PPGI 0,35mm chuẩn bị cuộn thép mạ kẽm PE ADP 24 thước đo
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | PPGI 0,35mm chuẩn bị cuộn thép mạ kẽm PE ADP 24 thước đo | Chiều rộng:: | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ/xanh/xanh/đen/trắng/xám/ral | Xử lý bề mặt:: | tráng |
| Việc mạ kẽm: | Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 | Dịch vụ xử lý: | Hàn, đấm, cắt, uốn, decoiling |
| Ứng dụng: | Xây dựng \ Xây dựng \ lợp \ CARUGATED | Điều trị bề mặt: | tráng |
| Chi tiết đóng gói:: | Bao bì tùy chỉnh | ||
| Làm nổi bật |
cuộn thép mạ màu PPGI,cuộn thép mạ màu PPGI,Vòng cuộn tấm gi được sơn trước |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cuộn thép mạ kẽm sơn sẵn PPGI 0.35mm PE ADP 24 Gauge |
| Chiều rộng: | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
| Màu sắc | Đỏ/Xanh dương/Xanh lá/Đen/Trắng/Xám/Màu Ral |
| Xử lý bề mặt: | Được phủ |
| Lớp phủ kẽm | Z80,Z100,Az100,Az120,Az150 |
| Dịch vụ gia công | Hàn, Đột, Cắt, Uốn, Xả cuộn |
| Ứng dụng | Xây dựng\Xây dựng\Mái nhà\Gợn sóng |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói tùy chỉnh |
Cuộn sơn màu có hiệu suất chống ăn mòn nhẹ, đẹp và tốt, và có thể được xử lý trực tiếp. Màu sắc thường được chia thành xám và trắng, xanh biển, đỏ gạch, chủ yếu được sử dụng trong quảng cáo, xây dựng, đồ gia dụng, thiết bị điện, đồ nội thất và ngành vận tải.
Cuộn thép mạ kẽm thường được sử dụng cho các ứng dụng lợp mái, nhờ lớp phủ chống chịu thời tiết của nó. Cuộn thép mạ kẽm có thể được sử dụng bên ngoài vì khả năng tự nhiên của nó để tránh gỉ hoặc ăn mòn. Bản thân cuộn dây thường có sẵn ở các kích thước khác nhau.
| Tên sản phẩm | cuộn thép mạ kẽm sơn sẵn |
| Cấp | CGCC,CGCH,DX52D,DX53D,G550,DX51D |
| Thời hạn thanh toán | 30% T/T dưới dạng tiền đặt cọc, 70% số dư |
| Xử lý bề mặt | Được phủ/ Mạ kẽm sơn sẵn |
| Lớp phủ bề mặt | PE, SMP, ADP, PVDF |
| Lớp phủ kẽm | 30g đến 275g/㎡ |
| Trọng lượng cuộn | 3-8 Tấn |
| Độ dày | 0.18-2.0mm |
| Chiều rộng | 800~1250mm |
| Màu sắc | Tất cả mã RAL hoặc theo mẫu của khách hàng |
| Chiều dài | Cuộn hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Chi tiết đóng gói | giấy chống thấm nước+màng nhựa+đóng gói sắt+đóng bó hoặc theo yêu cầu của khách hàng. |
| Thời gian giao hàng | 15-25 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm tuyệt vời rộng rãi với dịch vụ sau bán hàng
- Mọi quy trình sẽ được kiểm tra bởi QC chịu trách nhiệm, đảm bảo chất lượng của mọi sản phẩm
- Đội ngũ đóng gói chuyên nghiệp giúp mọi đóng gói an toàn
- Đơn đặt hàng dùng thử có thể được thực hiện trong một tuần
- Mẫu có thể được cung cấp theo yêu cầu của bạn
Điểm nổi bật của sản phẩm
Cuộn thép mạ kẽm sơn sẵn PPGI 0.35mm PE ADP 24 Gauge Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm: Cuộn thép mạ kẽm sơn sẵn PPGI 0.35mm PE ADP 24 Gauge Chiều rộng: 600mm-1250mm, 800~1250mm Màu sắc Đỏ/Xanh dương/Xanh lá/Đen/Trắng/Xám/Màu Ral Xử lý bề mặt: Được phủ Lớp phủ kẽm Z80,Z100...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.