Tấm thép mạ kẽm Q345 1220 X 2440mm Hp Tấm thép cán nóng
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Trung Quốc Hot đắm tấm kim loại kẽm 1220 * 2440mm bề mặt bạc | Cấp:: | SGCC /GX51D |
|---|---|---|---|
| Dịch vụ xử lý:: | Hàn, đục lỗ, cắt, uốn | Ứng dụng:: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| Việc mạ kẽm:: | Z30-275g | lấp lánh:: | Lớn Trung bình Nhỏ Không |
| Vật mẫu:: | Có sẵn | Điêu khoản mua ban:: | EXW FOB CIF CFR |
| Làm nổi bật |
Tấm thép mạ kẽm q345,tấm thép mạ kẽm hp,tấm thép cán nóng hp |
||
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Trung Quốc Hot đắm tấm kim loại kẽm 1220 * 2440mm bề mặt bạc |
|---|---|
| Thể loại: | SGCC /GX51D |
| Dịch vụ xử lý: | hàn, đâm, cắt, uốn cong |
| Ứng dụng: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp lon |
| Lớp phủ kẽm: | Z30-275g |
| Spangle: | Lớn Trung bình Nhỏ Không |
| Mẫu: | Có sẵn |
| Thời hạn giao dịch: | EXW FOB CIF CFR |
Mặc dù có tuổi thọ lâu dài và chống ăn mòn, lớp phủ kẽm vẫn dễ bị rạn nứt, nứt và các thiệt hại tương tự.Sử dụng nó trên các đệm được thiết kế để bảo vệ cửa hàng bán lẻ khỏi thiệt hại của xe, ví dụ, có thể có nghĩa là rất nhiều vết đục, trầy xước và rắc rối.
Sản phẩm thép thép thép thép có thể được sơn vì những lý do sau: thêm màu sắc cho thẩm mỹ, ngụy trang,hoặc mục đích an toàn. tăng tuổi thọ kinh tế của một cấu trúc.
| Tên sản phẩm | Thiết kế đồ trang trí Hot Cold Rolling 2mm 4mm Độ dày tấm thép kẽm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | JIS AS EN ASTM |
| Thể loại | Q195 Q235 Q345 SGCC SGCH SGC340 SGC400 SGC440 SGC490 SGC570 SGHC SGH340 SGH400 SGH440 SGH490 SGH540 DX52D DX53D DX54D DX55D DX56D DX57D S220GD S250GD S280GD S320GD S350GD S400GD S500GD S550 SS230 SS250 SS275 |
| Lớp phủ kẽm | 30-275g/m2 |
| Độ dày | 0.125mm đến 3.5mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 600-2000mm hoặc tùy chỉnh |
| Trọng lượng cuộn | 3 đến 6 tấn |
| ID cuộn dây | 508mm hoặc 610mm |
| Điều trị bề mặt | Không dầu, khô, Chromate Passivated, Non-chromate Passivated |
| Bánh sợi | Spangle thông thường, Spangle tối thiểu, Spangle lớn, Spangle không |
| Thời gian giao hàng | 7-15 ngày |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm tuyệt vời với dịch vụ sau bán hàng
- Mỗi quy trình sẽ được kiểm tra bởi QC có trách nhiệm đảm bảo chất lượng của mỗi sản phẩm
- Nhóm đóng gói chuyên nghiệp giữ mọi gói an toàn
- Lệnh xét xử có thể được thực hiện trong một tuần.
- Các mẫu có thể được cung cấp theo yêu cầu của bạn
Điểm nổi bật của sản phẩm
1220 X 2440mm Q345 tấm thép kẽm Hp tấm thép cán nóng Thông số kỹ thuật sản phẩm Tên sản phẩm: Trung Quốc Hot đắm tấm kim loại kẽm 1220 * 2440mm bề mặt bạc Thể loại: SGCC /GX51D Dịch vụ xử lý: hàn, đâm, cắt, uốn cong Ứng dụng: Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp lon Lớp phủ kẽm: Z30-275g ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.