ม้วนสแตนเลส 304 321 แบน สแตนเลส Hrc ม้วนรีดร้อน ราคาต่อตัน
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อสินค้า: | ขายส่งคุณภาพสูง 304 ม้วนร้อนม้วนสแตนเลสสตีลราคาต่อตันต่อตัน | มาตรฐาน: | jis, astm, as, en, gb |
|---|---|---|---|
| ระดับ: | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440, ฯลฯ | หมวดหมู่: | ออสเทนนิติก, เฟอร์ริติก, มาร์เทนซิติก, ดูเพล็กซ์, ม้วนเย็น, ม้วนร้อน |
| การรักษาพื้นผิว: | แปรง, มิเรอร์, พ่นทราย, นูน, ชุบไทเทเนียม ฯลฯ | วิธีบรรจุภัณฑ์: | กระดาษกันน้ำรมควันไม้กล่องไม้ ฯลฯ |
| พื้นผิว: | n0.1, n0.2, n0.3, n0.4, n0.5, n0.6, n0.7, n0.8, 2d, 2b, hl, ba, 6k, 8k, ฯลฯ | ||
| เน้น |
ม้วนสแตนเลส 304 แบน NO1,ม้วนรีดร้อน hrc ราคาต่อตัน,ม้วนสแตนเลส 321 NO2 |
||
คําอธิบายสินค้า
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ขายปลีก สินค้าคุณภาพสูง 304 โลลร้อน โลลเรียบ โลลเหล็กไร้สแตนเลส |
| มาตรฐาน | JIS, ASTM, AS, EN, GB |
| เกรด | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440 เป็นต้น |
| ประเภท | ออสเทนนิติก, เฟอร์ริทิก, มาร์เทนซิติก, ดับเพล็กซ์, โหลดเย็น, โหลดร้อน |
| การบํารุงผิว | สะอาด, สะอาด, สะอาด, สะอาด, สะอาด |
| วิธีการบรรจุ | กระดาษกันน้ํา พาเล็ตไม้ที่ระบายน้ํา กล่องไม้ เป็นต้น |
| พื้นที่ | N01, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K เป็นต้น |
ตามวิธีการผลิต มันแบ่งออกเป็นสองประเภท: การม้วนร้อนและการม้วนเย็น ความหนาอยู่ที่ 0.3-4 มม. การม้วนเย็นคือโค้ลเหล็กที่ได้รับจากการกระจัด NO ต่อไป1 แผ่นเหล็กถึงความหนาเป้าหมายในสภาพอุณหภูมิห้อง.
เมื่อเทียบกับเหล็กม้วนร้อน เหล็กม้วนเย็นมีความหนาที่แม่นยํากว่า ผิวเรียบและสวยงามโดยเฉพาะในแง่ของการประมวลผลเนื่องจากท่อท่อที่ม้วนเย็นเปราะบางและแข็งและไม่เหมาะสําหรับการแปรรูปผสมผสานและผิวเรียบก่อนนําเสนอให้ลูกค้า.
| ชื่อสินค้า | โคลิป/แผ่น/แผ่น/แผ่นเหล็กไร้ขัด; โคลิป/แผ่น/แผ่น/แผ่นเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ความหนา | 0.1-3.0mm (coil) 3.0-50mm (plate) |
| ความกว้าง | 100-2000 มม. |
| มาตรฐาน | JIS, ASTM, AS, EN, GB |
| เกรด | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440 เป็นต้น |
| ประเภท | ออสเทนนิติก, เฟอร์ริทิก, มาร์เทนซิติก, ดับเพล็กซ์, โหลดเย็น, โหลดร้อน |
| การบํารุงผิว | สะอาด, สะอาด, สะอาด, สะอาด, สะอาด |
| พื้นที่ | N01, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K เป็นต้น |

จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
304 321 สายม้วนเหล็กไร้สแตนเลส แบบราบ สายม้วนเหล็กไร้สแตนเลส Hrc ราคาต่อตัน รายละเอียดสินค้า คุณสมบัติ มูลค่า ชื่อสินค้า ขายปลีก สินค้าคุณภาพสูง 304 โลลร้อน โลลเรียบ โลลเหล็กไร้สแตนเลส มาตรฐาน JIS, ASTM, AS, EN, GB เกรด 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, ...
เหล็กวิลาด MR SPCC หนา 0.5 มม. เกรดอาหาร กระป๋องเคลือบผิว เหล็กวิลาดเคลือบดีบุก 0.15 มม.
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
เหล็กวิลาดป้องกันสนิม T1 ถึง T5 สำหรับกระป๋องเครื่องดื่ม เคลือบ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
0.28 มม. DR8 แผ่นเหล็กชุบดีบุกด้วยไฟฟ้าสำหรับกระป๋องนมผงสูตรสำหรับทารก
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
แผ่นเหล็กวิลาด T4 0.28 มม. 2.8 / 2.8 สำหรับกระป๋องอาหารทะเล, คอยล์เหล็กวิลาดด้วยไฟฟ้าที่ผ่านการรับรอง JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด