Galvalume Steel Aluzinc COIL DX54D AZ Z450 AISI DUT
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Cuộn thép Galvalume DX54D+AZ Z450 để sử dụng hạng nặng | Vật liệu cơ bản: | Thép cán lạnh (DX51D, DX52D, vv) |
|---|---|---|---|
| Độ dày được phủ lưng: | 5-20μm | Loại lớp phủ: | Hợp kim nhôm-kẽm 55% (Galvalume) |
| Dịch vụ xử lý:: | Hàn, đục lỗ, cắt, uốn, trang trí | Xử lý bề mặt:: | tráng |
| Tiêu chuẩn:: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS | Chiều rộng: | 600mm - 1500mm |
| Xét bề mặt: | Smooth, spangle, dập nổi | Ứng dụng: | Tấm lợp, thiết bị điện gia đình |
| Làm nổi bật |
Cuộn thép mạ hợp kim nhôm kẽm Galvalume DX54D AZ,cuộn thép mạ hợp kim nhôm kẽm Z450,cuộn thép Galvalume AiSi chịu tải nặng |
||
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Cuộn thép Galvalume DX54D+AZ Z450 cho mục đích sử dụng chịu tải nặng |
|---|---|
| Vật liệu cơ bản | Thép cán nguội (DX51D, DX52D, v.v.) |
| Độ dày lớp phủ mặt sau | 5-20μm |
| Loại lớp phủ | Hợp kim nhôm-kẽm 55% (Galvalume) |
| Dịch vụ gia công: | Hàn, Đột, Cắt, Uốn, Xả cuộn |
| Xử lý bề mặt: | Đã phủ |
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, Bs, DIN, GB, JIS |
| Chiều rộng | 600mm – 1500mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Trơn, Vảy, Dập nổi |
| Ứng dụng | Tấm lợp, Thiết bị điện gia dụng |
Cuộn thép Galvalume là một sản phẩm thép hiệu suất cao được phủ một lớp độc đáo hợp kim nhôm-kẽm 55% (55% Al-Zn), mang lại khả năng chống ăn mòn, phản xạ nhiệt và độ bền vượt trội. Lớp phủ này cung cấp khả năng bảo vệ tốt hơn 2-4 lần so với thép mạ kẽm truyền thống, làm cho nó lý tưởng cho môi trường khắc nghiệt và sử dụng ngoài trời lâu dài.
| Loại lớp phủ | Hợp kim nhôm-kẽm 55% (Galvalume) |
|---|---|
| Vật liệu cơ bản | Thép cán nguội (DX51D, DX52D, v.v.) |
| Trọng lượng lớp phủ | AZ60-AZ180 (60-180 g/m²) |
| Độ dày | 0.3mm - 3.0mm |
| Chiều rộng | 600mm - 1500mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Trơn, Vảy, Dập nổi |
| Độ cứng | T1-T5 (Mềm đến Cứng) |
| Lớp phủ có sẵn | PE (Polyester), PVDF, SMP (để tăng cường khả năng chống chịu thời tiết) |
Điểm nổi bật của sản phẩm
Cuộn thép Galvalume Aluzinc DX54D AZ Z450 AiSi Chịu Tải Nặng Thông số kỹ thuật sản phẩm Tên sản phẩm: Cuộn thép Galvalume DX54D+AZ Z450 cho mục đích sử dụng chịu tải nặng Vật liệu cơ bản Thép cán nguội (DX51D, DX52D, v.v.) Độ dày lớp phủ mặt sau 5-20μm Loại lớp phủ Hợp kim nhôm-kẽm 55% (Galvalume) D...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.