Dx51d SGCC tấm thép kẽm Q195 4x8 tấm thép kẽm
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Tấm thép cuộn mạ kẽm Dx51d SGCC Q195 Tấm PPGI | Cấp:: | SGCC /GX51D |
|---|---|---|---|
| Dịch vụ xử lý:: | Hàn, đục lỗ, cắt, uốn | Ứng dụng:: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| Việc mạ kẽm:: | Z30-275g | lấp lánh:: | Lớn Trung bình Nhỏ Không |
| Vật mẫu:: | Có sẵn | Điêu khoản mua ban:: | EXW FOB CIF CFR |
| Làm nổi bật |
SGCC tấm thép kẽm,tấm thép galvanized q195,dx51d 4x8 tấm thép kẽm |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | DX51D SGCC Cuộn dây thép mạ kẽm Q195 PPGI Tấm tấm |
| Cấp | SGCC /GX51D |
| Dịch vụ xử lý | Hàn, đấm, cắt, uốn |
| Ứng dụng | Bao bì kim loại, lon thức ăn, lon sơn, hộp thiếc hộp |
| Lớp phủ kẽm | Z30-275G |
| Spangle | Lớn trung bình nhỏ không |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Nhiệm kỳ thương mại | EXW FOB CIF CFR |
Tấm tấm thép mạ kẽm DX51D SGCC Q195 PPGI Tấm cung cấp khả năng chống ăn mòn và tuổi thọ tuyệt vời. Mặc dù lớp phủ mạ kẽm có độ bền cao, chúng vẫn có thể bị sứt mẻ và nứt dưới tác động nặng, chẳng hạn như khi được sử dụng cho các bollard bảo vệ.
Galvanizing nóng cung cấp bảo vệ ăn mòn lâu dài, hiệu quả về chi phí. Thép có thể được sơn cho mục đích thẩm mỹ, ngụy trang, đánh dấu an toàn hoặc để mở rộng đời sống kinh tế của cấu trúc.
| Tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | Jis as en astm |
| Cấp | Q195 Q235 Q345 SGCC SGCH SGC340 SGC400 SGC440 SGC490 SGC570 SGHC SGH340 SGH400 SGH440 SGH490 SGH540 DX51D DX52D DX53D DX54D DX55D DX56D DX57D S220GD S250GD S280GD S320GD S350GD S400GD S500GD S550GD SS230 SS250 SS275 |
| Lớp phủ kẽm | 30-275g/m2 |
| Độ dày | 0,125mm đến 3,5mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 600-2000mm hoặc tùy chỉnh |
| Trọng lượng cuộn dây | 3 tấn đến 6 tấn |
| ID cuộn | 508mm hoặc 610mm |
| Xử lý bề mặt | Unoil, khô, cromat thụ động |
| Spangle | Spangle thông thường, spangle tối thiểu, spangle lớn, không có spangle |
| Thời gian giao hàng | 7-15 ngày |
- Chất lượng chính và giá cả hợp lý
- Trải nghiệm tuyệt vời với dịch vụ sau bán hàng
- Mọi quy trình được kiểm tra bởi QC có trách nhiệm để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Các nhóm đóng gói chuyên nghiệp để đảm bảo vận chuyển an toàn
- Đơn đặt hàng thử nghiệm hoàn thành trong vòng một tuần
- Các mẫu có sẵn theo yêu cầu của bạn
Điểm nổi bật của sản phẩm
DX51D Cuộn dây thép mạ kẽm SGCC Q195 Tấm tấm Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm DX51D SGCC Cuộn dây thép mạ kẽm Q195 PPGI Tấm tấm Cấp SGCC /GX51D Dịch vụ xử lý Hàn, đấm, cắt, uốn Ứng dụng Bao bì kim loại, lon thức ăn, lon sơn, hộp thiếc hộp Lớp phủ kẽm Z30-275G Spangle Lớn ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.