Vòng cuộn thép Galvalume Prepainted Matte Green ASTM A792 0.8mm
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Vòng cuộn thép Galvalume Prepainted Matte Green ASTM A792 0.8mm | Vật liệu:: | 55% thép hợp kim Al-Zn (Aluzinc) |
|---|---|---|---|
| Lớp:: | AZ40-AZ160 | độ dày:: | 0.3-3.0mm |
| Bề mặt:: | Được sơn trước trong nhiều màu sắc khác nhau | Dịch vụ xử lý: | Xoắn, hàn, tròn, cắt, đâm |
| Ứng dụng: | Tấm lợp, tấm tường, tòa nhà công nghiệp | Kích thước nhựa: | Tranh đôi và quá trình làm bánh đôi |
| Chiều rộng: | 220, 250, 500, 1000, 1500mm hoặc theo yêu cầu | Điều trị bề mặt: | Quá trình oxy hóa, nổ cát, gương, màu được phủ màu EC |
| Làm nổi bật |
cuộn thép galvalume sơn sẵn astm a792,cuộn aluzinc sơn sẵn astm a792,cuộn aluzinc sơn sẵn az40 |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Vòng cuộn thép Galvalume Prepainted Matte Green ASTM A792 0.8mm |
| Vật liệu: | Thép phủ hợp kim Al-Zn 55% (Aluzinc) |
| Các lớp học: | AZ40-AZ160 |
| Độ dày: | 0.3-3.0mm |
| Bề mặt: | Được sơn trước trong nhiều màu sắc khác nhau |
| Dịch vụ xử lý: | Xoắn, hàn, tròn, cắt, đâm |
| Ứng dụng: | Ống mái, tấm tường, tòa nhà công nghiệp |
| Cấu trúc nhựa: | Quá trình sơn hai lần và nướng hai lần |
| Chiều rộng: | 220, 250, 500, 1000, 1500mm hoặc theo yêu cầu |
| Xử lý bề mặt: | Ôxy hóa, phun cát, gương, màu sắc |
Vòng cuộn thép Galvalume được sơn trướclà một sản phẩm thép phủ có hiệu suất cao kết hợp khả năng chống ăn mòn củaGalvalume (55% nhôm, 43,4% kẽm và 1,6% silicon)với một lớp sơn màu được áp dụng trước. Bảo vệ hai lớp này làm cho nó lý tưởng cho mái nhà, lớp phủ và các ứng dụng công nghiệp nơi độ bền và thẩm mỹ là điều cần thiết.
Cácquá trình sơn trướcliên quan đến việc áp dụng lớp trơn và lớp phủ (thường là polyester, PVDF hoặc polyester được sửa đổi bằng silicone) lên nền Galvalume trước khi chế tạo. Điều này đảm bảo độ dính lớp phủ đồng đều,màu sắc rực rỡThép Galvalume sơn trước được sử dụng rộng rãi trong xây dựng, phụ tùng ô tô và thiết bị do tuổi thọ lâu dài, bảo trì thấp và tính linh hoạt thiết kế.
| Lớp phủ bề mặt | PE, SMP, ADP, PVDF |
| Trọng lượng cuộn dây | 3-8 tấn |
| Chiều rộng | 800~1250mm |
| Màu sắc | Tất cả mã RAL hoặc như mẫu của khách hàng |
| Chi tiết đóng gói | Giấy chống nước + phim nhựa + bao bì sắt + liên kết hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 15-25 ngày sau khi nhận được tiền gửi |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm tuyệt vời với dịch vụ sau bán hàng
- Mỗi quy trình sẽ được kiểm tra bởi QC có trách nhiệm đảm bảo chất lượng của mỗi sản phẩm
- Nhóm đóng gói chuyên nghiệp giữ mọi gói an toàn
- Lệnh xét xử có thể được thực hiện trong một tuần.
- Các mẫu có thể được cung cấp theo yêu cầu của bạn
Điểm nổi bật của sản phẩm
Vòng cuộn thép Galvalume Prepainted Matte Green ASTM A792 0.8mm Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm: Vòng cuộn thép Galvalume Prepainted Matte Green ASTM A792 0.8mm Vật liệu: Thép phủ hợp kim Al-Zn 55% (Aluzinc) Các lớp học: AZ40-AZ160 Độ dày: 0.3-3.0mm Bề mặt: Được sơn trước ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.