SPTE-1 Bảng thiếc điện phân 0.2mm - 1.0mm Bảng thiếc phủ
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | SPTE-1 Điện phân thiếc 0,2mm-1.0mm cho bao bì thực phẩm | Vật liệu:: | SPCC,MR |
|---|---|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện:: | B(Sáng) R(Đá) S(Bạc) | Sử dụng:: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| độ dày:: | 0,15-0,50mm | Hình dạng:: | Hình vuông, hình chữ nhật |
| Tiêu chuẩn:: | JIS DIN ASTM GB EN AISI | độ cứng:: | T1-T5,DR9,DR8 |
| Làm nổi bật |
SPTE-1Bảng thiếc điện phân,Bảng thiếc điện phân 0.2mm,1Bảng thiếc phủ 0 |
||
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | SPTE-1 Bảng mỏng điện phân 0.2mm-1.0mm cho bao bì thực phẩm |
|---|---|
| Vật liệu: | SPCC, MR |
| Xét bề mặt: | B (Hàu sáng), R (Đá), S (Bạc) |
| Sử dụng: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| Độ dày: | 0.15-0.50mm |
| Hình dạng: | Quad, hình chữ nhật |
| Tiêu chuẩn: | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
| Độ cứng: | T1-T5, DR9, DR8 |
SPTE-1 Bảng mỏng điện phân 0.2mm-1.0mm cho bao bì thực phẩm
Băng mạ có một số tính chất độc đáo làm cho nó trở thành vật liệu ưa thích cho bao bì:
- Kháng ăn mòn:Lớp thiếc bảo vệ thép bên dưới khỏi gỉ và phản ứng hóa học.
- Sức mạnh và khả năng hình thành:Nó có thể được định hình thành các thùng chứa khác nhau mà không mất tính toàn vẹn cấu trúc.
- Bảo vệ rào cản:Ngăn chặn oxy và độ ẩm làm hỏng thực phẩm và đồ uống.
- Khả năng tái chế:Bảng mỏng có thể tái chế 100% mà không mất chất lượng, hỗ trợ các nỗ lực bền vững.
- Sự hấp dẫn thẩm mỹ:Bề mặt bóng của nó cho phép in và đánh dấu thương hiệu chất lượng cao.
Những lợi thế này làm cho ván thép không thể thiếu trong các ngành công nghiệp như thực phẩm, mỹ phẩm và hóa chất.
| Độ dày | 0.12mm-0.55mm |
|---|---|
| Chiều rộng | 200mm-1250mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng hoặc cuộn |
| Độ cứng | T1, T2, T2.5, T3, T4, T5, DR-8, DR-7M |
| Lớp phủ thiếc | 2.0/2.0, 2.2/2.2, 2.8/2.8, 5.6/5.6 |
| Trọng lượng lớp phủ thiếc | 1.1g/m2-8.4g/m2 |
| Tiêu chuẩn | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
| Vật liệu | MR, SPCC |
| Kết thúc. | Đá, sáng, vàng sơn |
| Ứng dụng | Các hộp hóa chất, hộp thức ăn, hộp trà và bất kỳ hộp nào khác |
| Bao bì | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm tuyệt vời với dịch vụ sau bán hàng
- Mỗi quy trình sẽ được kiểm tra bởi QC có trách nhiệm đảm bảo chất lượng của mỗi sản phẩm
- Nhóm đóng gói chuyên nghiệp giữ mọi gói an toàn
- Lệnh xét xử có thể được thực hiện trong một tuần.
- Các mẫu có thể được cung cấp theo yêu cầu của bạn
Điểm nổi bật của sản phẩm
SPTE-1 Bảng thiếc điện phân 0.2mm - 1.0mm Bảng thiếc phủ Thông số kỹ thuật sản phẩm Tên sản phẩm: SPTE-1 Bảng mỏng điện phân 0.2mm-1.0mm cho bao bì thực phẩm Vật liệu: SPCC, MR Xét bề mặt: B (Hàu sáng), R (Đá), S (Bạc) Sử dụng: Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc Độ dày: 0.15-0.50mm H...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.