Cuộn thép mạ kẽm HDGI không có vảy 0.4mm×1219mm cho hệ thống thông gió - Cuộn thép mạ kẽm
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Cuộn dây mạ kẽm DC01+Z80 cho hệ thống thông gió 0,4mm × 1219mm | Nhãn hiệu: | DC51D+Z, DC52D+Z,DC53D+Z,DC54D+Z,S220GD+Z,S250GD+Z,S80GD+Z,S320GD+Z,S350GD+Z,S400GD+Z,S500GD+Z,S550G |
|---|---|---|---|
| Chiều rộng:: | Trên 50mm -1010mm (dung sai -0/+3 mm) | độ dày:: | 0,12-6,00mm, hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Loại lớp phủ:: | Thép mạ kẽm nhúng nóng (HDGI) | Việc mạ kẽm:: | 30-275g/m2 |
| Cấu trúc bề mặt:: | Lớp phủ có vết loang bình thường (NS), Lớp phủ có vết loang tối thiểu (MS), Không có vết loang (FS) | Bưu kiện: | Giấy chống nước là đóng gói bên trong, thép mạ kẽm hoặc tấm thép được tráng là đóng gói bên ngoài, t |
| Thị trường xuất khẩu: | Châu Âu, Châu Phi, Trung Á, Đông Nam Á, Trung Đông, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, v.v. | ||
| Làm nổi bật |
Cuộn thép mạ kẽm 0,4mm × 1219mm,Hệ thống thông gió Coil HDGI |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cuộn GI mạ kẽm ASTM A653 Z120 không có vảy 1,0mm |
| Thương hiệu | DC51D+Z, DC52D+Z, DC53D+Z, DC54D+Z, S220GD+Z, S250GD+Z, S80GD+Z, S320GD+Z, S350GD+Z, S400GD+Z, S500GD+Z, S550GD+Z |
| Chiều rộng | Trên 50mm-1010mm (dung sai -0/+3 mm) |
| Độ dày | 0,12-6,00mm, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Loại lớp phủ | Thép mạ kẽm nhúng nóng (HDGI) |
| Lớp phủ kẽm | 30-275g/m² |
| Cấu trúc bề mặt | Lớp phủ vảy thông thường (NS), lớp phủ vảy tối thiểu (MS), không có vảy (FS) |
| Đóng gói | Đóng gói bên trong bằng giấy chống thấm nước, đóng gói bên ngoài bằng thép mạ kẽm hoặc thép tấm phủ, tấm chắn cạnh, quấn bằng bảy đai thép, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Thị trường xuất khẩu | Châu Âu, Châu Phi, Trung Á, Đông Nam Á, Trung Đông, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, v.v. |
- Ngành xây dựng: Các bộ phận kết cấu, kết cấu thép nhẹ thành mỏng, tấm sandwich, ngói lợp kim loại, tôn lợp định hình và các thanh gia cố
- Ngành ô tô: Các bộ phận thân xe bên ngoài và bên trong, sửa chữa thân xe phương tiện công cộng
- Chế tạo máy & Thiết bị đo lường: Vỏ thiết bị điện và cơ khí, thiết bị gia dụng, thiết bị đo lường
- Sản xuất đồ gia dụng: Dao kéo, bát, xô, bể, bồn tắm
- Sản xuất thép phủ màu: Vật liệu nền cho các ứng dụng phủ khác nhau
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM, EN, JIS, GB |
| Mác thép | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S550GD; dòng SGCC, SGHC, SGCH; hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Độ dày | 0,10-2mm (có thể tùy chỉnh) |
| Chiều rộng | 600mm-1500mm (có thể tùy chỉnh) |
| Xử lý bề mặt | Thụ động hóa, bôi dầu, niêm phong vecni, phốt phát hóa, chưa xử lý |
| Bề mặt | Vảy thông thường, vảy tối thiểu, sáng bóng |
| Trọng lượng cuộn | 2-15 tấn mét mỗi cuộn |
| Ứng dụng | Xây dựng kết cấu, lưới thép, dụng cụ |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả cạnh tranh
- Kinh nghiệm phong phú với dịch vụ hậu mãi toàn diện
- Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt trong mọi quy trình
- Đội ngũ đóng gói chuyên nghiệp
- Hoàn thành đơn hàng dùng thử trong vòng một tuần
- Mẫu có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
Cuộn mạ kẽm DC01+Z80 cho Hệ thống Thông gió Cuộn thép mạ kẽm dày 0,4mm x rộng 1219mm được thiết kế đặc biệt để sản xuất thiết bị nhà bếp với khả năng kéo sâu tuyệt vời. Tổng quan sản phẩm Thép mạ kẽm có lớp phủ kẽm bảo vệ, chống ăn mòn khí quyển vượt trội. Các cuộn này đáp ứng các yêu cầu nghiêm ng...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.