DX51D+Z Vòng cuộn kẽm sơn trước 600mm-1250mm Độ rộng với lớp phủ màu RAL cho xây dựng và xây dựng
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Cuộn mạ kẽm sơn sẵn DX51D+Z | Chiều rộng:: | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ/xanh/xanh/đen/trắng/xám/ral | Xử lý bề mặt:: | tráng |
| mạ kẽm: | Z80, Z100, AZ100, AZ120, AZ150 | Dịch vụ xử lý: | Hàn, đấm, cắt, uốn, decoiling |
| Ứng dụng: | Xây dựng \ Xây dựng \ lợp \ CARUGATED | Xử lý bề mặt: | tráng |
| Chi tiết đóng gói:: | Bao bì tùy chỉnh | ||
| Làm nổi bật |
Cuộn thép mạ kẽm sơn sẵn DX51D+Z,Cuộn kim loại phủ PPGI PPGL,Cuộn thép mạ kẽm sơn sẵn có bảo hành |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | RAL 9003 0,45 mm Ppgl Vòng thép kẽm màu phủ sơn trước Ppgi cho xây dựng |
| Chiều rộng | 600mm-1250mm, 800~1250mm |
| Màu sắc | Màu đỏ/Xanh/Xanh/Đen/T trắng/Xám/Ral |
| Điều trị bề mặt | Bọc |
| Lớp phủ kẽm | Z80,Z100,Az100,Az120,Az150 |
| Dịch vụ xử lý | hàn, đâm, cắt, uốn cong, tháo |
| Ứng dụng | Xây dựng/Xây dựng/Màn mái/Màn hình sóng |
| Chi tiết bao bì | Bao bì tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | PPGI / PPGL màu sơn trước cuộn thép kẽm / dải |
|---|---|
| Vật liệu | SGCC SGCH SGC340 SGC400 SGC440 SGC490 SGC570 SGHC SGH340 SGH400 SGH440 SGH490 SGH540 DX52D DX53D DX54D DX55D DX56D DX57D |
| Tiêu chuẩn | AiSi, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
| Kỹ thuật | Lăn lạnh |
| Độ dày | 0.12 -- 1.5mm |
| Chiều rộng | 600/650/750/830/914/1000/1200/1219/1220/1250mm |
| Vòng xoắn cơ bản | Vòng kẽm đục nóng / Alu-zinc |
| Mặt trên | 5um + 13~20micron |
| Mặt sau | 5~8micron / 5+10micron |
| Màu sắc | Số RAL hoặc màu mẫu của khách hàng |
| Lớp phủ kẽm | 20 -- 275G/m2 |
| Trọng lượng cuộn | 3 -- 8MT |
| Loại sơn | PE, HDP, SMP, PVDF |
| Gói | Được đóng gói đúng cách để vận chuyển hàng hóa bằng đường biển: Thứ nhất: bên trong là giấy kraft; thứ hai: phim nhựa nước ở giữa; thứ ba: bên ngoài là tấm thép GI được phủ bằng dải thép có khóa. |
| Ứng dụng | Dịch vụ chung, các thiết bị gia dụng, công nghiệp, trang trí, xây dựng, ô tô, thiết bị sống hàng ngày, mái nhà vv |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm tuyệt vời với dịch vụ sau bán hàng
- Mỗi quy trình được kiểm tra bởi QC có trách nhiệm để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Nhóm đóng gói chuyên nghiệp để đảm bảo vận chuyển an toàn
- Hoàn thành lệnh thử nghiệm trong vòng một tuần
- Các mẫu có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
DX51D+Z Vòng viền kẽm sơn trước DX51D + Z Pre-Painted Galvanized Coil là một sản phẩm thép phủ màu chất lượng cao được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp và xây dựng khác nhau. Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm RAL 9003 0,45 mm Ppgl Vòng thép kẽm màu phủ sơn trước Ppgi ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.