Cuộn thép không gỉ 316 tùy chỉnh 6K 8K 316L Cuộn cán nguội
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Tùy chỉnh bán buôn cuộn lạnh 316 316L cuộn thép không gỉ | Tiêu chuẩn: | Jis, astm, as, en, gb |
|---|---|---|---|
| Cấp: | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440, v.v. | Loại: | Austenitic, ferritic, martensitic, song công, cuộn lạnh, cuộn nóng |
| Xử lý bề mặt: | Chải, nhân đôi, đá cát, dập nổi, mạ titan, v.v. | Phương pháp đóng gói: | Giấy chống thấm nước hun khói pallet gỗ, vv |
| Bề mặt: | N0.1, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K, v.v. | ||
| Làm nổi bật |
Cuộn dây thép không gỉ tùy chỉnh,cuộn thép không gỉ 316 6K,8K 316L cán nguội |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cuộn thép không gỉ 316 316L cán nguội bán buôn tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn | JIS, ASTM, AS, EN, GB |
| Mác thép | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440, v.v. |
| Loại | Austenitic, Ferritic, Martensitic, Duplex, Cán nguội, Cán nóng |
| Xử lý bề mặt | Đánh bóng, Gương, Phun cát, Dập nổi, Mạ titan, v.v. |
| Phương pháp đóng gói | Giấy chống thấm Tấm gỗ hun trùng Hộp gỗ, v.v. |
| Bề mặt | N0.1, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K, v.v. |
Cuộn thép không gỉ cán nguội của chúng tôi được sản xuất thông qua các quy trình chính xác để đảm bảo chất lượng và hiệu suất vượt trội. Có sẵn hai loại - cán nóng và cán nguội - với độ dày từ 0,3-4mm.
Cuộn thép cán nguội được sản xuất bằng cách làm mỏng thêm tấm thép NO.1 đến độ dày mục tiêu trong điều kiện nhiệt độ phòng. So với thép cán nóng, sản phẩm cán nguội của chúng tôi cung cấp:
- Kiểm soát độ dày chính xác hơn
- Bề mặt hoàn thiện mịn và thẩm mỹ hơn
- Các đặc tính cơ học được tăng cường
- Khả năng gia công tuyệt vời
Tất cả các tấm thép cán nguội đều trải qua quá trình ủ, tẩy và làm mịn bề mặt trước khi giao hàng để đảm bảo chất lượng tối ưu cho khách hàng của chúng tôi.
| Tên sản phẩm | Cuộn/Tấm/Tấm/Băng thép không gỉ; Cuộn/Tấm/Tấm/Băng thép Inox |
|---|---|
| Độ dày | 0.1-3.0mm (cuộn); 3.0-50mm (tấm) |
| Chiều rộng | 100-2000mm |
| Tiêu chuẩn | JIS, ASTM, AS, EN, GB |
| Mác thép | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440, v.v. |
| Loại | Austenitic, Ferritic, Martensitic, Duplex, Cán nguội, Cán nóng |
| Xử lý bề mặt | Đánh bóng, Gương, Phun cát, Dập nổi, Mạ titan, v.v. |
| Bề mặt | N0.1, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K, v.v. |
Điểm nổi bật của sản phẩm
Cuộn thép không gỉ 316 316L cán nguội bán buôn tùy chỉnh Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Cuộn thép không gỉ 316 316L cán nguội bán buôn tùy chỉnh Tiêu chuẩn JIS, ASTM, AS, EN, GB Mác thép 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.