Cuộn thép Galvalume 20mm - 600mm AZ120 Lớp phủ HD Mái nhà Cuộn Galvalume trần
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Lớp phủ thép Galvalume AZ120 20-600mm HD để lợp mái | Vật liệu cơ bản: | Thép cán lạnh (DX51D, DX52D, vv) |
|---|---|---|---|
| Độ dày được phủ lưng: | 5-20μm | Loại lớp phủ: | Hợp kim nhôm-kẽm 55% (Galvalume) |
| Dịch vụ xử lý:: | Hàn, đục lỗ, cắt, uốn, trang trí | Xử lý bề mặt:: | tráng |
| Tiêu chuẩn:: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS | Chiều rộng: | 600mm - 1500mm |
| Xét bề mặt: | Smooth, spangle, dập nổi | Ứng dụng: | Tấm lợp, thiết bị điện gia đình |
| Làm nổi bật |
Cuộn thép Galvalume 20mm,Cuộn thép Galvalume 600mm AZ120,Cuộn galvalume trần lợp mái |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Vật liệu cơ bản | Thép cán lạnh (DX51D, DX52D, v.v.) |
| Độ dày được phủ lưng | 5-20μm |
| Loại lớp phủ | Hợp kim nhôm-kẽm 55% (Galvalume) |
| Dịch vụ xử lý | Hàn, đấm, cắt, uốn, khử trùng |
| Xử lý bề mặt | Tráng |
| Tiêu chuẩn | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
| Chiều rộng | 600mm - 1500mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Smooth, spangle, dập nổi |
| Ứng dụng | Tấm lợp, thiết bị điện gia đình |
| Tham số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại lớp phủ | Hợp kim nhôm-kẽm 55% (Galvalume) |
| Vật liệu cơ bản | Thép cán lạnh (DX51D, DX52D, v.v.) |
| Trọng lượng lớp phủ | AZ60-AZ180 (60-180 g/m2) |
| Độ dày | 0,3mm - 3.0mm |
| Chiều rộng | 600mm - 1500mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Smooth, spangle, dập nổi |
| Tính khí | T1-T5 (mềm đến cứng) |
| Lớp phủ có sẵn | PE (Polyester), PVDF, SMP (để tăng cường sức chống thời tiết) |
Điểm nổi bật của sản phẩm
Lớp phủ thép Galvalume AZ120 20-600mm HD để lợp mái Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Vật liệu cơ bản Thép cán lạnh (DX51D, DX52D, v.v.) Độ dày được phủ lưng 5-20μm Loại lớp phủ Hợp kim nhôm-kẽm 55% (Galvalume) Dịch vụ xử lý Hàn, đấm, cắt, uốn, khử trùng Xử lý bề mặt Tráng Tiêu chuẩn ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.