พล็อตหมึกเอเลคโทรลิสต์ที่มีความทนทานต่อการกัดกรองที่ดี พล็อตหมึกหลักสําหรับถัง
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อสินค้า:: | พล็อตหมึกเอเลคโทรลิสต์ที่มีความทนทานต่อการกัดกรองที่ดี พล็อตหมึกหลักสําหรับถัง | การเคลือบดีบุก:: | 1.1/1.1,2.0/2.0,2.8/2.8,5.6/5.6 ฯลฯ หรือปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า |
|---|---|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว:: | สว่าง, หิน, เคลือบ, เศษไม้, หินหยาบ | ใช้:: | อาหารกระป๋อง กระป๋องเนื้อ กระป๋องมะเขือเทศ กระป๋องสเปรย์ กระป๋องนม ฯลฯ |
| ความกว้าง:: | 600-1010 มม. 853 มม. 858 มม. 948 มม. กำหนดเอง | กล่อง:: | ยามเหล็กกับพาเลทไม้รมควันหรือตามสั่ง |
| ความหนา:: | 0.16mm-0.45mm | ความแข็ง:: | T49, T53, T57, T61, T65, TH520, TH550, TH580, TH620 |
| เน้น |
เหล็กเคลือบดีบุกแบบอิเล็กโทรไลต์,เหล็กเคลือบดีบุกสำหรับอาหาร,อาหาร ผงอิเล็กทรอลิต |
||
คําอธิบายสินค้า
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผ่นดีบุกอิเล็กโทรไลติกพร้อมความต้านทานการกัดกร่อนที่ยอดเยี่ยม |
| การเคลือบดีบุก | 1.1/1.1, 2.0/2.0, 2.8/2.8, 5.6/5.6, ฯลฯ หรือปรับแต่ง |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | สดใส, หิน, เคลือบ, เงิน, หินขรุขระ |
| ใช้ | กระป๋องอาหารกระป๋องเนื้อกระป๋องมะเขือเทศกระป๋องสเปรย์กระป๋องผลิตภัณฑ์นม ฯลฯ |
| ความกว้าง | 600-1010 มม., 853 มม., 858 มม., 948 มม., ปรับแต่ง |
| บรรจุุภัณฑ์ | Iron Guard ที่มีพาเลทไม้ควันหรือตามที่กำหนดเอง |
| ความหนา | 0.16mm-0.45mm |
| ความแข็ง | T49, T53, T57, T61, T65, Th520, Th550, Th580, Th620 |
- โครงสร้างวัสดุ:สารตั้งต้นเหล็กคาร์บอนต่ำรีดเย็นพร้อมการชุบดีบุกอิเล็กโทรไลต์ทั้งสองด้านซึ่งมีฟิล์มออกไซด์และฟิล์มน้ำมันเพื่อการป้องกันที่เพิ่มขึ้น
- ความต้านทานการกัดกร่อน:Tin Layer ให้ความเสถียรทางเคมีและผลกระทบขนาดเล็กเพื่อป้องกันพื้นผิวเหล็กจากองค์ประกอบการกัดกร่อน
- ประสิทธิภาพการพิมพ์:พื้นผิวเรียบช่วยให้การยึดเกาะของหมึกที่ยอดเยี่ยมสำหรับการออกแบบที่พิมพ์คุณภาพสูงและทนทาน
- ประสิทธิภาพการประมวลผล:ความเหนียวและความสามารถในการปั๊มที่ยอดเยี่ยมสำหรับการสร้างรูปร่างที่หลากหลายโดยไม่ต้องแตกร้าวหรือปอกเปลือก
- แอปพลิเคชัน:เหมาะอย่างยิ่งสำหรับอาหารบรรจุภัณฑ์เครื่องดื่มและเครื่องสำอางที่ต้องการความต้านทานการกัดกร่อนและการดึงดูดความงาม
| ความหนา | 0.12mm-0.55mm |
| ความกว้าง | 200 มม. 1250 มม. |
| ความยาว | ปรับแต่งตามข้อกำหนดของลูกค้าหรือขดลวด |
| ความแข็ง | T1, T2, T2.5, T3, T4, T5, DR-8, DR-7M |
| การเคลือบดีบุก | 2.0/2.0, 2.2/2.2, 2.8/2.8, 5.6/5.6 |
| น้ำหนักการเคลือบดีบุก | 1.1g/m²-8.4g/m² |
| มาตรฐาน | Jis, Din, ASTM, GB, EN, AISI |
| วัสดุ | MR, SPCC |
| เสร็จ | หินสว่างไสวทองคำขาว |
| แอปพลิเคชัน | กระป๋องเคมีกระป๋องอาหารกระป๋องชาและภาชนะอื่น ๆ |
| การบรรจุหีบห่อ | แพ็คเกจการส่งออกมาตรฐาน |
- คุณภาพและราคาที่เหมาะสม
- ประสบการณ์ที่กว้างพร้อมบริการหลังการขายที่ยอดเยี่ยม
- การควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวดในทุกขั้นตอนการผลิต
- ทีมบรรจุภัณฑ์มืออาชีพทำให้มั่นใจได้ว่าการขนส่งที่ปลอดภัย
- คำสั่งทดลองใช้เสร็จภายในหนึ่งสัปดาห์
- ตัวอย่างที่กำหนดเองตามคำขอ
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
แผ่นดีบุกอิเล็กโทรไลติกพร้อมความต้านทานการกัดกร่อนที่ยอดเยี่ยม ข้อกำหนดผลิตภัณฑ์ คุณลักษณะ ค่า ชื่อผลิตภัณฑ์ แผ่นดีบุกอิเล็กโทรไลติกพร้อมความต้านทานการกัดกร่อนที่ยอดเยี่ยม การเคลือบดีบุก 1.1/1.1, 2.0/2.0, 2.8/2.8, 5.6/5.6, ฯลฯ หรือปรับแต่ง พื้นผิวเสร็จสิ้น สดใส, หิน, เคลือบ, เงิน, หินขรุขระ ใช้ กระป...
เหล็กวิลาด MR SPCC หนา 0.5 มม. เกรดอาหาร กระป๋องเคลือบผิว เหล็กวิลาดเคลือบดีบุก 0.15 มม.
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
เหล็กวิลาดป้องกันสนิม T1 ถึง T5 สำหรับกระป๋องเครื่องดื่ม เคลือบ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
0.28 มม. DR8 แผ่นเหล็กชุบดีบุกด้วยไฟฟ้าสำหรับกระป๋องนมผงสูตรสำหรับทารก
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
แผ่นเหล็กวิลาด T4 0.28 มม. 2.8 / 2.8 สำหรับกระป๋องอาหารทะเล, คอยล์เหล็กวิลาดด้วยไฟฟ้าที่ผ่านการรับรอง JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด