0.1mm 0.2mm nhôm thép cuộn 1050 1060 H18 nhiệt cán nhôm cuộn
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm 0,1mm 0,2mm 1050 1060 1100 H14 H16 H18 Temper | Tiêu chuẩn: | Jis, astm, as, en, gb |
|---|---|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H12,H14,H16,H18,H22,H24,H26,;T4,T651Vv. | Nhóm: | Austenitic, Ferritic, Martensitic, Duplex, cán nguội, cán nóng |
| Độ dày: | 0,12-0,55mm | Chiều rộng: | 20-1250mm |
| Gói: | Đóng gói xuất khẩu SeaWorthing tiêu chuẩn | ||
| Làm nổi bật |
0.1mm Aluminium Steel Coil,0.2MM Aluminium Steel Coil,H18 Vòng cuộn nhôm cán nóng |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cuộn dây nhôm 0,1mm 0,2mm 1050 1060 1100 H14 H16 H18 Temper |
| Tiêu chuẩn | Jis, astm, as, en, gb |
| Tính khí | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26,; T4, T651ETC. |
| Loại | Austenitic, ferritic, martensitic, song công, cuộn lạnh, cuộn nóng |
| Độ dày | 0,12-0,55mm |
| Chiều rộng | 20-1250mm |
| Bưu kiện | Đóng gói xuất khẩu SeaWorthing tiêu chuẩn |
CácCuộn nhôm 0,1mm 0,2mm(Lớp 1050, 1060, 1100 với H14, H16, H18 Temper) là một vật liệu hiệu suất cao kết hợp cường độ của thép với khả năng chống ăn mòn và phản xạ nhiệt của nhôm, làm cho nó lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
| Cấp | 1060 Tấm cuộn nhôm 3003 5052 5754 Tấm cuộn nhôm hoàn chỉnh cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,2-8.0 |
| Chiều rộng (mm) | 20-2500 |
| Quá trình vật chất | CC và DC |
| Bề mặt | Mill Finish, Màu được phủ (PVDF & PE), vữa nổi, đánh bóng sáng, anod hóa |
| Tiêu chuẩn chất lượng | ASTM B209, EN573-1 |
| MOQ | 1 tấn |
| Điều khoản thanh toán | TT hoặc LC ở tầm nhìn |
| Thời gian giao hàng | Trong vòng 10-15 ngày sau khi nhận tiền gửi |
Căng thẳng cấp độ, phẳng, không có khuyết tật như vết dầu, dấu cuộn, sóng, vết lõm, vết trầy xước, v.v ... Quy trình sản xuất chất lượng +++ đã vượt qua kiểm tra SGS và BV.
Xây dựng, xây dựng, trang trí, tường rèm, lợp, khuôn, ánh sáng, xây dựng tàu, máy bay, xe tăng dầu, thân xe, v.v.
Xuất khẩu pallet gỗ xứng đáng (khoảng 2 tấn/pallet). Trọng lượng pallet có thể được điều chỉnh theo yêu cầu của khách hàng.
| Lớp nhôm | Các tính năng và mô hình phổ biến |
|---|---|
| 1000 Series | Nhôm nguyên chất công nghiệp (1050, 1060, 1070, 1100) |
| Sê -ri 2000 | Hợp kim nhôm-đồng (2024 (2A12), LY12, LY11, 2A11, 2A14 (LD10), 2017, 2A17) |
| Sê -ri 3000 | Hợp kim nhôm-Mangan (3A21, 3003, 3103, 3004, 3005, 3105) |
| 4000 Series | Hợp kim Al-Si (4A03, 4A11, 4A13, 4A17, 4004, 4032, 4043, 4043A, 4047, 4047A) |
| Sê -ri 5000 | Hợp kim Al-Mg (5052, 5083, 5754, 5005, 5086, 5182) |
| Sê -ri 6000 | Hợp kim Silicon bằng nhôm (6063, 6061, 6060, 6351, 6070, 6181, 6082, 6A02) |
| 7000 Series | Nhôm, kẽm, magiê và hợp kim đồng (7075, 7A04, 7A09, 7A52, 7A05) |
| Sê -ri 8000 | Các hợp kim nhôm khác, chủ yếu được sử dụng cho vật liệu cách nhiệt, lá nhôm, v.v. (8011, 8069) |

Điểm nổi bật của sản phẩm
Cuộn dây nhôm 0,1mm 0,2mm 1050 1060 1100 H14 H16 H18 Temper Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Cuộn dây nhôm 0,1mm 0,2mm 1050 1060 1100 H14 H16 H18 Temper Tiêu chuẩn Jis, astm, as, en, gb Tính khí O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26,; T4, T651ETC. Loại Austenitic, ferritic, ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.