Thép Galvalume đúc cuộn trang trí lớp phủ Galvalume được sơn trước 1000mm
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Bề mặt nổi bề mặt cuộn thép galvalume cho ốp trang trí | Vật liệu:: | 55% thép hợp kim Al-Zn (Aluzinc) |
|---|---|---|---|
| Lớp:: | AZ40-AZ160 | độ dày:: | 0.3-3.0mm |
| Bề mặt:: | Được sơn trước trong nhiều màu sắc khác nhau | Dịch vụ xử lý: | Xoắn, hàn, tròn, cắt, đâm |
| Ứng dụng: | Tấm lợp, tấm tường, tòa nhà công nghiệp | Kích thước nhựa: | Tranh đôi và quá trình làm bánh đôi |
| Chiều rộng: | 220, 250, 500, 1000, 1500mm hoặc theo yêu cầu | Điều trị bề mặt: | Quá trình oxy hóa, nổ cát, gương, màu được phủ màu EC |
| Làm nổi bật |
Ống lót tấm galvalume được sơn trước,tấm galvalume được sơn trước 1000mm,băng thép galvalume được sơn trước |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Vật liệu | 55% thép hợp kim Al-Zn (Aluzinc) |
| Điểm | AZ40-AZ160 |
| Độ dày | 0,3-3,0mm |
| Bề mặt | Được vẽ sẵn với nhiều màu sắc khác nhau |
| Dịch vụ xử lý | Uốn cong, hàn, khử trùng, cắt, đấm |
| Ứng dụng | Tấm lợp, tấm tường, tòa nhà công nghiệp |
| Kích thước nhựa | Tranh đôi và quá trình làm bánh đôi |
| Chiều rộng | 220, 250, 500, 1000, 1500mm hoặc theo yêu cầu |
| Xử lý bề mặt | Quá trình oxy hóa, nổ cát, gương, phủ màu |
Cuộn thép Galvalume được chuẩn bị là một sản phẩm thép được phủ hiệu suất cao, kết hợp khả năng chống ăn mòn của galvalume (55% nhôm, kẽm 43,4% và lớp phủ silicon 1,6%) với lớp sơn màu được áp dụng trước. Sự bảo vệ hai lớp này làm cho nó lý tưởng cho các ứng dụng lợp, ốp và công nghiệp, nơi độ bền và tính thẩm mỹ là rất cần thiết.
Quá trình chuẩn bị liên quan đến việc áp dụng lớp sơn lót và lớp phủ (thường là polyester, PVDF hoặc polyester biến đổi silicon) lên chất nền Galvalume trước khi chế tạo. Điều này đảm bảo sự bám dính lớp phủ đồng đều, màu sắc rực rỡ và khả năng chống thời tiết tăng cường. Thép Galvalume được chuẩn bị được sử dụng rộng rãi trong xây dựng, các bộ phận ô tô và các thiết bị do tuổi thọ, bảo trì thấp và linh hoạt thiết kế.
| Lớp phủ bề mặt | PE, SMP, ADP, PVDF |
| Trọng lượng cuộn dây | 3-8 tấn |
| Chiều rộng | 800 ~ 1250mm |
| Màu sắc | Tất cả mã ral hoặc làm mẫu của khách hàng |
| Chi tiết đóng gói | Giấy không thấm nước+Phim nhựa+Đóng gói sắt+Bunding hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
- Chất lượng chính và giá cả hợp lý
- Trải nghiệm tuyệt vời với dịch vụ sau bán hàng
- Mọi quy trình được kiểm tra bởi QC có trách nhiệm để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Các nhóm đóng gói chuyên nghiệp để đảm bảo bao bì an toàn
- Lệnh dùng thử có thể được hoàn thành trong một tuần
- Các mẫu có thể được cung cấp theo yêu cầu của bạn
Điểm nổi bật của sản phẩm
Bề mặt nổi bề mặt cuộn thép galvalume cho ốp trang trí Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Vật liệu 55% thép hợp kim Al-Zn (Aluzinc) Điểm AZ40-AZ160 Độ dày 0,3-3,0mm Bề mặt Được vẽ sẵn với nhiều màu sắc khác nhau Dịch vụ xử lý Uốn cong, hàn, khử trùng, cắt, đấm Ứng dụng Tấm lợp, tấm tường, ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.