เหล็กม้วนเคลือบสังกะสี 0.5 มม. - 1.5 มม. Z150 PPGI สำหรับงานก่อสร้างเบา
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อสินค้า:: | ขดลวด GI ขนาด 0.5 มม.-1.5 มม. Z150 สำหรับงานโครงสร้างเบา | สัญลักษณ์: | DC51D+Z, DC52D+Z,DC53D+Z,DC54D+Z,S220GD+Z,S250GD+Z,S80GD+Z,S320GD+Z,S350GD+Z,S400GD+Z,S500GD+Z,S550G |
|---|---|---|---|
| ความกว้าง:: | เหนือ 50 มม. 1010 มม. (ความอดทน -0/+3 มม.) | ความหนา:: | 0.12-6.00 มม. หรือความต้องการของลูกค้า |
| ประเภทของการเคลือบ:: | เหล็กชุบสังกะสีจุ่มร้อน (HDGI) | การเคลือบสังกะสี:: | 30-275ก./ตร.ม |
| โครงสร้างพื้นผิว:: | การเคลือบ Spangle ปกติ (NS), การเคลือบ Spangle ย่อขนาด (MS), Spangle-free (FS) | แพ็คเกจ: | กระดาษป้องกันน้ำเป็นบรรจุภายในเหล็กชุบสังกะสีหรือแผ่นเหล็กเคลือบคือบรรจุด้านนอกแผ่นป้องกันด้านข้างจา |
| ตลาดส่งออก: | ยุโรป, แอฟริกา, เอเชียกลาง, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ตะวันออกกลาง, อเมริกาใต้, อเมริกาเหนือ, ฯลฯ | ||
| เน้น |
เหล็กม้วนเคลือบสังกะสี 1.5 มม.,เหล็ก PPGI Z150,เหล็กม้วนเคลือบสังกะสี Z150 |
||
คําอธิบายสินค้า
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | 0.5mm-1.5mm GI Coil Z150 สําหรับการก่อสร้างเบา |
| สัญลักษณ์ | DC51D+Z, DC52D+Z,DC53D+Z,DC54D+Z,S220GD+Z,S250GD+Z,S80GD+Z,S320GD+Z,S350GD+Z,S400GD+Z,S500GD+Z,S550GD+Z |
| ความกว้าง: | มากกว่า 50mm-1010mm (ความอดทน -0/+3 mm) |
| ความหนา: | 0.12-6.00mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ประเภทการเคลือบ: | สแตนเลสเหล็กกระดาษหมักร้อน ((HDGI) |
| การเคลือบซีนค: | 30-275 กรัม/ม2 |
| โครงสร้างพื้นผิว: | การเคลือบสเปนเจลธรรมดา (NS), การเคลือบสเปนเจลอย่างน้อย (MS), ไม่มีสเปนเจล (FS) |
| แพ็คเกจ | กระดาษกันน้ําคือการบรรจุภายใน เหล็กกระปุกหรือแผ่นเหล็กเคลือบเป็นการบรรจุภายนอก แผ่นป้องกันด้านข้าง |
| ตลาดส่งออก | ยุโรป, แอฟริกา, เอเชียกลาง, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ตะวันออกกลาง, อเมริกาใต้, อเมริกาเหนือ เป็นต้น |
Galvanized steel coil is a product that uses steel coil as the base material and is coated with a layer of zinc on the surface of the steel coil through processes such as hot-dip galvanizing or electroplatingชนิดของซิงก์นี้สามารถให้ความคุ้มกันที่ดีสําหรับโค้ลเหล็กและป้องกันเหล็กจากการ corrosion ได้อย่างมีประสิทธิภาพ
- สวยงาม:พื้นผิวมีเนื้อเยื่อโลหะสดใสที่เพิ่มคุณภาพการดู
- ความต้านทานต่อการกัดกรอง:สารสกัดซิงค์ทําหน้าที่เป็นแอโนด์ที่เสียสละ เพื่อปกป้องเหล็กจากการกัดกร่อน
- ผลประกอบการที่ดีเยี่ยมง่ายต่อการตัด, บิดและรูปตามความต้องการการออกแบบ
- อุตสาหกรรมก่อสร้าง:มักใช้ในหลังคาและผนังของอาคารพลเรือน
- การผลิตเครื่องจักร:ให้ความคุ้มกันในการผลิตเปลือกสําหรับผลิตภัณฑ์เครื่องจักรพลเมือง
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| เกรด | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S350GD, S550GD; SGCC, SGHC, SGCH, SGH340, SGH400, SGH440, SGH490, SGH540, SGCD1, SGCD2, SGCD3, SGC340, SGC340, SGC490, SGC570SQ CR22 (230), SQ CR22 (255), SQ CR40 (275), SQ CR50 (340), SQ CR80 ((550), CQ, FS, DDS, EDDS, SQ CR33 (230), SQ CR37 (255), SQ CR40 (275), SQ CR50 (340), SQ CR80 (550) หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ความหนา | 0.10-2mm (สามารถปรับแต่งได้) |
| ความกว้าง | 600mm-1500mm (ตามความต้องการของลูกค้า) |
| การบํารุงผิว | ปาซิฟัชชั่น, การปรับน้ํามัน, การปิดเลค, การฟอสฟาต, ไม่รักษา |
| พื้นที่ | สเปนเกิลปกติ สเปนเกิลขั้นต่ํา สว่าง |
| น้ําหนักโค้ล | 2-15 เมตรตันต่อกลม |
- คุณภาพดีและราคาถูก
- ประสบการณ์ที่ดีมากกับบริการหลังการขาย
- ทุกกระบวนการตรวจสอบโดย QC ที่รับผิดชอบ
- ทีมงานบรรจุสินค้ามืออาชีพ
- คําสั่งการทดลองสามารถทําในหนึ่งสัปดาห์
- ตัวอย่างสามารถนําเสนอตามความต้องการของคุณ
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
0.5mm - 1.5mm โคลล์เหล็กเหล็กเหล็ก Z150 Ppgi เหล็กสําหรับการก่อสร้างเบา รายละเอียดสินค้า คุณสมบัติ มูลค่า ชื่อสินค้า: 0.5mm-1.5mm GI Coil Z150 สําหรับการก่อสร้างเบา สัญลักษณ์ DC51D+Z, DC52D+Z,DC53D+Z,DC54D+Z,S220GD+Z,S250GD+Z,S80GD+Z,S320GD+Z,S350GD+Z,S400GD+Z,S500GD+Z,S550GD+Z ความกว้าง: มากกว่า ...
เหล็กวิลาด MR SPCC หนา 0.5 มม. เกรดอาหาร กระป๋องเคลือบผิว เหล็กวิลาดเคลือบดีบุก 0.15 มม.
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
เหล็กวิลาดป้องกันสนิม T1 ถึง T5 สำหรับกระป๋องเครื่องดื่ม เคลือบ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
0.28 มม. DR8 แผ่นเหล็กชุบดีบุกด้วยไฟฟ้าสำหรับกระป๋องนมผงสูตรสำหรับทารก
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
แผ่นเหล็กวิลาด T4 0.28 มม. 2.8 / 2.8 สำหรับกระป๋องอาหารทะเล, คอยล์เหล็กวิลาดด้วยไฟฟ้าที่ผ่านการรับรอง JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด