Dx51d Dx52D สายโค้ลเคลือบด้วยซีนก 0.45 โลลแผ่นเหล็กเหล็กกระปุก
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อสินค้า:: | DX51D DX52D ราคาของสังกะสีที่เคลือบด้วยขดลวดชุบสังกะสีเหล็กชุบสังกะสี 0.45 ชุบสังกะสี | สัญลักษณ์: | DC51D+Z, DC52D+Z,DC53D+Z,DC54D+Z,S220GD+Z,S250GD+Z,S80GD+Z,S320GD+Z,S350GD+Z,S400GD+Z,S500GD+Z,S550G |
|---|---|---|---|
| ความกว้าง:: | เหนือ 50 มม. 1010 มม. (ความอดทน -0/+3 มม.) | ความหนา:: | 0.12-6.00 มม. หรือความต้องการของลูกค้า |
| ประเภทของการเคลือบ:: | เหล็กชุบสังกะสีจุ่มร้อน (HDGI) | การเคลือบสังกะสี:: | 30-275ก./ตร.ม |
| โครงสร้างพื้นผิว:: | การเคลือบ Spangle ปกติ (NS), การเคลือบ Spangle ย่อขนาด (MS), Spangle-free (FS) | แพ็คเกจ: | กระดาษป้องกันน้ำเป็นบรรจุภายในเหล็กชุบสังกะสีหรือแผ่นเหล็กเคลือบคือบรรจุด้านนอกแผ่นป้องกันด้านข้างจา |
| ตลาดส่งออก: | ยุโรป, แอฟริกา, เอเชียกลาง, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ตะวันออกกลาง, อเมริกาใต้, อเมริกาเหนือ, ฯลฯ | ||
| เน้น |
ขดลวดเคลือบสังกะสี dx52d,ขดลวดเคลือบสังกะสี 0.45,ม้วนแผ่นเหล็กเคลือบสังกะสี 0.45 |
||
คําอธิบายสินค้า
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ซิงค์เคลือบ Dx51d Dx52D ราคาของแผ่นเหล็กกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษเหล็ก 0.45 กระดาษเหล็กกระดาษกระดาษกระดาษ |
| สัญลักษณ์ | DC51D+Z, DC52D+Z, DC53D+Z, DC54D+Z, S220GD+Z, S250GD+Z, S80GD+Z, S320GD+Z, S350GD+Z, S400GD+Z, S500GD+Z, S550GD+Z |
| ความกว้าง | มากกว่า 50mm-1010mm (ความอดทน -0/+3 mm) |
| ความหนา | 0.12-6.00mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ประเภทการเคลือบ | สแตนเลสเหล็กกระดาษหมักร้อน (HDGI) |
| การเคลือบซีนก | 30-275 กรัม/ม2 |
| โครงสร้างพื้นผิว | การเคลือบสเปงเกิลปกติ (NS), การเคลือบสเปงเกิลขั้นต่ํา (MS), ไม่มีสเปงเกิล (FS) |
| แพ็คเกจ | กระดาษกันน้ําคือการบรรจุภายใน, เหล็กเหล็กกระปุกหรือแผ่นเหล็กเคลือบเป็นการบรรจุภายนอก, แผ่นป้องกันด้านข้าง, แล้วห่อด้วยสายใยเหล็กเจ็ด. หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ตลาดส่งออก | ยุโรป, แอฟริกา, เอเชียกลาง, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ตะวันออกกลาง, อเมริกาใต้, อเมริกาเหนือ เป็นต้น |
Galvanized steel coil is a product that uses steel coil as the base material and is coated with a layer of zinc on the surface of the steel coil through processes such as hot-dip galvanizing or electroplatingชนิดของซิงก์นี้สามารถให้ความคุ้มกันที่ดีสําหรับโค้ลเหล็กและป้องกันเหล็กจากการ corrosion ได้อย่างมีประสิทธิภาพ
- สวยงาม:พื้นผิวของสอยเหล็กเหล็กเหล็กมีความสว่างบางชนิด ชั้นปูนสามารถทําให้สอยเหล็กมีเนื้อเยื่อโลหะสดใสซึ่งสามารถเพิ่มคุณภาพการดูของอุปกรณ์บ้านนอกจากนี้, สายสับเหล็กสามารถแปรรูปตามความต้องการออกแบบที่แตกต่างกัน, เช่นการบรรทัด, การพิมพ์, เป็นต้น,เพื่อให้สามารถผลิตรูปแบบที่หลากหลายเพื่อตกแต่งเครื่องใช้ในบ้าน เพื่อตอบสนองความต้องการของผู้บริโภคที่แตกต่างกัน.
- ความต้านทานต่อการกัดกรอง:ระหว่างการใช้งานประจําวัน เครื่องใช้ในบ้านอาจถูกเผชิญกับปั๊มน้ํา, ฝุ่น, ฯลฯ และมีความชุ่มชื่นต่อการกัดกรองซึ่งถูกขัดสนก่อนโดยปกป้องเมทริกซ์โค้ลเหล็กภายใน
- อัตราการผลิตที่ดี:ง่ายต่อการตัด, บิดและรูป. ในกระบวนการผลิตอุปกรณ์บ้าน, มันสามารถแปรรูปได้ง่ายตามรูปร่างการออกแบบของผลิตภัณฑ์
- การใช้งานในอุตสาหกรรมก่อสร้างสายสับเหล็กเป็นวัสดุที่ใช้กันทั่วไปในหลังคาและผนังของอาคารพลเมือง
- การใช้งานในอุตสาหกรรมการผลิตเครื่องจักร:สายม้วนเหล็กเหล็กเหล็กสามารถให้ความคุ้มกันที่ดีในการผลิตเปลือกของบางผลิตภัณฑ์เครื่องจักรพลเรือน
| ชื่อสินค้า | สายสอยเหล็กเหล็กกระดาษ |
| สายสอยเหล็กเหล็กกระดาษ | ASTM EN JIS GB |
| เกรด | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S350GD, S550GD; SGCC, SGHC, SGCH, SGH340, SGH400, SGH440, SGH490, SGH540, SGCD1, SGCD2, SGCD3, SGC340, SGC340, SGC490, SGC570SQ CR22 (230), SQ CR22 (255), SQ CR40 (275), SQ CR50 (340), SQ CR80 ((550), CQ, FS, DDS, EDDS, SQ CR33 (230), SQ CR37 (255), SQ CR40 (275), SQ CR50 (340), SQ CR80 (550) หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ความหนา | 0.10-2mm สามารถปรับเปลี่ยนตามความต้องการของคุณ |
| ความกว้าง | 600mm-1500mm ตามความต้องการของลูกค้า |
| เทคนิค | สายกลมเหล็กหมึกร้อน |
| การเคลือบซีนก | 30-275 กรัม/ม2 |
| การบํารุงผิว | ปาซิฟัชชั่น, การปรับน้ํามัน, การปิดเลค, การฟอสฟาต, ไม่รักษา |
| พื้นที่ | สเปนเกิลปกติ สเปนเกิลมิสี สเปนเกิลสว่าง |
| น้ําหนักโค้ล | 2-15 เมตรตันต่อกลม |
| แพ็คเกจ | กระดาษกันน้ําคือการบรรจุภายใน, เหล็กเหล็กกระปุกหรือแผ่นเหล็กเคลือบเป็นการบรรจุภายนอก, แผ่นป้องกันด้านข้าง, แล้วห่อด้วยสายใยเหล็กเจ็ด. หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| การใช้งาน | สร้างโครงสร้าง เครื่องใช้เหล็ก |
- คุณภาพดีและราคาถูก
- ประสบการณ์ที่ดีมากกับบริการหลังการขาย
- ทุกกระบวนการจะถูกตรวจสอบโดย QC ที่รับผิดชอบ
- ทีมงานบรรจุสินค้ามืออาชีพ ที่รักษาทุกการบรรจุอย่างปลอดภัย
- คําสั่งการทดลองสามารถทําในหนึ่งสัปดาห์
- ตัวอย่างสามารถนําเสนอตามความต้องการของคุณ
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
Dx51d Dx52D สายโค้ลเคลือบด้วยซีนก 0.45 โลลแผ่นเหล็กเหล็กกระปุก รายละเอียดสินค้า คุณสมบัติ มูลค่า ชื่อสินค้า ซิงค์เคลือบ Dx51d Dx52D ราคาของแผ่นเหล็กกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษเหล็ก 0.45 กระดาษเหล็กกระดาษกระดาษกระดาษ สัญลักษณ์ DC51D+Z, DC52D+Z, DC53D+Z, DC54D+Z, S220GD+Z, S250GD+Z, S80GD+Z, S320GD+Z, ...
เหล็กวิลาด MR SPCC หนา 0.5 มม. เกรดอาหาร กระป๋องเคลือบผิว เหล็กวิลาดเคลือบดีบุก 0.15 มม.
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
เหล็กวิลาดป้องกันสนิม T1 ถึง T5 สำหรับกระป๋องเครื่องดื่ม เคลือบ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
0.28 มม. DR8 แผ่นเหล็กชุบดีบุกด้วยไฟฟ้าสำหรับกระป๋องนมผงสูตรสำหรับทารก
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
แผ่นเหล็กวิลาด T4 0.28 มม. 2.8 / 2.8 สำหรับกระป๋องอาหารทะเล, คอยล์เหล็กวิลาดด้วยไฟฟ้าที่ผ่านการรับรอง JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด