กระบอกเหล็กเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษโลหะหลังคากระเบื้องผนัง เกรด สินค้าที่ได้รับการจัดหางาน บริการรับรอง การเชื่อม, การเจาะ, การตัด, การบิด การใช้งาน ...
เหล็กวิลาด MR SPCC หนา 0.5 มม. เกรดอาหาร กระป๋องเคลือบผิว เหล็กวิลาดเคลือบดีบุก 0.15 มม.
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
เหล็กวิลาดป้องกันสนิม T1 ถึง T5 สำหรับกระป๋องเครื่องดื่ม เคลือบ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
0.28 มม. DR8 แผ่นเหล็กชุบดีบุกด้วยไฟฟ้าสำหรับกระป๋องนมผงสูตรสำหรับทารก
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
แผ่นเหล็กวิลาด T4 0.28 มม. 2.8 / 2.8 สำหรับกระป๋องอาหารทะเล, คอยล์เหล็กวิลาดด้วยไฟฟ้าที่ผ่านการรับรอง JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด