แผ่นเหล็ก PPGI ผิวเคลือบน้ำมัน 1010 มม. แผ่นเหล็กชุบสังกะสี GI Coil S550GD
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อสินค้า:: | ขดลวดเหล็ก GI พื้นผิวที่มีน้ำมันสำหรับความต้านทานการกัดกร่อน | สัญลักษณ์: | DC51D+Z, DC52D+Z,DC53D+Z,DC54D+Z,S220GD+Z,S250GD+Z,S80GD+Z,S320GD+Z,S350GD+Z,S400GD+Z,S500GD+Z,S550G |
|---|---|---|---|
| ความกว้าง:: | เหนือ 50 มม. 1010 มม. (ความอดทน -0/+3 มม.) | ความหนา:: | 0.12-6.00 มม. หรือความต้องการของลูกค้า |
| ประเภทของการเคลือบ:: | เหล็กชุบสังกะสีจุ่มร้อน (HDGI) | การเคลือบสังกะสี:: | 30-275ก./ตร.ม |
| โครงสร้างพื้นผิว:: | การเคลือบ Spangle ปกติ (NS), การเคลือบ Spangle ย่อขนาด (MS), Spangle-free (FS) | แพ็คเกจ: | กระดาษป้องกันน้ำเป็นบรรจุภายในเหล็กชุบสังกะสีหรือแผ่นเหล็กเคลือบคือบรรจุด้านนอกแผ่นป้องกันด้านข้างจา |
| ตลาดส่งออก: | ยุโรป, แอฟริกา, เอเชียกลาง, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ตะวันออกกลาง, อเมริกาใต้, อเมริกาเหนือ, ฯลฯ | ||
| เน้น |
แผ่นเหล็ก ppgi 1010 มม.,ขดลวดแผ่นเหล็กชุบสังกะสี gi,ขดลวดแผ่นเหล็กชุบสังกะสี s550gd |
||
คําอธิบายสินค้า
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| สัญลักษณ์ | DC51D+Z, DC52D+Z, DC53D+Z, DC54D+Z, S220GD+Z, S250GD+Z, S80GD+Z, S320GD+Z, S350GD+Z, S400GD+Z, S500GD+Z, S550GD+Z |
| ความกว้าง | มากกว่า 50mm-1010mm (ความอดทน -0/+3 mm) |
| ความหนา | 0.12-6.00mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ประเภทการเคลือบ | สแตนเลสเหล็กกระดาษหมักร้อน (HDGI) |
| การเคลือบซีนก | 30-275 กรัม/ม2 |
| โครงสร้างพื้นผิว | การเคลือบสเปงเกิลปกติ (NS), การเคลือบสเปงเกิลขั้นต่ํา (MS), ไม่มีสเปงเกิล (FS) |
| แพ็คเกจ | กระดาษกันน้ํา แพคเกจด้านใน เหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก |
| ตลาดส่งออก | ยุโรป, แอฟริกา, เอเชียกลาง, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ตะวันออกกลาง, อเมริกาใต้, อเมริกาเหนือ |
สายสับเหล็กใช้สายสับเหล็กเป็นวัสดุพื้นฐานที่เคลือบด้วยชั้นซิงก์ป้องกันผ่านกระบวนการสับเหล็กร้อนหรือการเคลือบไฟฟ้าการเคลือบซิงก์นี้ให้ความทนทานต่อการกัดกร่อนที่ดีสําหรับพื้นฐานเหล็ก.
- สวยงาม:การทําปลายโลหะสว่างเพิ่มคุณภาพการปรากฏตัว, สามารถนํามาประทับหรือพิมพ์เพื่อการตกแต่งแบบ
- ความต้านทานต่อการกัดกรอง:ชั้น ซิงก์ ทําหน้าที่เป็นอะโนดการเสียสละ ป้องกันเหล็กจากความชื้นและการเผชิญกับสิ่งแวดล้อม
- ผลประกอบการ:ง่ายในการตัด, บิดและรูปร่างสําหรับการผลิตอุปกรณ์ที่กําหนดเอง
- การก่อสร้างวัสดุที่เหมาะสมสําหรับหลังคาและผนังในอาคารพลเรือน
- การผลิตเครื่องจักร:ให้ความคุ้มกันที่ยั่งยืนสําหรับกระเป๋าเครื่องจักรและห้อง

| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM EN JIS GB |
| คะแนน | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD-S550GD; SGCC-SGCD3; SQ CR22-SQ CR80; หรือความต้องการตามความต้องการ |
| ระยะความหนา | 0.10-2mm (สามารถปรับแต่ง) |
| ระยะความกว้าง | 600-1500mm (สามารถปรับแต่งได้) |
| การบํารุงผิว | ปาซิฟัชชั่น, การปรับน้ํามัน, การปิดเลค, การฟอสฟาต, ไม่รักษา |
| ตัวเลือกพื้นผิว | สเปนเกิลปกติ สเปนเกิลขั้นต่ํา สว่าง |
| น้ําหนักโค้ล | 2-15 ตันเมตรต่อโค้ล |
| การใช้งาน | โครงสร้างโครงสร้าง เครื่องมือ |
เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่เชี่ยวชาญในแผ่นเหล็กไร้ขัด / ท่อ / สายโค้ล / สายกลม, รวมทั้งแผ่นอะลูมิเนียม / ท่อ / สายโค้ลสินค้า.
- ผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงสุดในราคาที่แข่งขันได้
- ประสบการณ์ที่กว้างขวางกับบริการหลังการขายที่ดี
- การควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวดในทุกขั้นตอนของการผลิต
- ทีมงานบรรจุสินค้ามืออาชีพ รับรองการขนส่งที่ปลอดภัย
- การตอบสนองอย่างรวดเร็วสําหรับคําสั่งทดลอง (ภายในหนึ่งสัปดาห์)
- ตัวอย่างตามต้องการ
การชําระเงิน ≤ 1000 ดอลลาร์สหรัฐ: 100% ล่วงหน้า การชําระเงิน ≥ 1000 ดอลลาร์สหรัฐ: 30% T/T ล่วงหน้า เงินสมดุลตามสําเนา BL หรือ LC ที่เห็น
ในฐานะผู้ผลิตโดยตรงจากโรงงาน เรานําเสนอราคาที่มีความแข่งขันสูง ติดต่อเราเพื่ออัตราส่วนเฉพาะ
ระยะเวลาการจัดส่งแตกต่างกันตามสินค้า โดยทั่วไปภายใน 5 วันหลังจากได้รับเงินฝากโดยรักษามาตรฐานคุณภาพ
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
โคลล์เหล็ก GI ด้านผิวที่มีน้ํามันสําหรับความทนทานต่อการกัดกร่อน รายละเอียดสินค้า คุณสมบัติ มูลค่า สัญลักษณ์ DC51D+Z, DC52D+Z, DC53D+Z, DC54D+Z, S220GD+Z, S250GD+Z, S80GD+Z, S320GD+Z, S350GD+Z, S400GD+Z, S500GD+Z, S550GD+Z ความกว้าง มากกว่า 50mm-1010mm (ความอดทน -0/+3 mm) ความหนา 0.12-6.00mm หรือตามค...
เหล็กวิลาด MR SPCC หนา 0.5 มม. เกรดอาหาร กระป๋องเคลือบผิว เหล็กวิลาดเคลือบดีบุก 0.15 มม.
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
เหล็กวิลาดป้องกันสนิม T1 ถึง T5 สำหรับกระป๋องเครื่องดื่ม เคลือบ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
0.28 มม. DR8 แผ่นเหล็กชุบดีบุกด้วยไฟฟ้าสำหรับกระป๋องนมผงสูตรสำหรับทารก
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
แผ่นเหล็กวิลาด T4 0.28 มม. 2.8 / 2.8 สำหรับกระป๋องอาหารทะเล, คอยล์เหล็กวิลาดด้วยไฟฟ้าที่ผ่านการรับรอง JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด