Tấm thép mạ kẽm DX51D Z40 GI (Galvanised Iron) dày 1.2mm, không có hoa
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | DX51D Z40 Tấm thép mạ kẽm 1.2mm Zero Spanglar GI | Cấp:: | SGCC /GX51D |
|---|---|---|---|
| Dịch vụ xử lý:: | Hàn, đục lỗ, cắt, uốn | Ứng dụng:: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| Việc mạ kẽm:: | Z30-275g | lấp lánh:: | Lớn Trung bình Nhỏ Không |
| Vật mẫu:: | Có sẵn | Điêu khoản mua ban:: | EXW FOB CIF CFR |
| Làm nổi bật |
Tấm thép mạ kẽm z40,Tấm thép mạ kẽm GI,Tấm thép mạ kẽm GI dày 1.2mm |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | DX51D Z40 tấm thép kẽm 1,2mm GI không Spanglar |
| Thể loại | SGCC /GX51D |
| Dịch vụ xử lý | hàn, đâm, cắt, uốn cong |
| Ứng dụng | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| Lớp phủ kẽm | Z30-275g |
| Bánh sợi | Lớn Trung bình Nhỏ Không |
| Mẫu | Có sẵn |
| Thời hạn giao dịch | EXW FOB CIF CFR |
Mặc dù tuổi thọ và khả năng chống ăn mòn, lớp phủ kẽm vẫn bị rạn nứt, nứt và thiệt hại tương tự.bảo vệ ăn mòn hiệu quả về chi phí, và có thể được sơn cho mục đích thẩm mỹ, ngụy trang, an toàn hoặc để kéo dài tuổi thọ kinh tế của một cấu trúc.
| Tên sản phẩm | Thiết kế đồ trang trí Hot Cold Rolling 2mm 4mm Độ dày tấm thép kẽm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | JIS AS EN ASTM |
| Thể loại | Q195 Q235 Q345 SGCC SGCH SGC340 SGC400 SGC440 SGC490 SGC570 SGHC SGH340 SGH400 SGH440 SGH490 SGH540 DX52D DX53D DX54D DX55D DX56D DX57D S220GD S250GD S280GD S320GD S350GD S400GD S500GD S550 SS230 SS250 SS275 |
| Lớp phủ kẽm | 30-275g/m2 |
| Độ dày | 0.125mm đến 3.5mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 600-2000mm hoặc tùy chỉnh |
| Trọng lượng cuộn dây | 3 đến 6 tấn |
| ID cuộn dây | 508mm hoặc 610mm |
| Điều trị bề mặt | Không dầu, khô, Chromate Passivated, Non-chromate Passivated |
| Bánh sợi | Spangle thông thường, Spangle tối thiểu, Spangle lớn, Spangle không |
| Thời gian giao hàng | 7-15 ngày |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm rộng rãi với dịch vụ sau bán hàng tuyệt vời
- Mỗi quy trình được kiểm tra bởi QC có trách nhiệm để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Nhóm đóng gói chuyên nghiệp để đảm bảo giao hàng an toàn
- Các lệnh thử nghiệm hoàn thành trong vòng một tuần
- Các mẫu có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
DX51D Z40 tấm thép kẽm 1,2mm GI không Spanglar Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm DX51D Z40 tấm thép kẽm 1,2mm GI không Spanglar Thể loại SGCC /GX51D Dịch vụ xử lý hàn, đâm, cắt, uốn cong Ứng dụng Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc Lớp phủ kẽm Z30-275g Bánh s...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.