Matte Finish tấm thiếc điện phân 0.3mm - 1.5mm trống Tin Plated Steel Sheet
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Tấm thiếc điện phân mờ 0,3mm-1,5mm cho trống | Vật liệu:: | SPCC,MR |
|---|---|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện:: | B(Sáng) R(Đá) S(Bạc) | Sử dụng:: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| độ dày:: | 0,15-0,50mm | Hình dạng:: | Hình vuông, hình chữ nhật |
| Tiêu chuẩn:: | JIS DIN ASTM GB EN AISI | độ cứng:: | T1-T5,DR9,DR8 |
| Làm nổi bật |
Bảng thiếc điện phân hóa kết thúc mờ,Bảng thiếc điện phân 0.3mm,1.5mm Đàn trống bằng thép bọc thép |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bảng thiếc điện phân mat 0.3mm-1.5mm cho trống |
| Vật liệu | SPCC, MR |
| Xét bề mặt | B ((Bright) R ((Stone) S ((Silver) |
| Sử dụng | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| Độ dày | 0.15-0.50mm |
| Hình dạng | Quad, hình chữ nhật |
| Tiêu chuẩn | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
| Độ cứng | T1-T5, DR9, DR8 |
- Kháng ăn mòn:Lớp thiếc bảo vệ thép bên dưới khỏi gỉ và phản ứng hóa học.
- Sức mạnh và khả năng hình thành:Có thể được định hình thành các thùng chứa khác nhau mà không mất toàn vẹn cấu trúc.
- Bảo vệ rào cản:Ngăn chặn oxy và độ ẩm làm hỏng thực phẩm và đồ uống.
- Khả năng tái chế:100% tái chế mà không mất chất lượng, hỗ trợ các nỗ lực bền vững.
- Sự hấp dẫn thẩm mỹ:Bề mặt sáng tạo cho phép in và đánh dấu có chất lượng cao.
| Độ dày | 0.12mm-0.55mm |
| Chiều rộng | 200mm-1250mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng hoặc cuộn |
| Độ cứng | T1, T2, T2.5,T3,T4,T5,DR-8,DR-7M |
| Lớp phủ thiếc | 2.0/2.0,2.2/2.2,2.8/2.8,5.6/5.6 |
| Trọng lượng lớp phủ thiếc | 1.1g/m2-8.4g/m2 |
| Tiêu chuẩn | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
| Vật liệu | MR, SPCC |
| Kết thúc. | Đá, sáng, vàng sơn |
| Ứng dụng | Các hộp hóa chất, hộp thức ăn, hộp trà và bất kỳ hộp nào khác |
| Bao bì | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm tuyệt vời với dịch vụ sau bán hàng
- Mỗi quy trình được kiểm tra bởi QC có trách nhiệm để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Nhóm đóng gói chuyên nghiệp để đảm bảo đóng gói an toàn
- Lệnh xét xử có thể được thực hiện trong một tuần.
- Các mẫu có thể được cung cấp theo yêu cầu của bạn
Điểm nổi bật của sản phẩm
Bảng thiếc điện phân mat 0.3mm-1.5mm cho trống Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Bảng thiếc điện phân mat 0.3mm-1.5mm cho trống Vật liệu SPCC, MR Xét bề mặt B ((Bright) R ((Stone) S ((Silver) Sử dụng Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc Độ dày 0.15-0.50mm Hình ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.