PPGI PPGL Cuộn thép sơn trước với lớp phủ kẽm Z100 và tùy chọn màu RAL cho các ứng dụng mái nhà
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | PPGI PPGL Cuộn thép mạ kẽm mạ kẽm / Tấm lợp Zn-Al từ Trung Quốc | Chiều rộng:: | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ/xanh/xanh/đen/trắng/xám/ral | Xử lý bề mặt:: | tráng |
| mạ kẽm: | Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 | Dịch vụ xử lý: | Hàn, đấm, cắt, uốn, decoiling |
| Ứng dụng: | Xây dựng \ Xây dựng \ lợp \ CARUGATED | Xử lý bề mặt: | tráng |
| Chi tiết đóng gói:: | Bao bì tùy chỉnh | ||
| Làm nổi bật |
Thép cuộn mạ kẽm Ppgi,PPGL tấm mái galvalume,Vòng thép sơn trước Trung Quốc |
||
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | PPGI / PPGL Color Prepainted Galvanized Steel Coils / Strips |
|---|---|
| Vật liệu | SGCC SGCH SGC340 SGC400 SGC440 SGC490 SGC570 SGHC SGH340 SGH400 SGH440 SGH490 SGH540 DX52D DX53D DX54D DX55D DX56D DX57D |
| Tiêu chuẩn | AiSi, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
| Kỹ thuật | Lăn lạnh |
| Độ dày | 0.12 - 1.5mm |
| Chiều rộng | 600/650/750/830/914/1000/1200/1219/1220/1250mm |
| Vòng xoắn cơ bản | Các cuộn dây galvanized / Alu-zinc ngâm nóng |
| Lớp phủ phía trên | 5um + 13-20 micron |
| Lớp phủ phía sau | 5-8 micron / 5+10 micron |
| Tùy chọn màu sắc | Số RAL hoặc màu mẫu tùy chỉnh |
| Lớp phủ kẽm | 20 - 275 g/m2 |
| Trọng lượng cuộn dây | 3 - 8 MT |
| Loại sơn | PE, HDP, SMP, PVDF |
| Bao bì | Bao bì vận chuyển bằng đường biển: Lớp bên trong giấy kraft, lớp trung tâm phim nhựa chống nước, lớp ngoài tấm thép GI được bảo vệ bằng dây đeo thép và khóa |
| Ứng dụng | Dịch vụ chung, thiết bị gia dụng, công nghiệp, trang trí, xây dựng, ô tô, thiết bị hàng ngày, mái nhà, và nhiều hơn nữa |
- Sản phẩm chất lượng cao với giá hợp lý
- Kinh nghiệm sâu rộng với dịch vụ sau bán hàng toàn diện
- Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt trong mọi quy trình sản xuất
- Các nhóm đóng gói chuyên nghiệp đảm bảo vận chuyển an toàn
- Các lệnh thử nghiệm hoàn thành trong vòng một tuần
- Các mẫu có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
PPGI PPGL Galvanized Galvalume Prepainted Steel Coil Roll / Zn-Al Roofing Sheet Công ty chúng tôi là một nhà sản xuất PPGI & PPGL hàng đầu ở Trung Quốc, cung cấp các sản phẩm thép sơn sẵn chất lượng cao với giá cạnh tranh với phân phối toàn cầu. Tổng quan sản phẩm Vòng cuộn phủ màu được sản xuất b...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.