DX51D Vòng cuộn kẽm 0,12-6.00mm Độ dày bóng cao
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | DX51D Vòng dây chuyền kẽm | Nhãn hiệu: | DC51D+Z, DC52D+Z,DC53D+Z,DC54D+Z,S220GD+Z,S250GD+Z,S80GD+Z,S320GD+Z,S350GD+Z,S400GD+Z,S500GD+Z,S550G |
|---|---|---|---|
| Chiều rộng:: | Trên 50mm -1010mm (dung sai -0/+3 mm) | độ dày:: | 0,12-6,00mm, hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Loại lớp phủ:: | Thép mạ kẽm nhúng nóng (HDGI) | Việc mạ kẽm:: | 30-275g/m2 |
| Cấu trúc bề mặt:: | Lớp phủ có vết loang bình thường (NS), Lớp phủ có vết loang tối thiểu (MS), Không có vết loang (FS) | Bưu kiện: | Giấy chống nước là đóng gói bên trong, thép mạ kẽm hoặc tấm thép được tráng là đóng gói bên ngoài, t |
| Thị trường xuất khẩu: | Châu Âu, Châu Phi, Trung Á, Đông Nam Á, Trung Đông, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, v.v. | ||
| Làm nổi bật |
DX51D Vòng dây chuyền kẽm,Cuộn dây galvanized 0.12mm,Vòng xích kẽm 6mm |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | ASTM A653 Z120 GI Coil 1.0mm Không có Spangle |
| Thương hiệu | DC51D+Z, DC52D+Z, DC53D+Z, DC54D+Z, S220GD+Z, S250GD+Z, S80GD+Z, S320GD+Z, S350GD+Z, S400GD+Z, S500GD+Z, S550GD+Z |
| Chiều rộng | Trên 50mm-1010mm (sự khoan dung -0/+3 mm) |
| Độ dày | 0.12-6.00mm, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Loại lớp phủ | Thép kẽm nóng (HDGI) |
| Lớp phủ kẽm | 30-275g/m2 |
| Cấu trúc bề mặt | Lớp phủ đinh bình thường (NS), lớp phủ đinh tối thiểu (MS), không đinh (FS) |
| Gói | Giấy chống nước là đóng gói bên trong, thép kẽm hoặc tấm thép phủ là đóng gói bên ngoài, tấm bảo vệ bên, sau đó bọc bởi bảy thép dây đai, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Thị trường xuất khẩu | Châu Âu, Châu Phi, Trung Á, Đông Nam Á, Trung Đông, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, vv |
Vòng cuộn kẽm, tấm thép mỏng được nhúng vào bể kẽm nóng chảy, để bề mặt của nó dính vào một lớp tấm thép mỏng kẽm.Đó là, tấm thép cán được ngâm liên tục trong bể mạ bằng kẽm nóng chảy để tạo ra tấm thép galvanized.nhưng ngay sau khi bể được làm nóng đến khoảng 500 ° C, để tạo ra một lớp phủ hợp kim kẽm và sắt.
- Vẻ đẹp:Bề mặt có kết cấu kim loại sáng làm tăng chất lượng ngoại hình và có thể được xử lý với nhiều mẫu khác nhau.
- Kháng ăn mòn:Lớp kẽm hoạt động như một cực sinh tế, bảo vệ thép khỏi ăn mòn.
- Hiệu suất xử lý:Dễ cắt, uốn cong và hình thành theo yêu cầu thiết kế.
- Xây dựng:Thường được sử dụng trong mái nhà và tường của tòa nhà.
- Sản xuất máy móc:Cung cấp sự bảo vệ tuyệt vời cho vỏ sản phẩm máy móc.
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM, EN, JIS, GB |
| Thể loại | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S550GD; SGCC, SGHC, SGCH series; hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Độ dày | 0.10-2mm (có thể tùy chỉnh) |
| Chiều rộng | 600mm-1500mm (có thể tùy chỉnh) |
| Điều trị bề mặt | Chất thụ động, bôi dầu, niêm phong lacquer, Phosphating, chưa được xử lý |
| Bề mặt | Thường xuyên spangle, giảm spangle, sáng |
| Trọng lượng cuộn dây | 2-15 tấn mét mỗi cuộn |
| Ứng dụng | Xây dựng cấu trúc, lưới thép, công cụ |

- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm tuyệt vời với dịch vụ sau bán hàng
- Mỗi quy trình được kiểm tra bởi kiểm soát chất lượng
- Các nhóm đóng gói chuyên nghiệp
- Hoàn thành lệnh thử nghiệm trong vòng một tuần
- Các mẫu có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
DX51D Vòng cuộn kẽm Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm ASTM A653 Z120 GI Coil 1.0mm Không có Spangle Thương hiệu DC51D+Z, DC52D+Z, DC53D+Z, DC54D+Z, S220GD+Z, S250GD+Z, S80GD+Z, S320GD+Z, S350GD+Z, S400GD+Z, S500GD+Z, S550GD+Z Chiều rộng Trên 50mm-1010mm (sự khoan dung -0/+3 ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.