RAL6018 190mm DX51D+Z PPGI Coil - Vòng xoắn thép sơn sơn sơn cho mái nhà và xây dựng
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | RAL6018 1*190mm PPGI | Chiều rộng:: | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ/xanh/xanh/đen/trắng/xám/ral | Xử lý bề mặt:: | tráng |
| mạ kẽm: | Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 | Dịch vụ xử lý: | Hàn, đấm, cắt, uốn, decoiling |
| Ứng dụng: | Xây dựng \ Xây dựng \ lợp \ CARUGATED | Xử lý bề mặt: | tráng |
| Chi tiết đóng gói:: | Bao bì tùy chỉnh | ||
| Làm nổi bật |
RAL6018 PPGI Coil,190mm Pre-Painted Galvanized Coil,DX51D+Z Cuộn dây thép phủ màu |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cuộn thép mạ hợp kim nhôm kẽm sơn phủ màu 0.8mm PPGL chống chịu thời tiết cho ốp tường ngoại thất và trang trí mái biệt thự |
| Chiều rộng | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
| Màu sắc | Đỏ/Xanh dương/Xanh lá/Đen/Trắng/Xám/Màu RAL |
| Xử lý bề mặt | Phủ |
| Lớp mạ kẽm | Z80, Z100, Az100, Az120, Az150 |
| Dịch vụ gia công | Hàn, dập lỗ, cắt, uốn, tháo cuộn |
| Ứng dụng | Xây dựng/Công trình/Mái lợp/Tôn sóng |
| Chi tiết đóng gói | Đóng gói tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Cuộn/dải thép mạ kẽm sơn phủ màu PPGI / PPGL |
|---|---|
| Vật liệu | SGCC SGCH SGC340 SGC400 SGC440 SGC490 SGC570 SGHC SGH340 SGH400 SGH440 SGH490 SGH540 DX51D DX52D DX53D DX54D DX55D DX56D DX57D |
| Tiêu chuẩn | AiSi, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 0.12 -- 1.5mm |
| Chiều rộng | 600/650/750/830/914/1000/1200/1219/1220/1250mm |
| Cuộn thép nền | Cuộn thép mạ kẽm nhúng nóng / Cuộn thép mạ hợp kim nhôm kẽm |
| Mặt trên | 5um + 13~20 micron |
| Mặt dưới | 5~8 micron / 5+10 micron |
| Màu sắc | Số RAL hoặc mẫu màu của khách hàng |
| Lớp mạ kẽm | 20 -- 275G/M2 |
| Trọng lượng cuộn | 3 -- 8MT |
| Loại sơn | PE, HDP, SMP, PVDF |
| Đóng gói | Đóng gói phù hợp cho vận chuyển đường biển: Đầu tiên: bên trong là giấy kraft; Thứ hai: màng nhựa chống nước ở giữa; Thứ ba: tấm thép GI bên ngoài được bọc bằng các dải thép có khóa. |
| Ứng dụng | Dịch vụ chung, thiết bị gia dụng, công nghiệp, trang trí, xây dựng, ô tô, đồ dùng sinh hoạt, mái nhà, v.v. |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm phong phú với dịch vụ hậu mãi
- Mọi quy trình đều được kiểm tra bởi bộ phận QC có trách nhiệm để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Đội ngũ đóng gói chuyên nghiệp để đảm bảo vận chuyển an toàn
- Hoàn thành đơn hàng thử nghiệm trong vòng một tuần
- Mẫu có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
RAL6018 1*190mm PPGI Cuộn thép mạ kẽm sơn phủ màu DX51D+Z là sản phẩm thép màu chất lượng cao, được thiết kế cho nhiều ứng dụng công nghiệp và xây dựng. Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Cuộn thép mạ hợp kim nhôm kẽm sơn phủ màu 0.8mm PPGL chống chịu thời tiết cho ốp tường ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.