Tấm thép mạ kẽm sơn sẵn DX51D PPGI phủ màu 600mm
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | DX51D Tấm mạ màu Thép cuộn mạ kẽm sơn sẵn Cuộn thép PPGI Cuộn thép kẽm | Chiều rộng:: | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ/xanh/xanh/đen/trắng/xám/ral | Xử lý bề mặt:: | tráng |
| Việc mạ kẽm: | Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 | Dịch vụ xử lý: | Hàn, đấm, cắt, uốn, decoiling |
| Ứng dụng: | Xây dựng \ Xây dựng \ lợp \ CARUGATED | Điều trị bề mặt: | tráng |
| Chi tiết đóng gói:: | Bao bì tùy chỉnh | ||
| Làm nổi bật |
thép mạ kẽm sơn sẵn dx51d,Bảng phủ màu PPGI,Thép mạ kẽm sơn sẵn PPGI |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Chiều rộng | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
| Tùy chọn màu sắc | Màu đỏ/Xanh/Xanh/Đen/T trắng/Xám/RAL |
| Điều trị bề mặt | Bọc |
| Lớp phủ kẽm | Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 |
| Dịch vụ xử lý | hàn, đâm, cắt, uốn cong, tháo |
| Ứng dụng | Xây dựng, xây dựng, mái nhà |
| Bao bì | Bao bì tùy chỉnh có sẵn |
DX51D cuộn dây thép phủ màu của chúng tôi kết hợp sự hấp dẫn với khả năng chống ăn mòn vượt trội.Những cuộn dây thép kẽm sơn trước (PPGI) này có thiết kế nhẹ và sẵn sàng để chế biến trực tiếp trong các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
Có sẵn trong các màu chuẩn bao gồm màu xám, trắng, xanh biển và màu đỏ gạch, các cuộn dây này được sử dụng rộng rãi trong:
- Ngành quảng cáo
- Dự án xây dựng
- Sản xuất thiết bị gia dụng
- Sản xuất thiết bị điện
- Ngành công nghiệp đồ nội thất
- Ứng dụng vận chuyển
Cơ sở thép kẽm cung cấp khả năng chống thời tiết tuyệt vời, làm cho các cuộn dây này lý tưởng cho các ứng dụng mái nhà và sử dụng ngoài trời nơi ngăn ngừa rỉ sét là rất quan trọng.
| Thể loại | CGCC, CGCH, DX52D, DX53D, G550, DX51D |
| Lớp phủ bề mặt | PE, SMP, ADP, PVDF |
| Trọng lượng lớp phủ kẽm | 30g đến 275g/m2 |
| Trọng lượng cuộn dây | 3-8 tấn |
| Độ dày | 0.18-2.0mm |
| Màu sắc tùy chỉnh | Tất cả mã RAL hoặc mẫu khách hàng |
- Chất lượng cao cấp với giá cạnh tranh
- Kinh nghiệm sâu rộng với dịch vụ sau bán hàng đáng tin cậy
- Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt ở mọi giai đoạn sản xuất
- Nhóm đóng gói chuyên nghiệp đảm bảo giao hàng an toàn
- Quá trình chuyển đổi nhanh chóng cho các đơn đặt hàng thử nghiệm (trong vòng một tuần)
- Sản xuất mẫu tùy chỉnh có sẵn
Điểm nổi bật của sản phẩm
DX51D Bảng phủ màu Đọc trước cuộn thép kẽm (PPGI) Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Chiều rộng 600mm-1250mm, 800~1250mm Tùy chọn màu sắc Màu đỏ/Xanh/Xanh/Đen/T trắng/Xám/RAL Điều trị bề mặt Bọc Lớp phủ kẽm Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 Dịch vụ xử lý hàn, đâm, cắt, uốn cong, tháo Ứng d...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.