Tấm thép không gỉ 316ti ASTM 304L 304N Tấm cán nguội
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Nhà sản xuất cuộn lạnh bằng thép không gỉ 316 316TI Tấm thép không gỉ | Tiêu chuẩn: | Astm din gb jis en aisi |
|---|---|---|---|
| Hình dạng:: | phẳng | Bề mặt:: | BA/2B/SỐ 1/SỐ 3/SỐ 4/8K/HL/2D/1D |
| Yêu cầu đặc biệt:: | có thể được tùy chỉnh | Lớp thép:: | 201, 202, 301, 304, 304L, 304n, Xm21, 304ln, 309S, 310S, 316 |
| Đóng gói:: | Xuất gói tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu của khách hàng | ||
| Làm nổi bật |
Tấm thép không gỉ 304L V,Tấm thép không gỉ 316Ti,Tấm cán nguội 304N |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thép không gỉ Lớp thép không gỉ 316 316 Ti sản xuất |
| Tiêu chuẩn | ASTM DIN GB JIS EN AISI |
| Hình dạng | Đơn giản |
| Bề mặt | Ba/2b/No.1/No.3/No.4/8K/Hl/2D/1d |
| Yêu cầu đặc biệt | Có thể tùy chỉnh |
| Thép hạng | 201, 202, 301, 304, 304L, 304n, Xm21, 304ln, 309S, 310S, 316 |
| Bao bì | Nhập gói tiêu chuẩn xuất khẩu hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu | 201, 202, 301, 304, 304L, 304N, XM21, 304LN, 309S, 310S, 316, 316Ti, 316L, 316N, 316LN, 317, 317L, 321, 329, vv |
| Xét bề mặt | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| Độ dày | 0.3-120mm |
| Chiều dài | 1000 - 6000mm hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Tiêu chuẩn | ASTM DIN GB JIS EN AISI |
| Kỹ thuật | Lăn lạnh, lăn nóng hoặc hàn |
| Chứng nhận | ISO9001, SGS, BV, ISO, CE |
| Xét bề mặt | Đặc điểm | Ứng dụng |
|---|---|---|
| Không.1 | Hoàn thành bằng cán nóng, mịn hơn và ướp, đặc trưng bởi bề mặt ướp trắng | Thiết bị công nghiệp hóa học, Cắm công nghiệp |
| 2B | Hoàn thành bằng cách xử lý sưởi, dẻo sau cuộn lạnh, sau đó là đường xuyên qua da để bề mặt sáng hơn và mịn hơn | Các dụng cụ y tế sử dụng chung, đồ dùng trên bàn |
| BA | Xử lý sưởi rực rỡ sau cuộn lạnh | dụng cụ bếp, đồ dùng bếp, mục đích kiến trúc |
| NO.4 (Satin) | Kết thúc bằng đánh răng tuyến tính không liên tục | Kiến trúc, ngành công nghiệp, thang cuốn, đồ dùng nhà bếp, Xe |
| Vòng tóc | Kết thúc bằng đánh răng tuyến tính liên tục | Kiến trúc, ngành công nghiệp, thang cuốn, đồ dùng nhà bếp, Xe |
| 8K (hình gương) | Một bề mặt phản xạ giống như gương bằng cách đánh bóng bằng chất mài mài mỏng hơn trên 800 lưới | Máy phản xạ, gương, trang trí nội thất-bên ngoài cho tòa nhà |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm tuyệt vời với dịch vụ sau bán hàng
- Mỗi quy trình được kiểm tra bởi QC có trách nhiệm để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Nhóm đóng gói chuyên nghiệp để đảm bảo đóng gói an toàn
- Lệnh xét xử có thể được thực hiện trong một tuần.
- Các mẫu có thể được cung cấp theo yêu cầu của bạn
Điểm nổi bật của sản phẩm
Thép không gỉ Lớp thép không gỉ 316 316 Ti sản xuất Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Thép không gỉ Lớp thép không gỉ 316 316 Ti sản xuất Tiêu chuẩn ASTM DIN GB JIS EN AISI Hình dạng Đơn giản Bề mặt Ba/2b/No.1/No.3/No.4/8K/Hl/2D/1d Yêu cầu đặc biệt Có thể tùy chỉnh Thép hạng ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.