304 321 Vòng cuộn thép không gỉ bằng thép không gỉ phẳng
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Bán buôn Chất lượng cao 304 Cuộn bằng phẳng cuộn bằng thép không gỉ Cuộn dây không gỉ mỗi tấn mỗi tấ | Tiêu chuẩn: | Jis, astm, as, en, gb |
|---|---|---|---|
| Cấp: | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440, v.v. | Loại: | Austenitic, ferritic, martensitic, song công, cuộn lạnh, cuộn nóng |
| Xử lý bề mặt: | Chải, nhân đôi, đá cát, dập nổi, mạ titan, v.v. | Phương pháp đóng gói: | Giấy chống thấm nước hun khói pallet gỗ, vv |
| Bề mặt: | N0.1, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K, v.v. | ||
| Làm nổi bật |
304 thép không gỉ cuộn phẳng NO1,Đường cuộn cuộn nóng giá mỗi tấn,NO2 321 cuộn dây thép không gỉ |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bán buôn cuộn thép không gỉ cán nóng 304 chất lượng cao giá mỗi tấn |
| Tiêu chuẩn | JIS, ASTM, AS, EN, GB |
| Cấp | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440, v.v. |
| Loại | Austenitic, Ferritic, Martensitic, Duplex, Cán nguội, Cán nóng |
| Xử lý bề mặt | Chải, nhân đôi, phun cát, dập nổi, mạ titan, v.v. |
| Phương pháp đóng gói | Giấy chống thấm Pallet gỗ khử trùng Hộp gỗ, v.v. |
| Bề mặt | N0.1, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K, v.v. |
Theo phương pháp sản xuất, nó được chia thành hai loại: cán nóng và cán nguội, độ dày từ 0,3-4mm. Cán nguội là thép cuộn thu được bằng cách làm mỏng thêm tấm thép NO.1 đến độ dày mục tiêu trong điều kiện nhiệt độ phòng.
So với thép cán nóng, thép cán nguội có độ dày chính xác hơn, bề mặt nhẵn, đẹp hơn và còn có nhiều tính chất cơ học vượt trội, đặc biệt là về khả năng gia công. Do cuộn thô cán nguội tương đối giòn và cứng, không phù hợp để gia công nên thép tấm cán nguội thường được yêu cầu ủ, ngâm chua và làm nhẵn bề mặt trước khi giao cho khách hàng.
| Tên sản phẩm | Thép không gỉ cuộn/tấm/tấm/dải; Thép cuộn/tấm/tấm/dải Inox |
|---|---|
| độ dày | 0,1-3,0mm (cuộn dây); 3.0-50mm (tấm) |
| Chiều rộng | 100-2000mm |
| Tiêu chuẩn | JIS, ASTM, AS, EN, GB |
| Cấp | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440, v.v. |
| Loại | Austenitic, Ferritic, Martensitic, Duplex, Cán nguội, Cán nóng |
| Xử lý bề mặt | Chải, nhân đôi, phun cát, dập nổi, mạ titan, v.v. |
| Bề mặt | N0.1, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K, v.v. |

Điểm nổi bật của sản phẩm
304 321 Cuộn dây thép không gỉ Thép không gỉ phẳng Hrc Giá cuộn cán nóng mỗi tấn Thông số sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Bán buôn cuộn thép không gỉ cán nóng 304 chất lượng cao giá mỗi tấn Tiêu chuẩn JIS, ASTM, AS, EN, GB Cấp 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.